Chia sẻ về xe, trúng nón bảo hiểm xịn

chuyengiaphaxe
12/10/2018 16:12Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gahunghung
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tai nạn nhiều nhất và thốn nhất là khi tập xe đạp 😆
NamNgT
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nón nhìn ngầu quá, nhưng ngầu cơ nào 18 bánh cán cũng nát
TrungHin
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xe phân khối nhỏ và phân khối lớn chung quy chỉ là một phương tiện đi lại. Nhiều người thích để zin, người lại thích độ cá nhân hoá chiếc xe của mình ... và tôi cũng vậy. Tôi đã từng sở hữu khá nhiều xe pkn, và chiếc nào cũng vậy không ít thì nhiều tôi biến nó thành một điểm nhấn cá nhân trên một phương tiện dùng để đi lại.

Có khá nhiều anh em sẵn sàng bỏ hàng chục hàng trăm triệu đồng để “biến hình” chiếc xe của mình. Vâng! Tôi không gọi đó là sự hoang phí, ngông cuồng hay trẻ trâu. Đó chính là ĐAM MÊ. Và hôm nay tôi chia sẻ cùng anh em chiếc Honda Vario 150 mà tôi vừa “biến hình” xong hihi. Dong dài quá, tôi mê độ xe, chế xe và làm con xe bốc hơn những gì mà nhà sản xuất giới hạn. Những món đồ chơi tôi gắn lên xe đến từ khá nhiều thương hiệu. Riêng cặp tay thắng thôi bên phải là GaleSpeed trái là Brembo, đĩa thì mình xài Galfer kèm heo Frando đi cùng dây dầu thắng của Hell. Cùm ga tăng tốc của domino và bao tay của Spider cho cảm giác cầm nắm êm ái chắc chắn. Ống xả mình xài 4Road Carbon đi kèm với lộc gió BMC cho tiếng động cơ phát ra hổ báo cáo chồn hơn. Giảm shock mình đã thay bằng Ohlins và hàng loạt ốc titan thay cho ốc của nhà sản xuất ... linh tinh nhiều món nữa mà thôi bác nào muốn vẽ vời lên xe thì inbox mình ;)

Vario 150 là chiếc xe mà mình rất ấn tượng từ khi chạy lần đầu. Nó cho mình được cảm giác bốc và phấn khích đến từ một chiếc phân khối nhỏ. Tức nhiên mình nói có lý do của mình vì mình từng chạy khá nhiều xe rồi. Và điều đáng nói là giá của nó cũng khá êm, xứng đáng cho các bạn trải nghiệm. Vì điều đó nên mình đã không tiếc tiền cho việc làm lồng lộn nó lên. Hy vọng bài viết này giúp các bác giải trí phần nào !!! :p:p😁:D
Vario (2).jpg
Vario (3).jpg
Vario (4).jpg
vario 150 1.jpg
Trông mấy cái mubahi đẹp ghê (☞゚ヮ゚)☞ ☜(゚ヮ゚☜)
sumojumbo
ĐẠI BÀNG
6 năm
3 cái 6tr là 2tr 1 cái
@sumojumbo 1 cái 5 triệu 990 nghìn thôi
Em review nón fullface HJC Cool Ultron được không ạ
alanlee
TÍCH CỰC
6 năm
Mình hi vọng có nón này nâng cấp cho Ninja nhà mình
samsungogo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đội nón AGV mà đi xe AB thì có kỳ không anh em. Bởi mới nói cái gì cũng ham mà tiền thì không có. Tinhte dám tặng nón mình dám mua xe mới haha
over666
ĐẠI BÀNG
6 năm
Viết văn ngu lắm thôi nhường cơ hội cho ae khác.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Thật ra em đi bộ nên ko cần mũ đâu. Kkk
teen76nn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chiêu trò mới. Có ai chia sẻ trúng chưa ..Ek Ek
nho_ai0202
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cũng kết nón của AGV, nhưng đang dùng em Speed & Strength Hammer Down SS700.
Rõ là cái mũ sao lại gọi là cái nón?
Cái nón này không có gì nhiều mà giá cao vậy ta
victorjr
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em đang đi AB125 thiết kế 2013, có thay đổi nhẹ,
Thay lốp: Aspira Premio - Sportivo
Thay nhớt: Liqui Moly 10W-40 Scooter
Nhớt lap: Motorbike Gear Oil 75W-90
Cảm thấy chạy mượt, êm phù hợp với đi lại nội thành còn nếu chọn đi đường trường thì thích chiếc này, khi nào có điều kiện sẽ theo đuổi em nó. Hết ạ =))
save-new 1.jpg
Đi xe đạp cần chi nón này ta 😃😃
halongnguyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
1 đời nó 5 ba đời ta mà lo gì !
Có trúng thì xài xong rồi để làm của hồi môn cho con
thefriend
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mũ xịn, đẹp. Đi ngoài đường treo chắc mất trong vòng 1 nốt nhạc.
Thích kiểu bốc thăm may mắn hơn kiểu này. :3
mình cũng muốn viết 1 bài review về xe nhưng mình không biết đăng bài vô chỗ nào hết ad ơi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019