Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia sẻ về xe, trúng nón bảo hiểm xịn

chuyengiaphaxe
12/10/2018 16:12Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tien1106pham
ĐẠI BÀNG
5 năm
có bác nói sợ mất, sợ kỳ,...bala...bala...., aizzz các bác nghĩ gì vậy các bác coi trọng ba cái gì đâu không ấy còn cái tính mạng mình thì không thèm coi trọng, đội nón fullface cho dù có rẻ tiền thì nó vẫn tốt hơn chán cái nón nửa đầu. còn nữa là khi đội fullface thì cái bản mặt của các bác sạch sẽ hơn nhiều khi đội nón nửa đầu vậy nhé. cong bác nào sợ này sợ kia thì dẹp mọe đi nha 😃
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
Mũ này có điều hòa hay sao mà 6tr , mà mũ 3/4 đội là ok rồi , đội con này vào đầu ngẹo mất .
Mũi mũ này rất hợp xe phân khối lơn đi tốc độ 300km trong đô thị . thích nhất là bác nào rồ ga càng to càng tốt vì đội cái mũ đấy chả nghe đc mẹ gì
Gacungtu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chủ đề về xe là một phần quan trọng thiết nghĩ những kinh nghiệm của bạn bè trên Tinh Tế sẽ giúp ích ít nhiều cho bạn đọc trong diễn đàn.
Hy vọng mọi người có nhiều kinh nghiệm hay để chia sẻ.
Có kết quả game này chưa nhỉ
TrungHin
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Lý Văn Dũng AT 2/11 có kết quả mà giờ ngày 4 rồi ko có động tỉnh gì
@TrungHin Uh, mấy ông tinhte lúc nào cũng trễ 😃
@chuyengiaphaxe Có kết quả game này chưa mod ơi
@Lý Văn Dũng AT Lột ra đội thử chưa? Có xế đủ hầm hố để xài nón này chưa? A mới khui thùng, lột túi đen thôi, chứ chưa tháo miếng dán ở kính mắt cũng như chưa đội thử! Túm lại, nón vẫn còn trinh, đang tính kế làm gì với thứ này :D
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Đội thử rồi anh, vừa khít với đầu luôn, con xe thì chưa đủ tầm với chiếc mũ này :d
@Lý Văn Dũng AT Vậy chú tính thế nào với chiếc mũ? Tạm thời cất tủ giống A à? 😁
@crazysexycool1981 Không anh, vẫn xài chứ, khi nào đi đường dài thì mới đội thôi, còn đường ngắn thì cứ mũ cà tàn cũng được :D
Tình hình là E vừa chính thức nhận được quà tặng (nón bảo hiểm AGV K1 EDGE 46) trong game chia sẻ xe nhân dịp forum ra mắt trang Xe Tinh Tế đợt 13/10 - 24/10 vừa qua! Và tình hình là rất tình hình: hiện giờ E chưa có con 2 bánh nào khả dĩ phù hợp với quả mũ AGV hầm hố như này! Tinh tế chơi lớn quá, điệu này chắc E phải gom lúa, nhặt thóc, đếm trấu, bới giạ ngay từ giờ đến hết năm sau để nhanh chóng tậu một em PKL thôi! Một lần nữa, tạ ơn Tinh Tế rất nhiều, món quà hầm bà lằng dễ sợ 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 

Tinh te.jpg
Mình cũng xác nhận là đã nhận được quà từ tinh tế nhé, cảm ơn tinh tế 😁
@Lý Văn Dũng ATĐÂY chia sẻ niềm vui & cảm nhận cùng AE đi em zai 🆒
@crazysexycool1981 Hehe, tiếc là em bỏ fb rồi, giờ em không có chơi
TrungHin
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Lý Văn Dũng AT ủa game này đâu có thấy báo giải gì đâu bác?
@TrungHin Có báo rồi bác ơi, bài đó không được lên trang chủ thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019