Chia sẻ: với mình chiếc iPhone đáng mua nhất năm nay là iPhone X và iPhone 7 Plus

Duy Luân
11/12/2017 23:14Phản hồi: 377
377 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thomas6688
TÍCH CỰC
6 năm
7+ vẫn cực kì hài lòng 😃
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
@Thomas6688 6 plus 3 năm tuổi vẫn cực kỳ hài lòng 😃)
@Harry V10 Vậy mới thấy sự đáng giá của ip mang lại, mấy đt android 3 năm trước giờ chắc chỉ còn lai rai ng xài
@Thomas6688 6 thường đã thay 4 lần kính, 2 lần vỏ, 2 lần pin nhưng vẫn cực kỳ hài lòng..
luanboy92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhân tiện bài này em có bán Iphone 8 plus silver 64gb mua chưa đc tháng của TGDĐ. Ai có nhu cầu alo 0978666007 😁
em đang tính đổi note 8 dùng
@luanboy92 Mình đang xài note 8 bản hàn được 1 tháng nè bạn đổi mình bù thế nào không inbox mình đê mình giao lưu đổi gió hai anh em xài tết cho vui hehe
kubjTT
ĐẠI BÀNG
6 năm
@luanboy92 Giá bn vậy bạn
nambeo6789
ĐẠI BÀNG
6 năm
Riêng mình thấy 8 p đáng mua hơn 7 p
5 năm cho thiết kế con ích . Chả hiểu mọi người mua nó về cái gì ? Nhưng chắc chắn 1 điều mọi người thích nó vì nó chạy... iós . :p
Thật sự là ip x đáng mua nhất, vì cả gia đình đc dùng chung, kết nối mọi thành viên trong gian đình. 😆
nambeo6789
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyen vanvannguyen Thánh gato xuất hiện kk
@nambeo6789 Mắc mớ j phải gato. Nói sự thật thôi. Chỉ có những thằng vào quote cmt của ngkac mới gato như thế
botykpt
TÍCH CỰC
6 năm
Chiếc iphone đáng mua nhất thôi. Chiếc android thì htc 11 hôm bữa làm một bài rồi. Sắp tới là laptop, máy tính bảng, tai nghe, loa di động. Vui chơi đoán mà có thưởng nữa càng hay
Đang dùng em 7 plus. Khá hài lòng rồi. Ko càn sạc nhanh sạc gì cả. Chỉ muốn ió hoàn thiện phần mềm nữa là ngon. Ios 11 lỗi nhiều quá
nmduc073
TÍCH CỰC
6 năm
@lephuonglaty Mình thấy cũng ổn mà ta? Chỉ có vụ từ ds cuộc gọi chọn để nhắn tin thì không được. Còn lại mình thấy ổn hết.
@nmduc073 Mình nhắn tin từ danh sách cuộc gọi bình thường nhé
@nmduc073 Nên 11.2 hết sạch lỗi nhé
nmduc073
TÍCH CỰC
6 năm
@khungtanthoi Mình có lúc bị, lúc không. Nhưng cũng không sao cả.
bad_boy174
TÍCH CỰC
6 năm
Mình cũng thấy 7+ vẫn ngon. Chạy vẫn mượt mà. Chắc 2năm nữa vẫn tốt. Và giá ~27t cho ipx 64gb (dung lượng khá thấp) thì hơi cao. Trong khi con 7+ vẫn tốt quá nên năm nay thôi ko quan tâm 😁 chờ năm sau vậy. Cho hợp với chu kì 2,3 năm mới nâng cấp Táo 1 lần :D
Với tui, 6s plus vẫn còn trên tay thì năm 2017 này chẳng có chiếc iphone nào đáng để mua cả.
Uầy mua 7 plusthay cho 8 plus là sai, sai quá sai.
Giá 7plus và 8 plus chênh nhau chỉ 3tr.
8plus camera tốt hơn 7plus hẳn, thử dùng cam tele trên 2 máy vào ban đêm sẽ thấy sự khác biệt, đặc biệt là tính năng chân dung trên 8plus nhiều hiệu ứng mới hơn hẳn 7plus.
Pin tốt hơn, điều này nhiều người trải nghiệm đã chia sẻ.
Máy nhanh hơn, dù ko nhận thấy đc ở thời điểm hiện tại, nhưng chắc chăn nó nhanh hơn nên tương ko phải lo lắng nhiều bằng máy đã ra mắt năm ngoái.
Hõ trợ sạc nhanh. Khá là đáng giá.
Có sạc không dây. Ít sử dụng nhưng có vẫn hơn.
Màn hình truetone tốt hơn cho mắt.
Nhiều thứ đang giá cho mức chênh lệch chỉ khoảng 3tr đồng.
Nói chung là ngon, 8 thì thấy chẳng co gi mới nhung X thì quá ngon
xxTKZ
TÍCH CỰC
6 năm
Nói thật chứ hơn 30 triệu cho 1 chiếc điện thoại , với dân nghèo lương chỉ 10tr/tháng sau khi đóng Bảo hiểm như em đây là 1 thứ gì đó quá xa xỉ , quá đẳng cmn cấp . 😁
7 plus là tốt nhất. x quá đắt. Chiếc điện thoại sẽ lạc hậu sau 2 năm mà có giá bằng 3 cái nitendo switch, 1.5 cái macbook air ... 7 plus còn quá ngon, giá giờ đã ổn hơn nhiều. So với 8 và X, hiệu năng chăng chênh bao nhiêu, thậm chí speedtest cho thấy x/8 trên ios 11 chậm hơn 7 ios 10. Cam màn, ram 8 không khác gì 7, thiết kế kính đối với nhiều người là cải lùi so với nhôm đặc của 7. Sạc không dây thì ít người dùng, sạc nhanh bỏ tiền mua thêm đủ tiền rồi
@toan tran 1992 Xài thực tế thì 8+ mạnh hơn 7+ nhiều....
Starks
TÍCH CỰC
6 năm
Xài 8 plus hay X mà kg có sạc kg dây hoặc sạc nhanh thì cũng uổng nhỉ 😁, mềnh nhập cục sạc ipad và cái sạc kg dây anker về cho con 8plus xài quá ổn :D. Ai cần giá tốt thì pm nha.
@valuelove Từ 10% lên 100% bạn sạc mất bao lâu? Củ iPad chỉ sạc nhanh là nhanh so với củ ip zin thôi chứ vẫn chậm so với đám Android và chậm so với USB PD lắm Mình dùng củ Anker sạc cho ip còn nhanh hơn chút so với củ iPad
valuelove
ĐẠI BÀNG
6 năm
@www.maychuchuyendung.vn Ip nó chỉ sạc nhanh tới 80% thôi, lúc sau nó sạc chậm tính làm gì..
sadlywind
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Starks Cái Anker bác mua ở đâu đấy
Starks
TÍCH CỰC
6 năm
@sadlywind https://www.facebook.com/GlamourPhan/
Ios thì apple ban cho cái gì mua cái đó thôi. Buồn
Mình sài thử X rồi, Nếu mua mình mua nó. Thích camera của X
Sáng nay đi sửa cái điện thoại cùi thì gặp 1 cặp nam thanh nữ tú dắt nhau vào tiệm, lấy ghế ngồi ngay ngắn đâu vào đấy xong lấy ra 2 cái iPhone 6 plus hét lớn với anh ktv: anh lên vỏ 8 plus 2 con này cho em. Định công mệnh có tiền thì mua hẳn 8 plus mà xài, không có thì thôi cứ đú theo sống ảo làm gì cho khổ thân thế không biết
@quyetchien0489 sao bạn biết đó là 6 plus, lỡ 6s plus thì sao ? =='
@quyetchien0489 tức là khó chịu với sở thích người khác ?
@quyetchien0489 Chắc bạn đang mặc đồ bộ đi mua đt ahihi
Pin X khá tệ, nhất là sau khi nâng cấp lên 11.2, ko mong đợi nó phải trâu bò như dòng Plus, tuy nhiên sau khi factory réset thì đã cải thiện phần nào, vẫn đợi bản update khác khả thi chứ 11.2 ra trong tình trạng bị rúsh, tổng thể iPhone X là một chiếc điện thoại đáng mua nếu có dk tài chính dư rả và nhất là khi nâng cấp từ 1 flagship đã cũ để lên hẳn, những ai đang dùng 7 series, ko lên nâng cấp, còn 6s trở xuống thì hẵng đáng.
Ơ ko có iphone 8 à, nói thế khác nào vả vào cái mặt thằng cu bôi kem chống nhục. Công toi nó đem xe hơi ra bảo vệ cho iphone 8
nmduc073
TÍCH CỰC
6 năm
Công nhận thấy con X của thằng em đồng nghiệp nó chụp đẹp hơn 7+ thiệt @_@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019