[Chia sẻ] Xiaomi Mi Mix 2s: sử dụng màn hình thông minh và rất hiệu quả, trải nghiệm thuộc hàng top

Duy Luân
11/4/2018 22:29Phản hồi: 456
456 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mền hơi nghiêng về S9 hơn vì S9 có chống nước & SD card, mình nghĩ cái chống nước đáng giá, mà thấy 1 số ae nói trải nghiệm mix 2s tốt hơn, phân vân quá
Quydatitc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ai biết trả lời giúp cho e với ,là con mix 2s này có dễ bị trầy xước ko. E biết mặt lưng phía sau là gốm nên ok rồi. Còn mặt trước kính của nó là gorilla glass đời thứ mấy vậy. Phân vân quá...để biết có nên dán mặt kính đó ko nữa.
goodluck192
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Quydatitc Đời 4 nha. Trầy thì chắc trầy r, đang xài mi note 3 kính đời 4 vẫn trầy
tuyệt, chờ giá giảm sẽ mua
cho hỏi con này có phải vỏ gốm ko
Quydatitc
ĐẠI BÀNG
6 năm
E thấy hình như là màn hình của mi mix 2s là P-OLED thì phải. Nên nó mới hiện thị đẹp như vậy. A mod thử so nó với thằng màn hình của ss a8 xem thế nào ạ?
junky3
TÍCH CỰC
6 năm
Mix 2s nghe gọi rỏ kg mà sao mix2 nghe nhỏ quá ra ngoai duong la kg nghe nỗi
@junky3 Dùng hàng tàu sợ nhất vấn đề nghe gọi Trước kia lỡ làm bể màn hình con Z2 đi thay màn hình giá gần bằng con trung của Mua về được hơn tuần bán gấp vì gần như không nghe được ở nơi công cộng Thấy giá quá tốt mà thấy bạn nói cũng phân vân quá Mà con này đâu có hàng mẫu cho tét đâu
giundat996
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình chờ có hàng chính hãng là mua thôi. Ít ra bảo hành yên tâm hơn vì có khả năng là hiếm đồ thay. Hơi băn khoăn chút ở việc dùng hay ko dùng ốp. Dùng thì mất mẹ 1/2 giá trị, ko dùng thì dễ quang tèo
banhmi_pate
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mod @Duy Luân. Cho hỏi nếu so sánh trãu nghi với con Htc u11.Mi mix 2s có đáng để nâng cấp ko
macovp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không có cái vuốt xuống tìm app nhỉ
junky3
TÍCH CỰC
6 năm
Tính mua ben hnam 12.5t mà thấy bị chê nên thôi
Dpi mặc định của bé này bao nhiêu vậy anh Duy Luân 😁
Máy của anh Xi này bền lắm đấy các bác ạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019