[Chia sẻ] Xiaomi Mi Mix 2s: sử dụng màn hình thông minh và rất hiệu quả, trải nghiệm thuộc hàng top

Duy Luân
11/4/2018 22:29Phản hồi: 456
456 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy smartphone càng đẹp và ổn định chất lượng phần mềm thì con người càng nghiện nặng hơn. Vậy không nên mua máy quá đẹp .
Đó là lý do vì sao cuhiep cũng mua Mimix2s 😁
VAlalala
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuhiep Thật? :eek:
dachungbk
ĐẠI BÀNG
6 năm
review quay slow motion đi ad ơi 😁
Mấy cái nút cơ bản của Android quá fuck tạp, cần phải giải quyết, xiaomi đã chọn cách đúng nhất, chu dù là nó gióng ai đi nữa.
life_in_mono
ĐẠI BÀNG
6 năm
máy này mà làm spy thì hiệu quả phải biết
kida7
ĐẠI BÀNG
6 năm
Công nhận mod viết bài lủng củng, lan man.
Chính hãng hết bạn
cvn
TÍCH CỰC
6 năm
@trakiospies2 Ý mình là hàng của Xiaomi Vietnam phân phối chính hãng ở Vn hay là hàng các shop xách tay từ Xiaomi Trung quốc về ây.
Nhưng mình vừa xem ở 2 chỗ bạn mách rồi, đều là hàng xách tay về, không phải hàng phân phối chính thức ở VN.
Cảm ơn bạn!
cvn
TÍCH CỰC
6 năm
@trakiospies2 Vấn đề mình không thích là lo cái ROM cho thị trường TQ chắc sẽ khác ROM quốc tế ấy.
vanson.nd
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá cả, chất lượng của Mi thì quá ổn, bạn nào ko thích dùng Rom gốc thì mở khóa cài rom EU hoặc Pro của Nga ngố vào. Bao hịn
newken
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp quá 😁 Miễn ko có tai thỏ ngu lol là ok rồi :D
cvn
TÍCH CỰC
6 năm
ROM của mấy em xách tay có khác ROM hàng phân phối chính thức cho VN không các bạn nhỉ?
Steve Hoàng
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn quá hài lòng khi mua Mi Mix 2. Ít có điểm nào để chê trừ camera hơi thọt so với flagship khác. Cá nhân mình thấy Mix2 còn đẹp hơn Mix2s nữa. Nếu máy bạn nào ko có những cái gesture này thì tìm cách ẩn thanh điều hướng đi rồi xài thằng Edge Gesture cũng khá ngon ko thua của xiaomi là mấy. Trước xài nova2i ẩn đi xài cũng khác ngon
đây là 1 bài quảng cáo trá hình hơn là 1 bài review khách quan. Trên Youtobe có nhiều bài khách quan hơn của trong lẫn ngoài nước.
@TamTL chỉ ra chỗ ko đúng trong bài đi bạn?
Cái vuốt này nó có ở BlackBerry 10 rồi, và hiện nay tôi còn đang có con Amazon Fire phone cũng vuốt như vậy, thời hai con này sao không thấy ai ca ngợi mà giờ như là 1 trào lưu thời thượng dù rằng cái vuốt trên iphone X nó thật là thô kệch mà cứ kêu định nghĩa
@nguyenduykhanh36 chính nghĩa trong tay kẻ mạnh
vậy http://bit.ly/2FjH5Jx nếu cập nhật phần mềm cũng vuốt được đúng ko 😁
@hgiang.1212 Lý thuyết là thế
Steve Hoàng
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hgiang.1212 Đang xài mix2 đây bạn. Vuốt ngon lành nhé.
@hgiang.1212 Chuyển qua room eu là có
tung.dq
CAO CẤP
6 năm
hàng tàu của bạn ấy nói ở đây có nghĩa là một sản phẩm, thương hiệu của tàu ý. đúng là ở trong đ.éo bít nó kèm theo khuyến mại cái j nữa luôn. nói thật ông nào còn ý kiến thì một là cực ngu 2 là hơi ngu nhưng lại rất ngang
hungltn
ĐẠI BÀNG
6 năm
xiaomi tùy biến rất tốt,mình đang sử dụng 1 em redmi 5 plus và cảm thấy hài lòng,
tieu.ngao
TÍCH CỰC
6 năm
Quá ngon
Kể mà tiền rủng rỉnh thì ẵm 1 con về làm máy phụ cho 7+ ngay
Mình dị ứng tai chó nhé bác bro

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095