[Chia sẻ] Xiaomi Mi Mix 2s: sử dụng màn hình thông minh và rất hiệu quả, trải nghiệm thuộc hàng top

Duy Luân
11/4/2018 22:29Phản hồi: 456
456 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrkissn
TÍCH CỰC
6 năm
thấy nhiều anh em sợ tàu quá. tao chỉ sợ kho có tiền để mua thôi 😁
Mình đang dùng con Redmi 5 plus, mới nâng lên MIUI 9.5. Lúc đầu bỏ phím điều hướng dùng hơi bỡ ngỡ, nhưng khi quen rồi thì rất thích, thao tác theo cử chỉ rất tiện. Không còn phím điều hướng nên màn hình rộng hẳn ra, hiển thị được nhiều nội dung hơn. Muốn back thì vuốt cạnh trái hay phải đều được, không phải đưa ngón tay xuống để back như trước.
@Ba_CardManHinh 10 phút là quen ngay 😁
tony7250i
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình vừa bán s9 plus đổi mi mix 2s cảm nhận phải nói tuyệt vời ông mặt trời
banhgau
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tony7250i so sánh giúp pin s9 plus và mix 2s cái bạn ơi 😁.
tony7250i
ĐẠI BÀNG
6 năm
@banhgau mình không để ý quả pin cho lắm, vì ở trong cơ quan suốt 😃, cứ đè ra cắm cáp suốt ngày
banhgau
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tony7250i ịch 😔
@tony7250i mua Mix 2s ở đâu vậy bro?
maihungthu
ĐẠI BÀNG
6 năm
nhìn thơm quá
nguyenhuyluu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quá tuyệt vời. Bao giờ có hàng trả góp làm ngay 1 con. Kết Xiaomi .
Máy đẹp quá
goodbye77
TÍCH CỰC
6 năm
Mod nói kỹ cho em về cái mật độ hiển thị với ạ, em rất quan tâm cái này. Thằng Note 5 làm quá tốt. Còn 1 vấn đề nữa là các thông báo khác nhau sẽ được máy báo bằng các đèn màu khác nhau, không biết em này có chế độ đó không
Hauftvc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Talen ok ơi. Cho mình hỏi hãng đt nào mà không có chiết khấu, hoa hồng, thưởng cho cửa hàng vậy? Đâu chỉ riêng đt tàu. Phát biểu ngu !!!
Worm
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con Mix của mình vừa được update MIUI 9.5 tối qua, công nhận dùng quá đã
goodluck192
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang xài minote 3 và đợi nâng lên mix 2s
Duy luân ơi có hình ảnh nào so sánh màn của mix 2 và mix 2s ko. Màn mix2 mình nge đồn bị chê nhiều
So speedtest thì em này load game nặng, nhẹ gì đều táng sấp mặt s9+ và ipx, với tụi khựa thì tụi nó tối ưu phần mềm khá bá rồi, s845 mùa này lần đầu tiên nhảy qua mặt x, đợi đợt chip sau của apple thế nào đã.
@cucucu Vì game đa phần bên tàu nó làm ra cái game mà. Hehe
@cucucu Như cùng cấu hình thì samsung bao giờ chơi game mượt như điện thoại tàu
yanaro
TÍCH CỰC
6 năm
@cucucu Load cách nhau mấy giây so sánh rồi để làm gì, quan trọng là pin, chạy nóng máy ko, trải nghiệm khi sử dụng ấy chứ.
@yanaro Thế bác định đem con nào so pin với con mix 2s ạ? S9+ hay ipx ạ?
yanaro
TÍCH CỰC
6 năm
@cucucu mix 2s mình chưa thấy nên ko so được, nhưng mà mix 2 pin ko bằng s8+ nhé, cả 2 con đều mới, mua cách nhau ~ 1 tuần
ngduchoai8
ĐẠI BÀNG
6 năm
MOD @Duy Luân mà khen thì yên tâm để yêu thương Mi Mix 2s nhiều rồi
@ngduchoai8 Chứ sao haha
Những gì mimix2 làm được thì redmi 5 âu cũng làm được vậy.
milandog
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cầm bao tiền của xaomi r?
@milandog Đếu cầm đồng nào
chotoi
CAO CẤP
6 năm
Trải nghiệm nhiều đi rồi cmt cho chính xác.
@chotoi Ừ?
cuong.pm
TÍCH CỰC
6 năm
Mix 2 lên 9.5 cũng hệt như Mix 2s, nói chung dùng rất nhiều đời máy android, chưa e nào cho mình cảm giác thích thú lâu như Mix 2, 2 tháng rồi chưa dòm ngó đến dòng máy khác, vẫn rất happy với nó.
Tàu và nhất là Xiaomi đang và sẽ chiếm ưu thế trên Tinhte.
joby90
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tàu thì làm sao? ??😁??
Vãi cái nước VN này nền kinh tế phọt phẹt dân trí ngu ngơ mà cứ đòi chê bai cái thằng đang bá chủ thế giới. 😆)))
@joby90 Bá chủ? Tàu là Tàu chứ không trăng sao gì ở đây. Có khen thì cũng có chê, bị nhột khi Tàu bị chê à.
joby90
ĐẠI BÀNG
6 năm
@QuảngvănCáo Việc quái gì phải nhột. 😆) Tàu là Tàu còn Việt thì vẫn là Việt. 😃)))
Chê thì chê cho đúng. Còn chê là tàu thì 😃))))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019