Chiếc Apple Watch series 3 LTE với giá 5 triệu tại Trung Quốc anh em có dám mua?

aquarius
9/2/2019 13:52Phản hồi: 180
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Băn khoăn nhất là chất lượng thế nào? Sao lại check hãng vẫn đầy đủ thông tin mà giá lại rẻ như vậy?
Giá ở VN so với giá trong bài cũng k cách nhau là mấy. Ở VN vào khoảng 6tr là có 1 em, vậy nên chắc chắn giá phải rẻ hơn giá trong bài để cửa hàng còn có tiền lời. 😃
@WesleyNguyen1411 Đúng rồi bạn vì cửa hàng họ nhập số lượng nhìu mà cái gì cũng phải cho họ lời chứ. Quan trọng là lời nhìu hay ít thôi 😃)
@aquarius Mình k nói là cho lời hay k cho lời.
Mà vấn đề là nguồn gốc xuất xứ của nó thôi, với giá kiểu này thì khả năng cao là từ nguồn trong bài viết. 😃)
Ở Vn thì củng từ hàng chổ này mà ra, có điều hàng chưa chắc loại 1 như chổ này mà hàng loại 2-3-4 được thải ra từ những chổ này vì nó bán ko được.
😁 Quất thôi ngon bổ rẻ
Ryu8
TÍCH CỰC
5 năm
Hàng đc dựng từ những linh kiện xịn chính hãng thì vẫn đáng mua nếu giá rẻ hơn, ko nhất thiết phải là hàng từ nhà máy ráp thành phẩm mới có thể mua, cá nhân tôi nghĩ vậy.
gaucon3503
TÍCH CỰC
5 năm
@Ryu8 Cứ cho là linh kiện chính hãng nhưng những thứ như kỹ thuật lắp ráp, máy móc lắp hoặc keo các kiểu chưa chắc bằng chính hãng.
Ryu8
TÍCH CỰC
5 năm
@gaucon3503 Khâu lắp ráp ko hoàn mỹ như chính hãng là tất nhiên, nhưng mua máy mà test ổn, ví dụ độ sắc sảo, chống nước,v.v... mà ổn thì vẫn cứ chơi chả việc gì phải ngại, và tôi ko ngại vì tầm 9 năm nay tôi toàn xài xách tay mới cũ đều có, chưa hề và ko bao giờ mua chính hãng phí tiền đến lúc bán lại lỗ sấp mặt như ai. Quan trọng lúc mua test ổn là xúc chả phải nghĩ 😃
gaucon3503
TÍCH CỰC
5 năm
@Ryu8 Xách tay nó vẫn khác hàng dựng hàng tự lắp ráp toàn bộ mà
Ryu8
TÍCH CỰC
5 năm
@gaucon3503 Ý mình là trừ hàng CH ra thì XT dù nó dựng hay ko miễn nó tốt, test ok 99% mọi thứ là mình chơi thôi, 99% đó bao gồm series, ID, Imei, bashband, phiên bản bootloader, thông tin chính chủ nhà sx(dựng cũng đc miễn thông tin máy vẫn đc hãng sx hỗ trợ),tức là khả năng dựng trên phần cứng xịn. Mình thường mất 15' đến 20' cho các công đoạn test cả mềm cả cứng trừ tháo máy....
Chốt lại ok là bụp hà, ít khi nghĩ nguồn gốc nó lắm 😁
Ok tháng 4 này mình có dịp sang sẽ mua liền . Tội gì không thử update được mà . Trãi nghiệm mới cho người mới sử dụng lần ....2 . Thanks Hehehhe
accuteo2507
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ae cho hỏi chợ này ở đâu của china? Tháng 3 mình có đi thượng hải
nohara
TÍCH CỰC
5 năm
@accuteo2507 khả năng chợ này ở thâm quyến
wolfee
TÍCH CỰC
5 năm
@accuteo2507 Bác search cái này trên youtube theo tên ng upload r lên đó hỏi cho rõ
Jacky2207
ĐẠI BÀNG
5 năm
bán đầy ngoài cửa hàng đó
amio1st
TÍCH CỰC
5 năm
Ngon nhể.
Niwky
TÍCH CỰC
5 năm
Apple watch series 3 giá $200-$230 sale thường xuyên bên mỹ (no refur). Ở TQ bán khoảng $220 chẳng có gì là ngạc nhiên.
Trên nhật tảo cũng thấy có bán hàng này. Anh Tàu ghê thật.
[H]ikaru
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình chả thấy chênh lệch nhiều lắm. Apple Watch series 3 LTE 42mm đang được bán trên site của Apple là 309$ (bao gồm cả dây đeo, dây sạc, sạc, và hộp). Ở đây bán 220$ cho mỗi cái case, còn dây đeo, dây sạc, củ sạc, thậm chí cả hộp cũng phải mua thêm (chưa kể nó còn xấu nữa chứ, nhìn cái dây thấy gớm).
wolfee
TÍCH CỰC
5 năm
@[H]ikaru Mời bác coi lại. Lte thì $409 nhé.
[H]ikaru
ĐẠI BÀNG
5 năm
@wolfee My bad.
jimmyctho
TÍCH CỰC
5 năm
1 số bác comment chẳng biết năm nay dc bao tuổi rồi mà thấy tù quá!
Tất cả những cái dh đều là hàng cũ. Cũ thì có cái rất mới 99,9% có cái trầy.
Giá bên đấy 5tr 1 chiếc cho con máy đẹp là hoàn toàn hợp lý. Ae lái buôn qua thâm quyến nhập hàng cắt lô lộn xộn đẹp xấu giá còn rẻ hơn. Nhưng ko rẻ hơn bao nhiêu. Chi phí mang về (đi lậu đấy nhé) đội lên 1 cái tầm 1 đến 200k. Những con đẹp trung bình tầm 5tr, phí 200k là 5tr200 mang về Vn bán sỉ tầm 5500, 5600 chưa kể mấy con xấu phải bán rẻ hơn có khi huề có khi lỗ. Đặc biệt là những con pin kém coi như ôm sô bán lỗ.
Mấy ông buôn lẻ mang về bộ bán trần như thế mà dc à?
Dây đeo tay cũng tầm 100k dây. Sạc từ đúng zin tầm 400,450k nói chung là vốn cũng 6tr100. Bán 1 món thêm bảo hành giá 6tr500, 6tr600.
Tui cũng là dân trong nghề. Có sao nói vậy cho mấy bạn trẻ biết buôn bán bây giờ khá là khó khăn chứ ko phải ngồi mát ăn bát vàng như ngày xưa.
Còn hàng hộ tầm bậy thì suy cho cùng do chính mấy ông bán buôn sỉ đâm nhau chứ ko phải dân china đâm đâu ạ. Bên đấy ngta buôn bán đàng hoàng lắm.
lambeca
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không có láng giềng TQ, xe gắn máy một thời là cả gia tài là mơ ước của mọi người vẫn còn ở trên mây, cám ơn anh láng giềng dù anh ta không tốt nhiều thứ với chúng ta.
dongqtrung
TÍCH CỰC
5 năm
Cho hỏi ngu 1 tý mình ko hiểu nó fake mà sao check thông tin ra đúng hết trơn vậy @@ Rốt cục máy này có khác gì với máy thật ko, hoang mang quá T.T
donasnet
ĐẠI BÀNG
5 năm
có thể là trộm trộm trong nhà máy ra
DinhCuonghp
ĐẠI BÀNG
5 năm
cái giá bất ngờ quá
Ngon bổ rẻ là đây!
thanh2d
ĐẠI BÀNG
5 năm
các anh toàn chém s3 cũ còn giao bán 10t trên nhattao cái này 5t mua tốt quá dùng thử cho biết sâu mua hàng xách tay cho rẻ cũng như ip lock dó dùng tốt mà
Ghê =)) tiết kiệm cả đống tiền, hàng 99% thì ra là bắt nguồn từ đây.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019