Chiếc điện thoại "an toàn nhất thế giới" đã được root

cuhiep
26/6/2015 13:51Phản hồi: 1.655
1.655 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Qua đúng như mình đã dự đoán,với androi thì không bao giờ là bảo mật được...tiếp theo là chấp Blackbeery Râu đen 3 trái ăn một đps,đố làm cho androi bảo mật được .
The-End
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chocngoayPro Bác Chen nói là "Nếu làm bảo mật được cho Androi thì họ sẽ sx", mà cuộc đời thì chả bao giờ có chữ nếu =)) và câu đó chơi chữ là Androi thì éo bao giờ bảo với mật đc 😆
@The-End Vậy tớ mới dám chấp Râu đen 3 trái ăn 1 mà..lý do là vậy..Biết trước kết quả rồi nên mạnh xuống tay đó.
mấy thánh đừng chém , đt an toàn nhất chứ ko phải là đt không root được , cơ mà như vầy cũng là thuộc loại khó root trong dòng android rồi => nó an toàn nhất cũng đúng
archjm0nd3
TÍCH CỰC
9 năm
@archjm0nd3 P/s: mình không phải fan hay antifan thằng nào, khỏi cần tổ lái mất công.
archjm0nd3
TÍCH CỰC
9 năm
@lzzz_adnguyen_zzzl Vừa rep trang trước, thấy dốt cấp độ một, lại thấy trang sau dốt cấp độ hai.
Tự Google dịch và Google tìm kiếm thêm đi nhé. Bao chính thống Đức đấy.
http://www.dw.com/en/merkel-bets-on-blackberry-to-beat-cyberspies/a-18096995
Tiện đây, bạn nói muốn hack thì hack được BB hả, vậy bạn làm đi, hoặc kêu "những chuyên gia số một thế giới về bảo mật" hack/root thử coi. Trước mắt tôi nhé. Làm được thì tôi bằng con bạn. Thế đi.
@archjm0nd3 bạn cũng dốt ạ , bạn là cái định gì ?? ị
archjm0nd3
TÍCH CỰC
9 năm
@lzzz_adnguyen_zzzl Tôi không biết có bằng con bạn được không vì cái này do bạn dốt hay không chứ không phải tôi :p, nhưng bạn thì chắc chắn tư cách không bằng nổi con tôi đâu, sai thì nhận chứ không có kiểu đuối lý rồi mà vẫn đòi tổ lái, vải thưa che mắt thánh, nghĩ mình là thằng chột làm vua xứ mù.
HoThien85
TÍCH CỰC
9 năm
Hài quá....hết nổ đẹp nhất tg bay gio lai nổ an toàn nhất tg,trong khi kinh te đất nước Việt Nam bét nhất tg vãi Quãng nổ
xibo116
TÍCH CỰC
9 năm
Giá như, lại giá như... anh ý không phải thần tượng..... nổ của em!
Root được là còn tốt đấy chứ không root được thì có mà há mồm.
Bomb phone đã dc tháo ngòi nổ
quocphu67
TÍCH CỰC
9 năm
Vâng sau khi gây chiến vs HAV - Tek đã liên tục bị đánh sập ... sáng sập giờ đăng bài root đc bom phone lên thì lại sập tiếp. quá nhọ cho tek
@quocphu67 khổ thân Tek, chiến với anh QN an ninh mạng nhất thế giới,
Ps: anh nổ cũng ko phải dạng vừa thật
tt2me
TÍCH CỰC
9 năm
giờ thì vnreview nó viết bài pr thế nào đây 😁
googlesky
TÍCH CỰC
9 năm
@tt2me Điện thoại đầu tiên trên thế giới bị root khi chưa kịp đến tay người dùng.

Gửi từ ASUS Zenfone 6 của tôi bằng cách dùng Tapatalk
@tt2me Quăng cục lơ chớ sao? Cái trang thúi đó...không bao giờ vào để nó tăng view nữa..Unlike FB luôn. Bịp bợm một lũ..
Lại có cái cho các thanh niên bới móc và xăm xoi roài. Khoái chí nhe.
abc3650
TÍCH CỰC
9 năm
Các bác làm quá .. Ý Quảng Bom xịt nói an toàn nhất thế giới là ý nói cầm ra đường an toàn k lo bị giật .......... vì ai thèm giật .. các bác hiễu sai ý ảnh rùi .. chắc nổ to quá khói lớn nên các bác bị sặc !
Đó mới chỉ là VN team. Chứ trên thế giới chắc 3 giây là xong. Vãi cả nhất thế giới. ha ha
Cứ bị root là không an toàn , vậy có chiếc đt nào chạy androi mà không bi root cơ chứ ?
longdong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Lữ hào Có ai nói là của người ta an toàn đâu! (Android là HĐH mở thì ai củng biết) bởi vậy đâu có hãng nào vun vít về độ bảo mật của chiếc ĐT mình như quảng nổ đâu chứ!
tek bị đánh sập luôn rồi à =))
@_Boy Không Sợ Ma_ Bkav lại bần tiện vậy ah. Đánh sập tek cafe a. Loại này ghét. Trước giờ không ghét. Giờ gét rồi.
@Anh Say tek có phát review bphone demo hoành tráng, lột mặt bos

http://tekcafe.vn/threads/tren-tay-bphone-ban-demo-ban-co-tin-ni-khong.1090/

ko sập mới là lạ
Ủa ko phải bos là hệ điều hành riêng biệt giống như ios ah? Hóa ra chạy android. Em ko rành đừng ném đá. Nào h cứ ngỡ bkav có hệ sinh thái mới. Eo ôi.....tưởng sao.
hd79
CAO CẤP
9 năm
@Dkhanh07 "Phần giới thiệu không nói rõ BOS trên Android là bản Android "thương mại" do Google cung cấp cho các hãng sản xuất điện thoại kèm theo những điều khoản quy định hay phiên bản nguồn mở Android Open Source Project."

http://nhipsongso.tuoitre.vn/tin/blog/20150526/su-that-nhung-cai-nhat-qua-dat-cua-bkav-bphone/752484.html

Vào báo Tuổi trẻ có bài phân tích kĩ về BOS để bạn rõ tại sao lại gọi là nổ nhé !
Điện thoại này chỉ an toàn trên thế giới thôi. Gặp Việt nam là root ngay. Quảng nổ.
bác Quảng đã cho sập tekcafe rồi @@ upload_2015-6-26_21-36-18.png
@traunuochamchoi BKAV là tập đoàn lớn, bị một cộng đồng lập trình viên làm vỡ mặt thế là lại chơi trò như thế này sao :v.
@magedark nhiều người vào quá thì giống như bị ddos thôi hihi chứ không có gì đâu.
@cuhiep Tekcafe bị cái này nhiều rồi , như đứt cáp quang ấy mà :v Bình thường lại nhanh thôi 😃
nhokapple
TÍCH CỰC
9 năm
@magedark Ngay cả việc copy ảnh trên mạng trên quản bá cho tính năng chụp trước lấy nét sau nó còn dám làm thì đâu ngại gì mấy cái chuyện lặc vặt này bác nhĩ
baymap1957
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dù sao cũng còn được cái main board đẹp.
ZOZ
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tiếc là ta không có Bphone để mà root.
ducnsh
CAO CẤP
9 năm
chuyện điện thoại android bị root cũng là bình thường mà làm gì các bác cứ đá đểu bác Quảng ghê thế, iOS còn bị JB nữa thì android tùy biến kiểu gì mà chả tạch
Quá nhanh, quá nguy hiểm 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry Bold Touch)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019