Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chiếc điện thoại đáng trông đợi nhất trong Mùa hè này?

dihuta
23/5/2009 1:23Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoptac007
ĐẠI BÀNG
15 năm
hehe,mình vừa chọn iPhone,đúng là Apple luôn là đề tài nóng bỏng hàng đầu.Vậy mà chẳng hiểu sao 1 số cá nhân và tập thể(diễn đàn) lại deny con iPhone.Hay tại ganh về sự nỗi tiếng của nó?hahaha...
mình thích e tóhiba G01!hy vọng e nó sơm xuất hiện và giá cà hợp lý!
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
15 năm
ngày trước dùng 5800 định chờ N97 Nhưng ko ngờ thấy IP 3g làm em mắt lác nên mua liền .em nghĩ n97 ko khác j 5800 ngoài bàn phím và bộ nhớ. IP va Idou vẫn hơn
Em HTC Touch Pro 2 mong đợi nhất zậy mà lại chẳng thấy liệt kê, chán nhỉ...
Lựa chọn đầu tiên là em Idou zậy, dù sao dùng SE vẫn luôn làm mình cảm thấy yên tâm hơn.
Ngoài ra nếu bác nào đang mong đợi N97 thi xin góp ý chút là em nó quả thật chẳng để lại ấn tượng gì sâu sắc ngoài cái màng hình bự chảng cả. Cuối ăm ngoái có dịp được vọc 1 lúc, nó cứ rì rì thế nào đó...
mình thì mình chờ đợi palm pre
mình thích nhất là iphone thôi
Chờ đợi sự mới mẻ từ Palm Pre và cải tiến của Blackberry Storm II !
seal_jal
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình thì chờ con TG01, hi vọng đủ tiền thay con G900 đang dùng. 😁.
nhà nghèo chả mong gì hơn............
Chấp nhận yên phận với con P1i nhưng vẫn bỏ phiếu cho N97.
Giá thì >.<
Hic thích nhất là dùng sony. Đang chờ em iduo ra xem cảm ứng có bằng iphone hay không.

Tui không thích khuynh hướng của SE đó là "được cái này thì thiếu cái khác"
K810i chụp hình đẹp thì màn hình lại nhỏ, W910i thì nghe nhạc hay nhưng mà hãng khác cũng có, C905i chụp hình đẹp nhưng mà màn hình cũng nhỏ, X1 rất hay nhưng camera có 3mp. Chán....! :mad::mad::mad:
Để chờ Idou xem thế nào!😕
E đi Ốp gỗ con 5310i của E thì thôi rồi.
Chẳng cần gì hơn.
Palm Pre được mọi ng trông đợi nhất nhỉ, hiện đang dùng BB nhưng thực sự mún xem Palm sẽ đổi mới ra sao
Em đang sài con ip 1 muốn ra con ip 3 để mấy bác sài ip 2 về vườn cùng mình ;))
minh thich nhat la IP.nen minh trong doi nhat vao no
mình mong những thiết bị chạy hệ điều hành window mobile hơn vì nó ứng dụng văn phòng tốt,và gần gũi hơn.
annhiem
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có lẽ là loại nào cũng đáng mong ước cả,nhưng em vote 1 phiếu cho đại gia của Phần Lan😁.
mr.hiu
TÍCH CỰC
15 năm
theo em N97 thì tuyệt....😁:D nhưng 1110 thì tuyệt hơn nữa công cụ giải trí ném lon là tuyệt :D
iphone is 1st. cái đời mới fix lỗi cũ đồng thời nâng cấp cấu hình hướng tới một cỗ máy giải trí hoàn hảo. I love apple

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019