Chiếc Note sắp bán lại sẽ có tên là Note FE: Viết tắt của Fan Edition

18/5/2017 9:29Phản hồi: 233
233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa đọc bài đã biết thế nào đàn sheeple của Tim Cook cũng nhảy vào sủa nổ này nổ kia, cháy nọ cháy kia. Sao Cook ko huấn luyện cho đàn sheeple của mình chiêu nào khác đi ha, cứ sủa vậy hoài chán quá
Toàn bọn sheeder nói phét. Thằng nào cũng kêu đẹp sẽ mua, cuối cùng số lg bán ra dc vài chiếc, bởi vì làm nghề sheeder lương đâu có cao, thắng nào ngon đủ cơm ăn là ấm rồi lấy đâu sài sang, còn e nào có điều kiện hơn tí thì sợ cháy nổ lên kêu dùng tạm 7plus đó mà, chốt đi chốt lại thì cũng chỉ là bệnh nghề nghiệp chém gió anh hùng bàn phí đó mà.
@Dong_ho_the_ky_com Toàn nói phét
_Gió_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Dong_ho_the_ky_com Bác nói chuyện nghe có vẻ hiểu biết nhỉ, thế cho mình hỏi, nghĩa của cái từ " Sheeder " là gì thế ak, mình không cập nhật thông tin nhiều lắm. Mà gõ phím còn sai, chính tả viết chưa đúng, mà nói nhăng cuội cái gì
em nói một câu thôi, không phải khoe hàng, em mua iphone 7 plus dùng đúng 1 ngày, quá nhàm chán, em đưa cho vợ rồi.
vấn đề là nhu cầu của mình là gì? em chỉ nghe gọi, chụp hình, nghịch chức năng, và iphone 7+ đc mỗi cái chế độ chụp chân dung khá hay, còn lại bỏ ( một ngày em dùng ipad tới 4h là ít) có thêm cái iphone chả biết làm gì luôn...con này 10tr em mua luôn về nghịch. giờ hài lòng với 950xl chụp cực tốt
Xách tay ko khéo cháy hàng, đơn giản vì nó đẹp. Hi vọng note 8 sẽ giữ thiết kế này.
Nghe fan SS bảo thu hồi tiêu huỷ hết vì quyền lợi người tiêu dùng và danh tiếng SS cơ mà.
Chameleon.
TÍCH CỰC
7 năm
Kéo đọc mà thấy nhiều cmt như ăn cỏ để sống =))
Giá khoảng 400 thôi, cho fan mà giá cao qúa vậy chú Sam? 😁
@kekk Vầy ai kia cho Fan cuồng tích cực mà giá tận cả ngàn thì rẻ quá nhỉ. :D
Yasu.Nov
ĐẠI BÀNG
7 năm
note mới này ngon quá nhể
thanhtinh
TÍCH CỰC
7 năm
Chờ hỏng ip6s+ rồi mua
HEOGOLD
TÍCH CỰC
7 năm
Vn không có 9 hãng ah
FAIL EDITION...
aloha199x
TÍCH CỰC
7 năm
Dự có bán chính hãng ở vn ở phân khúc 12-14tr cạnh tranh trực tiếp với xzs và 6s+ 😆
MinhChâuBKA
ĐẠI BÀNG
7 năm
Fire Explode
Mức giá tầm trung, quá đẹp cho em hồi sinh
đang xài Note 7 bản 2 sim , cực kỳ hài lòng. nó quá ngon . thích nhất là cây viết . và pin trâu ! 😃
đợi e về đội của anh.
DieuTuAn
TÍCH CỰC
7 năm
Gì mà toàn mấy thằng đàn bà hung hăng vậy. Cho nó ra đã xem lỗi lầm gì ko rồi chửi có làm sao, ko chửi sớm sợ người ta bảo chúng mày câm chắc.
Chả biết ngoài đời lúc mấy ông sếp trái tính trở trời, bựa tí vô lí 1 tí có dám auto mở mồm bật không mà lên mạng hung hăng thế, hở ra là auto chửi, đúng là làm ahbp dễ thật, ko cần dùng não lol
jojo_hieu
ĐẠI BÀNG
7 năm
ngon quá ... chuẩn bị bán S7 edge đi đưa em về đội thôi
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
Uả, hùi trước là Note 7R mà sao bây giờ lại đổi thành Galaxy FE cho nó giống với iphone SE của hãng nào thế nhỉ??? Không phải mình nhạy cảm đâu mà mình thấy Note 7R cũng được mà sao phải cố tình làm như vậy =))
Nguyen0101
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nin_kute

kiểu như ai họ Nguyễn thì không nên đặt tên cho con là Xuân .... thôi bạn à, tránh voi chả thẹn gì, điều hiển nhiên ko có gì phải làm cho to tát.

Đặt là Nguyễn Xuân Hạnh Phúc, ahihi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019