Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chính thức: BKAV Bphone 2 ra mắt vào ngày 8/8 tại Hà Nội

Didu
24/7/2017 2:59Phản hồi: 734
734 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

angel2706
TÍCH CỰC
7 năm
Thư mời đẹp! 😁
bỏ giùm cái bêđê OS tập trung vào cái cần làm. Cùng lắm cài thêm bkav apps vào thôi.
Kiểu nó cứ lố lố thế nào ấy nhỉ? CHẤT????
Vãi. Công ty công nghệ mà dùng từ Chất là đã thấy nhảm rồi
anhlt
CAO CẤP
7 năm
ĐIện thoaị tầu giá cao!
nautical
TÍCH CỰC
7 năm
Thư mời đẹp và phong cách
Đúng ! Giá trị đi cùng chất lượng chứ cái kiểu ủng hộ hàng việt cuồng tín thì thiệt thân .
Minh Anh12
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chất không thể tin nổi 😁
Vịt 2019
TÍCH CỰC
7 năm
Cái thiệp mời đã thấy sự phô trương rồi: Chất...như Bp 1 hả anh Quảng?
Truyền Sky
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tuyệt. Ủng hộ hàng việt.
bermuda2811
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hi vọng là một chiêc máy tốt, ủng hộ bác Quảng 😃
zuytan
TÍCH CỰC
7 năm

em cũng đi
ToNgoc
TÍCH CỰC
7 năm
@zuytan Cho mình lót dép bạn với. Nhà mình ngay gần trung tâm hội nghị quốc gia. Xem anh Quảng có tặng con nào cho bọn trẻ xem youtube ko. 😃
ToNgoc
TÍCH CỰC
7 năm
@zuytan Cho mình lót dép bạn với. Nhà mình ngay gần trung tâm hội nghị quốc gia. Xem anh Quảng có tặng con nào cho bọn trẻ xem youtube ko. 😃
a6k64pro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hóng remix KHÔNG THỂ CHẤT HƠN
M43-nhl
TÍCH CỰC
7 năm
Xét ra có mấy doanh nghiệp/ doanh nhân Việt nào có quả "nhận diện thương hiệu" ấn tượng như bác Bom nhỉ.
vj3tgja
TÍCH CỰC
7 năm
bkav cứ như Triều Tiên. Liên tục gây sốc cho ace bằng những quả Boom nguyên tử 😃
master_khang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Theo mình, chắc là đi đường mạch bằng vàng + điện thoại có chế độ chụp ảnh phim hoặc có tính năng tượng tự máy chụp ảnh phim và được làm sờn thủ công theo cách Leica. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
khoa861
ĐẠI BÀNG
7 năm
cái thư mời đúng phong cách của Quảng Bom luôn.
bighug
TÍCH CỰC
7 năm
Hãy cho Hàng Việt Nam một con đường sống mn
namng
CAO CẤP
7 năm
Mình có ý kiến thế này: Nếu BKAV muốn làm smartphone thì nên lập ra 1 thương hiệu mới chuyên về smartphone, đừng dùng BKAV hay Bphone nữa.

Trong con mắt nhiều người, BKAV đồng nghĩa với nổ, chém gió, vô dụng, và Bphone đồng nghĩa với lừa đảo, hàng gian hàng giả, lợi dụng lòng yêu nước của người tiêu dùng.

Dạng kiểu ngồi với thằng bạn đang khoe khoang chiến tích đẽo gái, nếu thấy ngứa tai quá thì có thể nói: Sao mày BKAV quá vậy, hoặc dạo này tao thấy mày Quảng quá rồi đó nha.

Còn bán hàng tàu online giới thiệu là hàng Pháp Đức Ý VN thì sẽ bị chửi là tao thấy cửa hàng đó nó Bphone lắm mày ạ. Thật là súc tích, ngắn gọn, và đầy đủ nghĩa.
Ủng hộ hàng Việt Nam cần lắm 1 cái vé đi xem ra mắt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019