Chính thức: BKAV Bphone 2 ra mắt vào ngày 8/8 tại Hà Nội

Didu
24/7/2017 2:59Phản hồi: 734
734 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Như này là ám chỉ cái main bị cháy đây mà à 😁
kataro92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@IceNinja cái này là tranh cạo, bác có thể google để biết
ByY.6261
TÍCH CỰC
7 năm
@Ryzkie Có nghĩa là có chống nước 😁.
Thien Quoc
TÍCH CỰC
7 năm
@BaoTieuTu Nhìn có lẽ đoán điểm nhấn của B2 là âm thanh, camera và CPU khủng chăng?
ToNgoc
TÍCH CỰC
7 năm
@Nokfev Bkav còn đang nợ goldsun một đống tiền vỏ hộp Bphone1 ko biết trả chưa. Hiii
Thật không thể tin nổi!!!!!!!!
Saigonam
TÍCH CỰC
7 năm
Đã thành mặc định : Cái gì của Quảng cũng phải CẢNH GIÁC.
Chỉ mong B-Phone phát triển, chưa thể cạnh tranh được vs Apple, Samsung, Sony nhưng đẩy dần đám hàng tàu ra khỏi VN. Mong Nhà nước cũng nên để ý mà trợ giá cho sản phẩm trong thời gian đầu.
htc@
ĐẠI BÀNG
7 năm
@QXPro 1 seeder đang nằm mơ cho hay
@QXPro Gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau 😃.
Macan2015
TÍCH CỰC
7 năm
@1 like bố thí Cụ thật thâm thúy !
ai cho thêm cái kéo cắt dây với và hướng dẫn cắt dây xanh đỏ nhé ... trông nội thất quả bomb phone quá khủng ,,,
😁:D:D
mitommoc
TÍCH CỰC
7 năm
Lại tiếp tục ở Trung tâm hội nghị Quốc gia à? 😁
halong148
TÍCH CỰC
7 năm
Đang tính kiếm cái đt 2-3tr sơ cua. Hi vọng lần này a Quảng đừng ra siêu phẩm nữa. Ra bình dân cho e nhờ.
nếu giá 8-7 tr thì ok
@tranminhhai21 Nghe đồn sẽ có 2 phiên bản, 1 bản 6tr, 1 bản 10tr.
anthui2009
ĐẠI BÀNG
7 năm
@QXPro Giá đó bán cho bên Bkav forum chứ a e tinh tế ko chắc có ai mua, à mà có Mod Cuhiep mua để review còn dùng hay ko chưa biết
Có đo nhịp tim
Nâng cấp camera
Cái thứ 3 là gì ko biết
BaoTieuTu
TÍCH CỰC
7 năm
@Ryzkie mình nghĩ là CPU, chắc dùng 835 hay 625 như đồn đoán
Đừng có quảng cáo lố quá là đc. Nếu giá tốt kèm với chất lượng thực tế ok cũng suy nghĩ ủng hộ 1 e
toidq
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bkav nên điều chỉnh lại chiến lược. nên đưa sản phẩm về phân khúc tầm trung hoặc thấp hơn một chút để thu hút khác hàng, khi khách hàng đã xử dụng và tin tưởng và khẳng định được chất lượng, thì bắt đầu nâng cấp và định hình các phân khúc.
BaoTieuTu
TÍCH CỰC
7 năm
@toidq thấy bảo có phiên bản tầm trung bác ạ
tindecken
ĐẠI BÀNG
7 năm
cái thư mời có chứ CHẤT oách thật, đúng phong cách của CEO này rồi 😁
lelong1913
ĐẠI BÀNG
7 năm
chưa biết sản phẩm ra sao nhưng mình thấy thiệp mời khá ấn tượng đấy chứ!
@lelong1913 Ấn tượng Xấu hay Tốt vậy?
_ Hy vọng là không xịt như lần 1 và biết rút kinh nghiệm. Vẫn mong nước mình có thể sản xuất 2 thứ : điện thoại và ô tô nội địa. Ô tô thì ngỏm cmn rồi, giờ mong điện thoại thôi mà mãi mới có BKAV dám chơi, tiếc là bị 1 cơ số trẻ trâu ném đá ( mà ném cũng đúng cmn rồi vì nổ quá ) Giờ lần 2 nếu hợp lý thì sẽ ủng hộ, không hợp lý thì chắc lại tiếp tục BB thôi 😁
bigboy22_09
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không đc mời có đến dc ko nhỉ?
khanhbis
ĐẠI BÀNG
7 năm
Suy cho cùng thì không biết ai đứng tư vấn về PR Marketing cho anh Quảng ? Nhìn thiệp thì thấy không sang, rối rắm và màu mè. Dùng từ và ngữ điệu thiếu sáng tạo, và khiêm tốn
Nhưng thích ý chí của anh này. Dù bị chê bai, dìm hàng nhưng chỉ cần bước qua được lần này mà vững vàng thì sẽ khác thôi. Hy vọng VN có 1 sản phẩm tốt, đàng hoàng, chứ không phải đi làm culi cho Nhật, Hàn ,Tàu, Âu mãi ..
@khanhbis Thật ra do mod không làm sạch hết lớp phủ của nó nên mới thế. Chứ thiệp nó đơn giản
buihai
CAO CẤP
7 năm
Đọc sơ qua comment thấy đến chán thanh niên Vn, sản phẩm Việt đã ko ủng hộ thì thôi còn dè bỉu chê bai trong khi ko hiểu bản thân mấy thanh niên này được mấy phần
@sontd Chém ra tiền đó, ông!
@BaoTieuTu Cứ lôi mãi mấy cái link này ra không chán à? Anh chàng Mahesh Bhalerao gì gì đó chỉ là partnership (đối tác) của Google thôi, sếp đâu mà sếp? Gặp anh này có khi chỉ để nhờ vả mod lại cái Android thành cái BOS thần thánh để lòe thiên hạ cũng không chừng! 🆒
@playboy6006 Làm sít cho Bô bang phái mà bác đòi hỏi cao rồi trả mấy đồng lẻ thì lấy đâu ra talent mà làm? Chúng nó có dám đưa ra chứng nhận gì về cái gọi là Hợp Tác với Gu Gồ đó đâu? Quăng cái tin kiểu đó, mình nói mình gặp anh Trump đề xuất ảnh đưa bô vào Mỹ bán cũng được vậy. Lấy gì làm niềm tin? Lấy cái khả năng nổ banh nhà lồng chợ của anh Quảng à? Có ngon thì đưa hình ảnh hay document chính thức Bô bang phái làm việc vs partner của Gu Gồ đi (chưa cần là làm việc vs Gu Gồ nhá! )
buihai
CAO CẤP
7 năm
@sontd Mua hay ko là chuyện của mình, ít ra mình ko múa phím chửi bới làm gì cả. Rốt cuộc BKAV nó ra Bphone thì ảnh hưởng đến ai ? Sao mấy thanh niên cứ auto-sủa thế
Cái này muốn đi dự mà không có vé, chán thật
Thiếu chữ " NỔ" bên cạnh chữ "CHẤT" kìa bkav 😃😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019