[Chính thức] LG G5 cũng sẽ ra mắt vào 21/2

sonlazio
4/2/2016 0:4Phản hồi: 121
[Chính thức] LG G5 cũng sẽ ra mắt vào 21/2
Một ngày sau khi Samsung xác nhận Galaxy S7 sẽ được giới thiệu vào 21/2 thì LG cũng đã cho biết LG G5 ra mắt cùng ngày tại Barcelona, Tây Ban Nha. LG G5 được cho là một sản phẩm kế thừa từ LG G4 nhưng vẫn tích hợp đầy đủ những tính năng vui vẻ mới xuất hiện trên LG V10 của nửa cuối năm 2015. Người ta tin rằng chiếc điện thoại này sẽ có những đặc điểm rất riêng như máy quét võng mạc, thiết kế kim loại nguyên khối cho phép thay pin, 2 camera sau...

Tham khảo: LG
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy G5 sẽ nằm trên hay nằm dưới V10?
@thanhtuantvc Chắc dưới, dòng V như kiểu dòng Màn hình lớn
leenam0109
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhtuantvc Trên V10 và dưới dòng V.
Hy vọng độ bền sẽ hơn mấy anh G tiền nhiệm.
nohero2004
ĐẠI BÀNG
8 năm
@maiuyman Xách tay Hàn, Nhật, Mỹ có phải là thẳng từ đó về Việt Nam đâu, tất cả đều đi qua Trung Quốc hết. Vì thế chất lượng nó mới thấp
@Duy_P900 Tuy không phải tất cả nhưng cũng khá nhiều: G2 liệt màn hình, G3 nứt vỏ gần mic
@maiuyman Không liên quan, avatar của bác làm em nhớ con vợ cả 990i của em quá 😔. Em ấy ra đi sau vài lần rơi xuống con kênh trước cửa nhà đến nay cũng được 7 năm 6 tháng
maiuyman
ĐẠI BÀNG
8 năm
@doantatthang KLQ, nhưng mình thì vẫn còn dùng 2 con, ngon lành cành đào, có cả dock sạc và loa nghe nhạc rời của dòng walkman hồi đó, tiếc là cái flashxenon rời của dòng K750i không hổ trợ cho con P này. Thế là vẫn còn cái Flash mới kít.
Titaner
CAO CẤP
8 năm
Gia đình Android thì cố gắng tranh giành từng cm , từng chút một để đem đến cho ntd cái mới cái lạ , nhưng ...... Chúc em g5 xuất phát tốt và khởi đầu thành công .
Hy vọng giải quyết dc lỗi cảm ứng trên G4, mua ở tgdđ mà cảm ứng mở khóa phản hồi rất chậm với chức năng knockon gõ màn hình mở khóa lúc lên lúc ko, mặc dù LG đã tung bản update, nếu cài thêm mở khóa hình vẽ thì thôi rồi, vẽ xong chưa thấy cái hình vẽ nó chạy theo đứng máy mất 2s mới mở khóa, chất lượng cảm ứng lg tệ quá, mong muốn của mình là dc đổi lại máy mới ko bik LG có chịu không, cảm ứng vấn đề muôn thuở của LG, cứ thế này đợt sau tẩy chay luôn LG, bỏ ra đống tiền ko xứng đáng với chất lượng phần cứng
@rednick Đã bỏ cường lực dán thường khoét lỗ cảm biến vẫn bị nhá
@MTo3U Chô nào thừa, vì nó ko ổn định konock on mới cài screen off, có xài bao giờ chưa mà ngồi đó phán
@Đông Bùi Mia xách tay cho nó treo logo thì bỏ luôn cái máy
@Bác Sĩ Gây Mê K y' kien j nua dau, noi roi 😁:D:D
độ bền của điện thoại LG bao giờ cũng kém nhất nếu so với các hãng khác, ông nào có kinh nghiệm sẽ biết.
3102
ĐẠI BÀNG
8 năm
@homqua112 K0 biết sao xài con gx đập lên đập xuống mãi kg hư sang con droid turbo đập dc 2 lần bung tứ lung tung
K0 biết xài qua bảo nhiều còn LG mà cứ chê hoài vậy
vohuu
TÍCH CỰC
8 năm
@homqua112 Chuẩn
Thiết kế mà cứ bo bo nhìn ẻo lả là anh ko khoái... Làm ơn Vuông vứt dùm.
@aquarius1279 V mà vuông j bạn, cạnh trên và dưới cứ bầu bầu đấy chứ. Vuông thẳng góc như mấy con Xperia Z ấy.
@RushRobbier Xem kết quả kinh doanh và lợi nhuận của LG chưa màn phán ghê vậy!? Tụt giá liên tục muốn bở hơi tai như G4 mà bảo là bán được!? Hahaha
@aquarius1279 Con này G nè bác mà mình thấy nó vuông ấy chứ ạ. Hy vọng nó trở về thiết kế như em này. Hehe LG-Optimus-G-f180-f-l-k-1.jpg
@phuocxuan2004 Đúng dòng Dòng LG G Series thấy mỗi con G (1) này là đẹp. G2, G3, G4 thiết kế bo tròn cạnh trên dưới + mặt lưng, dày cộp nhìn rất rẻ tiền
Chưa dùng G cũng như LG bao giờ, nhưng có cảm tình hơn đối với các sản phẩm của Samsung
dknyxdie41
TÍCH CỰC
8 năm
Mảng đt của lg mờ nhạt ở vn quá. Ko thích lắm
Nhưng tv lg thì khỏi chê 😁
huy9988
CAO CẤP
8 năm
Ghê, chuyến này LG một chọi một với Samsung, tạm thời chưa bàn đến doanh thu hay lượng bán ra, nhưng về công nghệ và sự đột phá thì đây là lúc ko thể hợp lý hơn để trông chờ một cuộc thư hùng giữa 2 ông lớn công nghệ này. Nóng ruột chờ xem ai hơn ai, 50-50!!
G2 2 năm,G3 cat6gần dc 1 năm mà 2 con vẫn ko có vấn đề j 😁
@100%handsome Sêm hia, mình thì G2 và F400L chưa bị loạn cảm ứng hoặc nứt mông :D
Hóng có âm thanh hay như V10 thôi.
Nghe đồn có cả USB-C và có thể thay được modul âm thanh của B&O hahaha
@cuhiep Hồi mới có thông tin về V10 hóng mãi cái bài viết trên tay! Buồn là e chưa có cơ hội trải nghiệm âm thanh của em nó!
người ta nói tránh voi ko xấu mặt nào. biết mình biết ta trăm trận trăm thắng.

cả s7 và g5 cùng ra đời 1 ngày. ai sẽ là ngôi sao đây.. nhận diện thương hiệu thì ss đang dẫn 1-0 rồi
@ocvhc vậy thì em cũng đang thờ lg đó thôi. nếu có thờ thì cũng nên thờ mấy em có tiếng như apple, huawei, xiaomi chứ thờ mấy em ngoài top5 thì thờ ai mà biết tới?.
@nguyenmanh287 Vậy bây giờ ta chỉ xem ai là người tiêu dùng thông minh thôi
@nghia7486 tùy theo đánh giá thôi chứ nếu nói là người tiêu dùng thông minh thì hiện tại xiaomi rẻ và chất lượng ok đấy.
@nghia7486 ko thể đánh giá việc ngta mua 1 sản phẩm để nói lên sự thông minh đc b ah. mỗi ng mỗi sở thích.
Razor11
CAO CẤP
8 năm
Trên vì V10 của năm trước rồi
Ngày G5 chính thức lên kệ thì cũng là ngày Note 5 chính hãng rớt giá kỷ lục
Cứ chờ xem Thánh phán chuẩn hok@
😃😃😃😃😃
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
Quá tuyệt vời. LG muôn năm:p. Dù nó có bị chê ntn đi nữa vẫn luôn mê Eo Gi:rolleyes:😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019