cho e hỏi cách xóa nhạc ở iphone 3g

ddve886
17/2/2011 5:17Phản hồi: 15
e mới dùng ip nên k biết nhiều,bác nào biết cách xóa nhạc trong ip thì chỉ tận tình giúp e với.thanks các bác nhiều nhiều
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kungvn
CAO CẤP
13 năm
Cắm vào itunes và sync nhạc mới vào thôi.
hungxuan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vào đường dẩn: var/mobile/media/itunes control xóa hết là xong.
xin các bro chỉ dẫn cụ thể dc k?nói thế e k biết làm cách nào.e mới thử cop 1 bài hát nhưng khi kết nối để xóa bài hát đó nhứhg k tim thấy bài đo
1. iTunes có j thì iPhone có cái đó
- Bạn xóa trên iTunes thì sync, iPhone sẽ mất
- Nếu là nhạc bạn cài ngoài hàng, bạn sync với iTunes máy bạn thì các bài hát ngoài hàng sẽ bị xóa thôi
2. Cách khác là nếu máy bạn có JB thì dùng ifunbox truy cập đường dẫn var/mobile/media/itunes controlsex thấy các thư muc Fxx chứa nhạc song các bài hát bị mã hóa tên, bạn chỉ có thể xóa sạch chứ ko biết bài nào để xóa đâu
bác vào itunes...xóa bài mà bác ghét ấy...cắm đt vào sync là xong.HOẶC:
vào ifile nếu máy bác đã jail và vào theo đường dẫn như bác hungxuan nói kìa var/mobile/media/itunes control,tìm cái tên bài mà bác ghét...xóa...xong...:cloud9:
bạn oi sao mình xóa trên itune mà k dc dz, nhấn chuột fai zô bài hát thì k có delete, có mấy banif trùng mà k pít sao xóa dc, bực bội gê gúm, pakon ai pit jup mình với ngen, có thể cho mình email để mình ll nha, thanks
Nhấp chuột phải bạn nhé 😃
các pro chỉ cho e cách kết nối ip với máy tính với, lap của e là HP. e đã cắm ip vào lap r nhưng k thấy j cả. các pro chỉ giúp e với @@
@hoangkk9x Lap bạn cài iTunes nữa bạn nhé 😃
Nếu iTunes cũng ko nhận thì đổi cổng USB hay đổi cọng cable khác xem thế nào bạn à ;)
@LIENHUONG e cài iTunes r nhừg k thấy nó báo j ag. cắm ip vào chẳng thấy j @@
@hoangkk9x Vậy đổi cổng USB hay đổi cọng cable khác xem thế nào bạn à, thường lỗi do cable dù cable zin theo máy 😃
@LIENHUONG lúc sạc máy e vẫn sạc bằng cái cable hay cắm vào lap mà vẫn sạc đc, có chắc do cable k ag?
@hoangkk9x Mình ko thể nói chắc chắn hay ko nhưng phần nhiều do cable 😃
Bạn đổi sang Lap/PC khác có cài iTunes để xem có phải do cổng USB ko - nếu bạn dùng PC bạn cắm vào USB sau main nhé vì USB đằng trước có thể ko đủ nguồn điện thì cũng ko nhận bạn à ;)
dùng itools tải xoá nhạc cực dễ như chép nhạc vô thẻ nhớ
xavang2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn phải mở khóa iphon thì mới kết nối được với pc nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019