Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cho mình hỏi cách phân biệt Mobiado Stealth thật

wugege
18/2/2009 5:16Phản hồi: 10
Cho mình hỏi cách phân biệt Mobiado Stealth thật và giả nó như thế nào.

Mình có check imei thì nó ra thế này,ko biết có phải đồ thật ko nữa,thấy nokia 6234 no quái quá.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao check Imei của Mobiado lại ra info của Nokia là sao? =.=!
Mình chưa có tìn xài Mobiado bao giờ, nhưng xem chừng thế này ko tin tưởng là đồ thật.
zippi
TÍCH CỰC
15 năm
Mobiado thì VN có nhưng cũng rất ít

Vertu ( của Nokia ) thì VN chỉ có hàng trưng bày ... ( vẫn có vài kon Vertu nhưng ít lắm )

Cái này hiện ra Nokia 6234 thi` ngi quá

mobiado xịn thì ruột cũng là nokia thôi ....... Mobiado Stealth thì ruột là nokia 6233 .... phân biệt mobiado xịn thì phải xem máy , vỏ và quan trọng nhất là phím ... Mobiado Stealth xịn thì phím bằng đá và nhìn kĩ mặt phím có những đường vân soáy ốc .... muốn check imei thì phải nhờ bên hãng check thôi ....... máy của bạn check ra là nokia 6234 thì là hàng nhái rồi
Nếu ở Hn đưa tớ kiểm tra cho, nếu không dùng quen, hoặc thợ thuyền bạn khó phân biệt lắm. Bạn dùng M.A.D đời nào vậy?
vỏ mobiado, ruột nokia.............hết
cái nào mà chả ruột Nokia bác ,

phân biệt thì nhìn chất lượng võ hoặc lên hãng nhờ check
không biết thì đừng nói nhé bạn, cái hàng vỏ mobiado mà ruột nokia là do dân VN mình độ cái vỏ lên để xài cho sang thôi, chứ hàng mobiado có giá gần 2/3 máy của vertu tùy theo máy.tức là có thể có giá vài ngàn đô là chuyện thường.
thế hoá ra mobiado và nokia là anh em hả các bác, đấy địch thị hàng cọp rồi còn nghi ngờ j nữa ^_^
mình nghĩ ruột là 6233 là chuẩn nhất 😁 còn 6234 thì đúng là hơi nghi thật 😕
bshuythanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
em thấy mobiado bây giờ vẫn nhiều người dùng chứ ạ ?????

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019