Cho mình hỏi Note2 HQ

cutamthat
28/10/2012 9:47Phản hồi: 13
Mình vừa PM bên MSMobile thì họ bảo Note2 HQ PK 2pin 1 dock. Lại có 1 bác trên này bảo Note2 HQ up rom quốc tế vô tư y như GS2 ngày trước. Bác nào dùng rồi xác minh dùm em với. Quả thực em rất máu 2 cục pin mà giá lại rẻ hơn Quốc tế.
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quả thật đúng vậy thì mình cũng mua note 2 HQ .

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@piro09 Có bác nào dùng qua rồi vào confirm hộ em với.
ducminh60
TÍCH CỰC
11 năm
ko up dc đâu bác ơi

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Có bác bảo up ngon lành mới ham chứ.
tanhungyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
tanhungyen
theo mình thì hiện nay chưa up dc đâu, nhưng chắc sau này sẽ up dc thôi,mấy dòng máy như S2 hay sensation bản korea vẫn up rom QT dc bình thường mà
ducminh60
TÍCH CỰC
11 năm
@tanhungyen s2 ,s3 thì up dc rom quốc tế .nhưng note.note2 thì tèo luôn bác ah.mình đang bên hàn hôm rồi thằng bạn cũng lên đời từ S2 lên note2.mang về cậu tưởng up dc QTế như s2.hậu quả là brick .cũng còn may ko mất boot
theo mình dự đoán là Note 2 HQ up được rom quốc tế nhé, mặc dù đang dùng Note 2 công ty nhé! bạn chỉ cần tìm đúng bạn nào đã up rồi mà hỏi là ok thôi
Rồi cũng sẽ có bác thử nghiệm thôi 😁
Mấy bác nào máu quá thì xúc ngay bản QT ko thì đợi có xác nhận up được rom QT rồi mua bản HQ cũng chưa muộn mà :D
P/S: 2 pin đúng là tiện lợi thật,hồi xài S2 còn 3 pin + dock sạc cơ,cứ gọi là vô tư :D
@nhonbeo Note 2 pin trâu rồi nên nhiều pin cũng ko cần thiết lắm còn s2 thì đúng phải cần nhiều pin vì pin chỉ bằng nửa Note 2 thôi!
bopha
TÍCH CỰC
11 năm
Root rồi cứ thế rom cook quốc tế mà giã
thinghe
ĐẠI BÀNG
11 năm
vấn đề 2 pin dễ giải quyết mà bác .....^^^
Cũng đang dùng em Note 2 HQ, root được rồi mà chưa biết các bản room nào được, ae cho ý kiến với. Đang bị lỗi font tin nhắn, có cách nào không các bác????
tanhungyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@marksman_vn89 bác cứ đợi 1 thời gian bên xda hay bên tàu thể nào chả có người nghiên cứu và fix vụ tin nhắn này
hoặc bác qua mấy box sky vs LG LTE2 tìm hiểu rồi về mà tự fix

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019