Cho Mình Hỏi Về Case Ipad

mr.little.fish
12/5/2012 11:12Phản hồi: 8
Cho Mình Hỏi Về Case Ipad
Hôm nay vừa dùng thành quả lao động cực nhọc làm 1 em New Ipad 4G+ Wifi 32GB trên CellphoneS & tậu lun 1 Case Puro Goft Booklet bên thegioicase. Nhưng mua rồi thì mới hơi giật mình là không cách phân biệt hàng Puro thật giả thế nào vì có giá từ 550k - 1tr4. Anh em nào pro tư vấn để rút kinh nghiệm lần sau... thanks
P/s: đang tập làm wen với ios đi từ ipod touch gen 4 đi lên
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mandarker
TÍCH CỰC
12 năm
Tốt nhất là mua luôn hàng rởm, nó chả thể nào rởm hơn đc nữa ...
lklk12
TÍCH CỰC
12 năm
Cái nào cũng như nhau khó phân biệt 😃
linh0510
ĐẠI BÀNG
12 năm
Case puro e mua trên digiworld 1040k. Đấy là đc giảm 20% chứ giá thật là 1tr3. E nghĩ n đội giá lên. Chắc chỉ khaongr từ 800~ 1tr
Mấy cáunayf thạt giả khó lường lắm mà giá cả cũng vậy
Em cũng mới mua cái Viva Madrid ở Hnam giá 1tr nhưng do mua máy nên được giảm 10% còn 900k thấy cũng đẹp lắm...
Mandarker
TÍCH CỰC
12 năm
Đắt phết nhỉ
Mình chả quan tâm mấy, hôm đi offline giới thiệu ipad 3, trả lời câu hỏi thế là đc tặng luôn cái bao da
Thế mà cũng tiết kiệm đc 1m =))

Hôm trước tự làm thêm cái túi đeo chéo nữa, thế là đủ bộ mà chả mất đồng nào
Hwa mua vội nên chưa cài apps cho máy, mà New Ipad chưa có JB anh em nào có thể hướng dẫn cụ thể cách cài apps & game trong lúc chờ JB không vậy!!!! hix!
nguyen2110
ĐẠI BÀNG
12 năm
hixxx mấy ông cửa hàng bán dt & case cho iPhone, iPad thấy mà ghê, 1 cái case giống nhau bên Trần quang Khải 800k, wa bên Hai Ba trưng thì 600k, hjhj may mà tới đg Le Lai gặp người quen nen chi có 300k
mấy bạn pai làm siêng đi thật nhiều nơi check lại cái giá nhé...kẻo mua hàng ko như số tiền minh bỏ ra thì buồn lắm 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019