Cho mình hỏi về con nokia c2-01

nhtu1997
1/2/2012 5:24Phản hồi: 17
các bạn ơi cho mình hỏi chút con c2-01 chút mình xem video ở định dạng mp4 thì nó có làm hại gì đến máy không và nếu xem miết thì có bị hư hại gì đến phần mềm và phần cứng của máy không giúp mình vs nhé
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko ảnh hưởng gì đến máy đâu bạn ạ, mỗi tội là xem sẽ tốn pin thôi
hè! Xem 3gp sẽ mượt hơn đó bạn! Mp4 thì cứ xem bình thường thôi có ảnh hưởng gì đâu!
Mp4 độ nét cao hơn 3Gp
nhtu1997
ĐẠI BÀNG
12 năm
đồng ý xem cứ nhu là hd á mà ít dật lắm tầm 2 3 phút giật 1 lần thôi xem cũng tạm ổn muốn xem phim thì cắt thành từng đoạn 10 phút xem cho đỡ 😁
Thật à, thế mà mình xem phim avarta và biệt đội đánh thuê đuôi mp4 trên C2-01 chưa bị giật lần nào, mình dùng X2X video converter để convert hơn chục bộ phim để xem trên đt C2-01 thấy máy ko bị giật, bạn chắc chưa quen convert phim nên có phim bị giật hoặc do thẻ nhớ của bạn là loại đểu, loại thẻ nhớ class4 rẻ tiền đọc rất chậm nên máy đt xem phim mới bị giật, loại class6 của mình dùng sướng lắm, chưa giật lần nào,bao giờ có đk mua con 16G class10 về dùng, có 1tr2,tha hồ xem phim, đuôi mp4 độ nét cao,hiển thị toàn màn hình,xem rất sướng, mỗi tội hơi tốn dung lg thẻ nhớ( 500mb cho phim dài 2h30' )
@ptvd1994 bạn chọn kích cỡ Video khi convert sang c2-01 là bao nhiêu z bạn?
@ptvd1994 chém gió vừa thôi bố, 240*320 mà 2p30 dc 500mb thì tôi cũng lạy, HD đổi ra còn chưa đến nhá (AVI gốc ko nói)
@ptvd1994 bạn có thể cho link phần mềm X2X video converter dùng cho c2-01 dc ko mình tìm toàn phần mềm c2 ko mở dc thôi
congtampt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy dòng s40 xem mp4 được, mỗi tội nếu đang xem mà chuyển sang chức năng khác như nhắn tin hoặc lướt web thì hay bị giật, không như 3gp. Ko biết c2-01 có bị không.
Có giật bạn ạ, máy C2-01 Ram 2mb, nếu vừa lên mạng vừa nghe nhạc thì ko sao nhg nếu vừa xem phim vừa lên mạng thì giật lắm
240*320
Mình thấy format factory convert sắc và mượt hơn nhìu.
hôm nào bạn đến nhà mình, mình copy cho mà xem, đuôi mp4 độ nét cao, đám bạn nhìn vào còn tưởng C2 xem đc phim hd, mình ko chém gió đâu
hôm nào bạn đến nhà mình, mình copy cho mà xem, đuôi mp4 độ nét cao, đám bạn nhìn vào còn tưởng C2 xem đc phim hd, mình ko chém gió đâu, mình bảo là 2 giờ 30 phút chứ có bảo là 2 phút 30 giây đâu, nhìn cho kĩ rồi hẵng nói
Đợt trước mua nhầm cái thẻ 4 GB Class 2! Hjc xem mp4 hơi giật! Nhưng 3gp là ngon! Tất nhiên là ko thể xem đc hd! Nhưng khi lên máy màn hình co lại nên sẽ thành hd! Mình đag có phim iron man 1 và 2, sherlock holmes xem như hd trên máy c2! Bạn nào cần mình up lên mf cho mà down
Thì bạn cứ up lên đi
bạn tìm trên google ra nhiều mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019