Chơi game trên PC hay điện thoại thì sướng hơn?

Duy Luân
24/12/2018 0:54Phản hồi: 526
526 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thú vị đấy, mình thì thích chơi game trên di động vì tien loi, co the choi bat cu dau
Sondvv
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không rõ các bạn khác sao chứ mình thì game PC là số một vì chơi đúng nghĩa
daiza911
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình chọn PC vì cai gi cung hon Dien thoai
Thích chơi game trên máy tính hơn vì vì thích game nhập vai không gian mở nên chọn PC
Mình nghĩ rằng chơi trên máy tính ok hơn vì chơi cả trên di động và PC nhưng PC mới là chơi game thực sự, còn trên di động chỉ là chơi 1 chút giét thời gian thôi
kidhitech
TÍCH CỰC
5 năm
Mình thích dùng console hơn vì chơi game thì phải dugf thiết bị chuyên nghiệp và dành thời gian riêng
ted presley
ĐẠI BÀNG
5 năm
Game mà chơi di động chi 😁 Pc ngon hơn vì đơn giản là hình ảnh đẹp hơn, game play tốt hơn, game đa dạng hơn.
luuquoctuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chơi trên PC sướng hơn, chơi trên điện thoại tiện hơn
nthphong2610
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trên đt chủ yếu đỡ thèm. Chứ muốn sướng phải PC, PS
Game mà chơi di động chi 😁 Pc ngon hơn vì màn to, chơi sướng
Bản thân thì thích hơi game trên console hơn, game chất lượng hơn, trải nghiệm tốt hơn do console tập trung cho game, còn game di động thì thấy đa phần là pay to win nên không hứng mấy
Đã game thì phải chơi trên PC mới sướng vì vì chơi trên PC có mod và dễ thay thế phần cứng hơn
delasneo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã thích chiến tới game rồi thì bạn nên lên PC mà chiến vì đẹp hơn đã hơn
leewanhee
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không rõ các bạn khác sao chứ với mình thì không gì bằng PC vì trãi nghiệm thoải mái hơn nhiều
Mình thích chơi game trên máy tính vì ngon
keyzi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chơi pc điều khiển ít ra mồ hôi tay như đt. Và đỡ mỏi mắt hơn
Singh
TÍCH CỰC
5 năm
Trả lời đúng nghĩa câu hỏi của tiêu đề "sướng hơn"
Thì tất nhiên là PC, ĐT không bao giờ sướng kể cả sau này!!!
Nếu bạn là người thường xuyên đi ra đường hoặc không có máy tính. Thì bạn sẽ chơi trên DT.
Nhưng nếu bạn là người thương xuyên ở nhà hoặc thường sử dụng máy tính thì bạn sẽ chơi trên PC. kể cả các tựa game DT bạn vẫn sẽ tạo giả lập để chơi trên PC cho thoãi mái. Còn DT bạn chỉ vào quẹt quẹt kiểm tra tình hình trò chơi thôi
btcommunity
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thì thích game điện thoại hơn, lúc bé thì thích game pc, vì thời gian rảnh nhiều giờ lớn rồi, phải đi làm nữa, có chút thời gian rảnh rỗi thì đi hóng hớt, cà fê đây đó với bạn bè, người thân. Mình chỉ chơi game khi ngồi cùng bạn bè xả stress ở quán cà phê, có những chàng cười sảng khoái. Giờ mà bảo rảnh ngồi một cục ở nhà ôm pc chơi game chắc nổ não chết quá! Chơi game kiếm tiền nó hoàn toàn khác nhé! Mình đang nói đến việc giải trí.
Mấy con như PS4, Xbox One mới ngon vì cam giác thích hơn
quochoandkh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chơi game gần 10 năm rồi k bao giờ chơi trên điện thoại. Vậy là hiểu rồi chứ. Chủ đề vớ vẩn xàm xí nhất từng comment.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019