Chơi thử game リア充撲滅RUN dành cho người ế của Goodia đang được share nhiều trên Facebook

zyzy1908
15/1/2018 16:54Phản hồi: 32
Chơi thử game リア充撲滅RUN dành cho người ế của Goodia đang được share nhiều trên Facebook
Trong vài ngày qua, chỉ cần lướt vài vòng, bạn sẽ dễ dàng bắt gặp một tựa game đang được chia sẻ rầm rộ với tiêu đề "game dành cho dân FA (ế)". Tựa game này có đồ hoạ và gameplay hết sức bình thường, thậm chí không có gì đặc sắc và hơi nhảm. Lí do chính khiến cho nó trở nên thu hút là nhờ vào việc giúp cho dân FA - dân ế có thể làm điều mà họ luôn muốn làm, đó là phá đám các cặp đôi trong game. Và anh em biết rồi đấy, hội những người ế là một cộng đồng vô cùng đông đúc và mạnh mẽ, vậy nên một tựa game dành cho người ế hiển nhiên sẽ trở nên rất "nóng".

Video livestream chơi thử リア充撲滅RUN

Mình không nêu tên game ngay từ đầu là vì cái tên đặc biệt của nó - リア充撲滅RUN. Để tải game, anh em dùng Android bấm vào đây, còn iOS bấm vào đây. リア充撲滅RUN là một tựa game đến từ Goodia Inc - nhà phát triển này có rất nhiều game theo hơi hướng bựa, anh em có thể vào tìm thêm vọc vạch bằng cách tìm từ khoá Goodia.

Như đã nói, trong game, chúng ta sẽ có thể thực hiện mong ước đi phá đám các cặp đôi bằng cách điều khiển nhân vật qua trái hoặc phải để chen vào ngay giữa, khiến cho đôi trẻ đôi ngã chia ly. Tuy nhiên, cần lưu ý là phải chen đúng vào giữa, nếu không thì bạn sẽ bị đánh bầm dập vì tội phá đám. Điểm số hiện tại của mình là 55, mình nghĩ anh em nào ế càng bền thì khi chơi sẽ càng cao điểm (động lực to lớn, cơ hội giải toả). Anh em có thể comment chia sẻ kết quả của mình bên dưới xem chỉ số ế cao đến đâu rồi nhé. :rolleyes:

32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

game mất dại quá 😔
cyan.1618
TÍCH CỰC
6 năm
thêm đèn xanh đèn đỏ, mấy anh pikachu với mấy cái bot vô là bá cháy 😁
Đã FA mà còn ôm cái điện thoại chơi mấy trò này thì ế bền vững.
ides
CAO CẤP
6 năm
Xưa chắc là tải chơi thử. Giờ thấy nhảm quá 😆)
zy zy xinh gái, nếu có con búp bê hình zy zy thì còn đỡ, chứ mấy cái game nhảm thì không giải quyết được vấn đề 😁
Bacutri
TÍCH CỰC
6 năm
@A to Z Bá đạo với comment của bác đủ nghĩa bóng...và đen kkk...
@Bacutri nhật bổn mới đủ khả năng sản xuất nhé 😁
voldemort123
ĐẠI BÀNG
6 năm
@A to Z Mình mong là em zy zy đọc thấy comment của bác, haha
minoan
CAO CẤP
6 năm
@voldemort123 chắc chắn là sẽ đọc rồi 😁
@minoan @zyzy1908 tag vào là thấy chứ gì :D
Làm vậy chi?? Để thời gian đó mà tìm 1 nữa kia của mình đi.
Ước ngày mai thức dậy không còn thấy bất kỳ cặp nào đang yêu nhau nữa. bị ngoài hành tinh bắt hay bị hủy diệt chết hết đi. niềm vui là khi những ngày lễ mưa to thật to, mưa axit càng tốt, đứa nào ra đường ghẻ lở khắp người, dung nhan bị hủy hoại, người yêu bỏ . thế mới cho chừa cái thói ra đường chơi , bày đặt ôm hun.
Thêm nữa, nhiều mem tinhte đi offline, workshop dẫn gấu theo thì thôi còn nắm tay này nọ rồi ngồi ôm eo cười đùa, muốn thì ra ks chứ chỗ công nghệ toàn dân mọt máy tính không có gấu mà làm vậy làm gì nhỉ ? giờ cười cho đã đi, đến lúc nó cắm sừng như bao vụ rồi ngồi khóc, lúc đó mới quay ra than thở với những thằng mà mày đã trêu tức
Thiện0101
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhlucky2 Quá gắt
ruanjiaqing
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhlucky2 haha, vãi bác nầy
kuluoj
TÍCH CỰC
6 năm
@anhlucky2 thâm hận thủ lạc 😆, đã like.
có anh bận áo cờ VN nữa o_O
XBlue
CAO CẤP
6 năm
@binhtran89 😁
Chơi xong không dám khoe điểm. Game khá vui đấy, sao nhiều bác chê thế nhỉ.
@KeniVinh ông nào có cặp thấy nhột mới vào chửi :v
=))) game vui 😁
Rãnh quá mới đi chơi trò này o_Oo_Oo_O
vy dễ thương pặc pặc
Bền vững lắm đây 😁
t2t393
ĐẠI BÀNG
6 năm
trước có game china taxi hay lắm nhưng không hiểu sao gỡ khỏi cửa hàng.
Hoasiyeutho
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhạc game làm tưởng nhớ đến 1 thời trẻ trâu chơi các game trẻ trâu với lũ bạn trẻ trâu... Trong game này mình tưởng tượng mình hóa thân vào nam thanh niên đang nắm tay bồ cùng nhìn về phía trước... Và ko bít khi nào phải chia tay...mới cãi nhau xong... Buồn quá 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019