Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chọn Iphone 6 màu gì, nhiêu Gb ( Grey, White, Gold )

wanthai2011
22/1/2015 9:54Phản hồi: 14
Chọn Iphone 6 màu gì, nhiêu Gb ( Grey, White, Gold )

Cảm nhận từ máy thực tế chứ không phải qua hình ảnh quảng cáo các bạn nhé !
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Màu thì theo sở thích, dung lượng thì theo nhu cầu + túi tiền. Bạn cứ thế mà chọn chứ lập poll thế này làm gì. ko lẽ màu nào, dung lượng nào đc bình chọn nhiều nhất thì mua theo à?
tranbao81
TÍCH CỰC
9 năm
Đã mua grey. Tuy nhiên công nhận vàng đẹp và phù hợp nhiều hoàn cảnh hơn.
lea2007
ĐẠI BÀNG
9 năm
Màu thì tuỳ sở thích của từng người còn GB thì theo mình nếu bạn dư đạn thì cứ bắn con 64 GB dùng cho nó thoải con gà mái
P/s : một vote cho con silver 64gb
Mua dt màu gì nhiêu gb mà cũg hỏi thì ko biết bạn quyết định được gì ở cuộc đời mình ;)))
Bas11
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cá nhân thấy Grey đẹp nhất , nhưng dân mình vẫn có xu hướng chuộng Gold nên gold sau này vẫn dễ bán hơn hẳn .. 😁
wanthai2011
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng là màu Grey đẹp nhất
Đã dùng qua cả 3 màu cả 6 và 6 plus cuối cùng chọn 6 gold và 6 plus gray 😁
vẫn hài lòng với silver...
wanthai2011
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thấy nhiều bạn chon Grey nhỉ. Mà công nhận Grey đẹp thiệt
vuongchihieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình thì thấy màu gold đẹp.nhìn hình thì không đẹp nhưng xài thì thấy nó đẹp
levankd
ĐẠI BÀNG
9 năm
gold 64gb, ko hối hận chút nào, gold nhìn ngoài rất đẹp
Chopperpipo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình dùng 6+ đầu tiên mua em 16g gray mang đến cty mấy chị em lần đầu găp nhìn và hỏi: máy j mà to thế anh(em) ơi! LG (htc) ah?... Và khi mình bảo 6+ đấy! Thì đắng lòng... Sao nhìn to thế ... Trông thô thế... Nhìn xám xịt bám lắm vân tay vs bụi thế! 3 ngày sau mình đổi 6+ gold vs 1 thành viên trên nhattao.... Đến cty tình hình đã khác... Uầy Ngon...đc đấy... Cho chị(em) mượn... Và ngày nào 6+ cũng đc chị (em) chăm sóc trên tay tự sướng trong giờ nghỉ trưa@@! Và tự sướng đến nỗi mình lại pải nâng 16->64g @@giờ thì an phận chờ ip6+s
Ps: bản thân mình thấy màu gold thoáng qua thì xấu nhưng càng dùng lâu càng thấy đẹp ,sáng và tinh tế hơn gray!
ntduycuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Chopperpipo Tùy theo sở thích, nhận định mỗi người thôi. Có thể Bác tự ái với mấy bà chị khi nói máy LG, HTC nên đổi qua màu Gold. Còn em thích Gray, hết.
CadBuRy
TÍCH CỰC
9 năm
@Chopperpipo :p câu chuyện rất thực tế cho các bác đang phân vân màu máy nè , e cũng đang sài 6+ gold 64G , tuỳ sở thích từng người , nếu mình thích thì theo í mình , nếu muốn theo gu chung thì cũng ok luôn sau chả may lên đời thì rất dễ bán , dạo qua vài topic trên tinhte thì toàn ae đánh giá bình chọn grey ko , chắc hẳn có vài bác là cũng gặp tình trạng như bác trên , nên chỉ nêu ý thích của mình còn mình thì vẫn sài gold gu chung .

🆒 tóm lại bác chủ cứ phang gold cho e

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019