Chọn mua điện thoại trong tầm giá 16tr

thangvpvip
31/12/2018 9:0Phản hồi: 15
Chọn mua điện thoại trong tầm giá 16tr
Đang tính lên đời đt nhưng phân vân ko biết chọn máy nào trong 3 máy này, mời ae cho xin ít ý kiến!

Iphone X thì đã bị Apple khai tử khả năng ko còn được hỗ trợ như các máy iphone khác. Tuy nhiên hiệu năng chơi game thì vẫn khá mượt mà

Galaxy Note 9 thì rất tốt nhưng nghe mọi người nói màn hình cong của e nó rất mỏng manh dễ vỡ, khó dán cường lực

LG V40 thì chưa thấy nhiều người mua và đánh giá, chất lượng của máy cũng không được đánh giá cao
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

t_u___n_g
ĐẠI BÀNG
5 năm
X nha bác. Vẫn hỗ trợ như thường
thangvpvip
ĐẠI BÀNG
5 năm
@realtung Iphone đc mỗi khoản chơi game mượt thôi còn những tính năng tiện ích nó tù ko thể so đc với 2 con kia
t_u___n_g
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thangvpvip Nhưng nếu muốn lâu dài vẫn mượt mà thì đừng nghĩ gì khác iphone bác ơi
X nha
vote X nha bạn
anhnguyenvt1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua Note 9 mới không sướng à
còn tùy vào nhu cầu sử dụng của bạn nữa, rảnh mời bạn ghé qua bên mình trải nghiệm, chúc bạn tìm được máy ưng ý...
thangvpvip
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kangjin_mobile Game e chỉ chơi Clash Of Clan thôi nên ko yêu cầu quá cao. Quan trọng là đa phương tiện phải ok, chụp ảnh, quay video phải sắc nét. Chứ như iphone thì cái ứng Nhạc của nó cũng chỉ để vứt xó vì nó bắt mua nhạc bản quyền mới nghe đc
ghost_84
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vote X bạn nhé, bạn tham khảo bên mình giá hiện hơn 15tr xíu thôi, nghe nhạc b nên nghe qua app, thân https://worldphone.vn/iphone-x-64gb-quoc-te-cu
Tran19999
ĐẠI BÀNG
5 năm
16 chai làm sao mà bạn đụng vào được con X kia được có chăng chỉ là hàng xài rồi.Trong khi với giá tiền đó thì android có cả tá lựa chọn ăn đứt cái em màn hình thọt kia từ cấu hình cho tới hiệu năng
Em không phải fan của táo cũng không phải fan SS nhé, nhưng em khuyên bác nên chọn em Note 9. Dòng cao cấp của SS chạy rất ổn. iPhone X được cái thương hiệu, cũng mượt nhưng dòng Note có nhiều ưu điểm hơn, nhất là bác nào thì dùng bút của Note, vì nó rất tiện
JuzeShy
ĐẠI BÀNG
5 năm
e cũng mới mua note 9. Dễ vỡ không thì chưa biết còn khó dán màn hình thì là đúng nha. Mà trải nghiệm ngon, nay bác vẫn chưa mua thì trên lazada n giảm máy chính hãng còn có 16m5 đấy. Giá đẹp liền tay rồi.
thangvpvip
ĐẠI BÀNG
5 năm
@JuzeShy Mua trên lazada, shopee có đảm bảo ko bạn. Ở hoanghamobile giờ còn 17tr mới 100%
Note 9 bản ram 8gb
Muốn Note thì mua đi, đưa 2 con khác lên làm gì. Note 9 không bằng X về úng dụng, hỗ trợ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019