Chốt lại lỗi lặp phím (dính phím,key repeat) của Bold, cách giải quyết

nhohung
4/7/2011 14:44Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chán kinh,mới lần đầu dùng BB mà dính kiểu lỗi ngớ ngẩn,bấm 1 phím ra 2.chắc cạch BB luôn,
chán hẳn.mới dùng BB mà dính ngay cái lỗi ngớ ngẩn này.bấm 1 thanh 2,khéo cạch BB
Chắc e cung~ phải mang đi thay cái tấm lót cho rồi
namma2001
TÍCH CỰC
11 năm
qá hay
Mình đi mua mãi mà ko mua đc tấm lót,
ngcmlfy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bị ra uo các bạn sấy main thử coi sao. Đã bị và phơi nắng lát hết
ngcmlfy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giờ lại bị doule phím space rồi chán quá đi à nút v cũng lúc được lúc k. Post bài này space bị dính 1 lần. V thì k bị dính rồi space. Bị. Thêm 1 lần nữa còn phím v. Thì ị 1 lần rồi. Phát hiện nút b bị. Liệt sao mà thảm vậy nè
các bác bật key tone là hết mà
khanhnq
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kiensatthu_91 vẫn ko hết bạn ah !
@kiensatthu_91 ko hết đc
hjxhjx mấy bác giúp em với...con bold 9000 của em bị dính phím, ấn phím c, space, n ,m, phím ngưng cuộc gọi đều bị thành nm, đem vệ sinh máy vẫn bị...hjx bác nào biết chỗ sữa uy tín giới thiệu dùm em, em ở cần thơ, nếu dị chỉ ở hcm thì em gửi lên
mình cũng bị lỗi lặp phím như thế này, tháo ra vệ sinh tấm lót này kia thì chỉ dc vài hôm lại bị, với mình thấy keo của tấm lót cũng bị chai rồi, dán không ăn lắm, có ai bik chỗ mua cái tấm lót đó không, giá cả thế nào

p/s: e ở tphcm nhé các bác 😁
Em cũng bị lỗi này, cái này bị lỗi phần cứng em dùng 2 con 9000 con nào cũng bị. Cái này bị phần cứng nha mấy bác, rom mới cũ gì cũng bị hết.

Em khắc phục như sau:

Ra mua 1 miếng lót phím của BB 9000 bên chỗ linhkienpro giá là 30K và 5 miếng lót phím của nokia tại lê hồng phong giá là 45k.

Thay toàn bộ các miếng thép tròn tròn của BB bằng mấy miếng thép của nokia. Dùng 1 tháng nay không bị tình trạng đó nữa. Cái thứ 2 em thay bằng mấy miếng thép tròn tròn của BB 8700 cũng OK. Cẩn thận 1 chút, dán cho nó chính xác.

Chống chỉ định bác nào không thích em yêu khoa học ...
khanhnq
ĐẠI BÀNG
11 năm
bán hít BB rùi !
khổ thân em...em mới thay cái màn bold 9000 của thằng em...chiều thay dùng bt...tới 7h tối thì dính loạn phím... bấm h ra hl...l thành lh... nhiều phím nữa...khó hiểu...huhu
hunterval
TÍCH CỰC
11 năm
tính ra bb xài chán bỏ xừ, mình thật sai lầm khi nghĩ rằng mua em 9780 này sẽ xài ổn định. Xài 1 thời gian lòi ra cả 1 đống lỗi tào lao xám đế
Em dùng bold 9000 bị dính cả phím Right slide convennience nữa! trời lạnh là bị trời nóng là không vậy là sao hả các bác!!! 😔
ly hôn với BB
tháo ra vệ sinh lá đồng ợ
hồi trước thằng em họ mình mua 1 con cũng bị như thế @@ sau 5 lần từ BN sang HN để bác chủ quán xử lí @@ không đc nên bác ý đổi cho con khác , thấy bảo là lỗi main
khanhnq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bold 9000 , đó là bệnh khó sửa ! chịu thui !
dính thì cho e nó đi là nhanh nhất,bệnh mãn tính,ko có thuốc chữa :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019