Chủ đầu tư mới dự án Usilk City có đáng tin không ạ?

19/4/2017 3:52Phản hồi: 56
Em đang muốn mua nhà dự án Usilk City này mà băn khoăn quá ạ. Đợt trước rùm beng vụ chủ đầu tư cũ bỏ bê dự án Usilk City rồi bùng bao nhiêu tiền của người dân, ban căng lắm. Nhưng bữa nay em tìm hiểu thấy có bên Hải Phát Thủ đô đang nhảy vào đầu tư tiếp , đọc nhiều thông tin thì bên này cũng có các dự án lớn, nhưng không biết liệu có đáng tin hơn bọn kia chủ đầu tư cũ không các bác? Em thích khu vực này nhưng cứ lo lo không biết nên quyết không. Nhờ các bác tư vấn em với???
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua bán nhà cửa nên cẩn thận bác nhá, sợ là dính một lần không ra gì rồi thì lần sau có xuôi chèo mát mái ko??
messileo94
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TraiThanhNam192 hên xui lắm bạn ạ, nhìu khi tiền hung hậu kiết 😃
Chắc bác cũng nhăm nhe tòa 105 à 😃 em cũng đang bàn với gấu mua một căn bên này, nghe nói sắp hoàn thành rồi, nhưng gấu em nó cũng đang lăn tăn vì nó kêu dự án Usilk dạo trc ko ra gì đấy hichic
@xedapdientailg Dạ đúng bác ạ, em cũng kết tòa 105 này quá đi, con vợ em nó cũng máu mê phong thủy, nó còn đi xem bói toán ở đâu, về kêu mua bên này hợp tuổi vợ chồng lắm, tìm căn mặt hướng nam thì làm ăn lên như diều. Chả mê tín nhưng em nghe cũng bùi tai
KinhBac149
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thích thì nhích thôi gì phải nghĩ nhiều, có ông cứ cẩn thận quá hỏi lên hỏi xuống cuối cùng lại ko thành đấy
Banmaixanh19
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác thớt gãi đúng chỗ đau của em, mấy năm trước chồng tiền cho bọn sông đà thăng long, thế to' nào chúng nó phá cmn sản, đi toi gần tỏi, bị ông bà bô chửi cho thối mặt, nhục
Taka_Vietnam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vienbachtri_Kigona Cái tòa 105 của HPC sắp hoàn thiện đến chít rồi mà chưa đủ giấy tờ tư cách pháp lý thì em đồ là ko nhận thêm các tòa khác nữa đâu anh ạ
@Taka_Vietnam Mua nốt hay ko em ko rõ nhưng giờ có giấy tờ pháp lý cho toà 105 ròi nên có mua cũng yên tâm, bác nào dư em thì chốt dc ròi
http://cafef.vn/ha-noi-cong-bo-them-9-du-an-duoc-ban-nha-tren-giay-20170424104730048.chn
@Shelton_English_Centre Bác cũng không phải dạng vừa đâu nhể, săn tin ác gớm 😃
Em hỏi tí bác từng mua nhà nào do Hải phát thủ đô làm thầu chưa? yên tâm ko bác?
@caothu_fifaonline2 Dạ em đang ngắm sao trên căn 20xx ở chung cư HP Landmark Tower - The Pride Hải Phát đây ạ không gian đẹp tự dưng em muốn làm thơ quớ đuê 😁
Adamas_spa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác thấy thi nhau đi mua nhà mua cửa nhở, thích thế chớ, tiện thể giới thiệu chút bên e đang có nhìu km, các bác cho gấu qua chỗ em làm đẹp nhen 😃😃
@Adamas_spa Ô hô cao thủ không bằng tranh thủ bác nhở 😁
MinhMinh1122
ĐẠI BÀNG
7 năm
Qua tận nơi mà mục sở thị xem nó thế nào rồi mới tính mua bán đừng ngồi nhà mà anh hùng bàn phím chủ thớt ạ
Hoinhanong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái định mệnh nói đến U silk lại thấy máu dồn lên não nóng luôn, bọn khốn sông đà thăng long này làm em khốn đốn, vay tiền để đặt mua thì lại mất trắng, em thù
chủ đầu tư mới là ai em đếu quan tâm, em chỉ tìm thằng chủ đầu tư cũ thôi, nó ngậm của em đống tiền, tưởng lặn mà xong à :mad::mad:
Lee JunKi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@boyfantinhnghich Bác đặt 100% à? lòng tham cả thôi, ham hố cái 25m2 mặt sàn trung tâm thương mại chứ gì, may em tỉnh đòn, bác theo dõi cái này nè https://m.facebook.com/usilkcity.banlienlac em thấy bạn em share trên fb đó!
@Lee JunKi đếu mệ, ngậm bồ hòn làm ngọt bác ạ
cay đắng cùng cực, nhà với cửa
livebox.cmc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bọn Sông đà thăng long hãm v~ cối, em thề là cái vụ chúng nó ăn trắng ăn trơn mấy trăm củ của nhà em, em theo tới cùng, nếu có ô dù to thì em cũng méo sợ
em thấy cũng được đấy; từ ngày nhận cái dự án này em thấy cuộc sống bên tòa 101 khác hẳn;
có cả ban quản lý tòa nhà của Hải Phát sang quản lý luôn;
hôm rồi còn quan tâm tổ chức tuyên truyền chống xâm hai TD trẻ em bên tòa 101; em ở đây hơn 1 năm rồi mà bây giờ mới thấy Usilk giống 1 chung cư 😃
Hôm sau đã thấy lên báo rồi các bác có thể xem.
http://dantri.com.vn/kinh-doanh/ngon-lua-nao-dang-lam-hoi-sinh-usilk-20170428152541779.htm
Nhà thì em ở cùng ông bác; thấy bác bảo đóng tiền thêm cho HP nó vận hành còn hơn là sống như vậy chờ bên Sông Đà; không biết ở đây có bác nào bên tòa 105 không nhỉ 😃
soi giống y ông bác nhà mình; thấy tin gì usilk là biết ngay
Mọe. kiếm được tí tiền mà đầu tư sai cách cái là chỉ có chết sặc. 🆒🆒 Thời buổi này đúng thật, kiếm tiền cũng dễ mà trắng tay sau một đêm cũng dễ..
Min2Max
ĐẠI BÀNG
7 năm
Usilk City thì e k tìm hiểu kĩ nhưng nếu giờ sang tay ông Hải Phát thì chắc cũng tin tưởng được đới. Vì trước e cũng có mua 1 căn ở dự án của ông này rầu.
Ông này hay hướng đến những giá trị thiết thực bình thường thì mình mua căn hộ thì là căn hộ thôi cơ mà mấy dự án của ông này thì cứ phải quan tâm đến sản phẩm mềm - giá trị tinh thần nữa. Nói chung là cũng thấy phục. :rolleyes::rolleyes:
babyhaykhoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Min2Max voãi cả fan cuồng. Bác đc hưởng những giá trị tinh thần nào của bên đó chưa mà khen tới tấp thế???
Min2Max
ĐẠI BÀNG
7 năm
@babyhaykhoc Fan cuồng méo gì. Có thế nào nói thế thôi ông ạ. 🆒🆒 Ngay như đợt nổi lên mấy vụ ấu dâm của bọn động vật biến thái kia thì ông HP có ngay sự kiện "tuyên truyền kỹ năng phòng chống xâm hại tình dục trẻ em" cho cư dân của chung cư. Tôi thấy đơn giản thế thôi mà thiết thực, mà nhân có mấy sự kiện kiểu đó hàng xóm láng giềng tầng trên tầng dưới tìm hiểu làm quen luôn.
Các cụ chả có câu "bán anh em xa, mua láng giềng gần" đấy à.
Tả Ngạn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Min2Max Mình thấy bên hải phát thủ đô làm công tác tinh thần cho dân cư ổn áp đấy bạn nhở, ngoài cái vụ tuyên truyền mình thấy bên này còn tổ chức xây dựng chương trình " kỹ năng phòng chống đuối nước " cái này cũng quá cần thiết còn gì, mùa bơi lội sắp đến rồi
Toyotahn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ôi rời xác định ở chung cư thì nhà nào biết nhà ấy thôi> giá trị tinh thần mấy. Trừ khi ở nhà đất thì may ra còn giao lưu hàng xóm láng giềng mà lương tựa nhau thôi. @@
CuTiHeo
TÍCH CỰC
7 năm
@Toyotahn Hàng xóm tối lửa tắt đèn có nhau hả bác kaka??
Có mần gì hông đớ ;)
livebox.cmc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào biết thông tin gì về bọn sông đà thăng long thì nhớ mách em nhá, em phục bấy lâu mà chưa có thông tin :mad:
Tả Ngạn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@livebox.cmc Em thấy có hội trên facebook đấy, bác tìm mà tham gia cho nó khí thế, em cũng ủng hộ bác đấy, cần thì kiện thôi
Yomost00
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tả Ngạn Mình thích thì mình kiện thôi 😁
cùng suy nghĩ với thớt, xin ý kiến 500 anh em, giờ có nên mua nhà bên tòa 105 này không há?
địa hình địa thế thì em mết nổ đĩa ròi cơ mà lăn tăn vụ chủ thầu
@Diệp Minh Thành Bên này đang có chtr mua nhà ưu đãi và hấp dẫn trả trc có 15% mà được nhận bàn giao một căn hộ cao cấp tại dự án HPC Landmark 105 mà không phải chịu bất kỳ áp lực tài chính nào trong vòng 12 tháng với gói lãi suất hỗ trợ 0%, em phang một căn rồi hehe
CuTiHeo
TÍCH CỰC
7 năm
@blackberry_hp Thế thì ngọt nước quá bác nhẩy 🆒🆒
@CuTiHeo Làm căn đê bác ơi, biết đâu lại hàng xóm tối lửa tắt đèn cóa nhao kaka
E thấy giá bên này cũng mịn mà
@blackberry_hp Đây phỏng bác http://dautubds.baodautu.vn/mb-bank-tai-tro-von-cho-du-an-hpc-landmark-105-d63267.html ngon nhể 😁
đang tính đầu tư quăng ít bđs ko biết mua căn hộ ở mấy dự án kiểu này rồi đợi đc giá bán có ổn không nhỉ các thím?
Sapa229
ĐẠI BÀNG
7 năm
đeo' mệ cái bọn sông đà tl, ăn ko của em bao xiền, hận cmnl
Bienvagio
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em cũng đang quan tâm nhà đất, hóng các bác 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế