Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[chú ý][hướng dẫn flash,hack s60v5 = jaf pkey]

binhnhox
23/8/2011 8:20Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hic mình làm có 2p là xong, nhưng nó hiện ra cái bảng ghi là Local Nokia, ko có thông báo Factory Set Full
Done
Done lun mới ghê chứ, vậy mà vẫn ok hehe
a oi sao e cai dat jar vao khi khoi dong sao toan bi loi la sao ha a?
meovn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chẳng hiểu vì sao mình flash, JAF báo
Chứ ko báo
Vậy mà vẫn đc là sao nhỉ các bạn!
@meovn mình làm rồi, ko được bạn ơi. 😔
meovn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangnlt bạn flash cho máy nào vậy? bạn tải file flash đúng cho máy chưa, mà theo mình thì bạn nên kiếm flash 2 file cho dễ thực hiện, 2 file đó ko cần phải đặt vào phần "C\Programfiles\Nokia\Phoenix\Products\RM-xxx" bạn đặt vào đâu cũng đc.
@meovn mình flash cho 5230, tải đúng rồi bạn, flash 2 file là sao bạn, mình ko hiểu lắm.
meovn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangnlt bạn chép file flash về đúng thư mục cần save, sau đó tải jaf về cài >>> giải nén và chép tiếp vào, sau đó flash là ok thôi mà. Flash 2 file cũng cần có jaf, bạn có thể tham khảo tại đây, topic này dành cho 5530 nhưng các bước thực hiện đều giống nhau
uh. để mình thử xem sao.
coldsnow
ĐẠI BÀNG
12 năm
oánh dấu phát để hôm nào flash máy bạn gái 😆
nếu không xóa 4 thư mục Sys,symtem thì sao hả các bác :|
@zeranto_s2e.td thì sẽ còn tàn dư của fw cũ, khi flash dễ bị xung đột giữa fw cũ và mới => dễ bị lỗi
link dowload pcsuite loi file rùi bạn ơi
@changkho291189 PC suite thì lên trang chủ Nokia down bản mới nhất về mà xài. Chứ topic này lâu gòy mà
mình tìm mãi không thấy
@changkho291189 http://www.nokia.com/vn-vi/ho-tro/ho-tro-san-pham/nokia-suite/
mình dùng để flash được chứ bạn?
thanhks nhé?mà bạn ơi?
hunter_dimond .chỉ mình cách sử dụng được không?
ở #1 có hướng dẫn chi tiết cách flash mà bạn. Cứ làm theo từng bước là ok thui
bây giờ minh thử flash nếu không được bạn giúp mình với nhé?
Mr.LilDikEy
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn ơi mình bị lỗi công đoạn cuối cùng. Nó báo là Phone did't repond. If the phone is not stared yet please wait for the phone to start and conect to usb then press yes to continued, if the phone is not réponding press NO. giúp mình với......thankzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
JungYongBin
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình dùng c2 01 rm 721 đã tải file ini của bạn rồi mà vào JAF nó vẫn ko có model máy của mình, bạn có cách nào ko giúp mình với
anhtiencu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Error booting phone...
là sao anh ơi
Hom jo lên topic có keu mấy ng lm mà tớ thấy họ lm kak lm ko có để file vao o đĩa c .. Down fw về man hinh oy giải nen ra 2file kéo 2 file đó vào jaf mà tớ. Chỉ pit cak up bằng 2file còn nhiu file thì lm ntn???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019