Chữa thoát vị đĩa đệm bằng thuốc nam gia truyền có khỏi ko?

CuTiHeo
15/4/2017 2:9Phản hồi: 44
Em có việc muốn tham khảo ý kiến các bác ạ, em có xem được video của nhà đài VTV ( ) ông bs trưởng khoa đông y của bv quân đội 108 có nói bị thoát vị đĩa đệm ko nên mổ, mà có thể dùng thuốc y học cổ truyền để chữa, bài thuốc gồm nhiều vị nam dược quý của dân tộc kết hợp với cái nhìn sâu sắc của y học hiện đại, tạo ra sản phẩm giúp nhiều người lành bệnh sau một thời gian. Nhà em đang tính mổ cho mẹ nhưng xem cái video xong thấy cần suy nghĩ tìm hiểu lại. Nếu chưa dc bằng thuốc nam gia truyền thì tốt quá, vì dù sao toàn các thảo dược trong nc nên đảm bảo mà lại phù hợp. Nhưng ko rõ thực hư thế nào? Bác nào biết tư vấn giúp em??
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MinhDang4290
ĐẠI BÀNG
7 năm
ồi ôi thế này thì ngon, ông chú ở quê cũng vật vã với mấy khoản xương khớp, gai gủng các kiểu, lần nào về cũng thấy kêu la quá trời 😔
Ý kiến của em : ko nên mổ, vì theo em tìm hiểu: khi mổ sẽ phải lấy đi 1 phần hoặc lấy đi toàn bộ đĩa đệm thì cột sống sẽ bị yếu đi rất nhiều, thậm chí 1 số trường hợp lợn lành chữa thành lợn què đó các bác ạ :eek::eek::eek::eek::eek:
CuTiHeo
TÍCH CỰC
7 năm
@traibongtron1 Thì cũng biết thế nhưng nếu mà không tìm được cách nào khả quan nên mới phải hướng cách phẫu thuật, nhưng xem cái video về bài thuốc an cốt nam kia rồi, em lại nuôi nhiều hy vọng.
đợi đánh giá của các bác??
HeoMinhHa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bài thuốc này có lâu rồi mà chế ơi, 5,6 năm trước ngoại em đã chữa khỏi thoát vị đĩa đệm nhờ mấy lương y từ nhà thuốc nam An Dược rồi, bài thuốc này hay lắm đó ạ, mà bên đó cũng đông khách lắm đấy!!
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thuốc nam xưa nay thấy cũng nhiều bài thuốc hay mà các bác, đừng đùa với ninja rùa, coi thường các vị thảo dược nc ta là ko dc đâu 😁:D
@dashboard Bác nói quá chuận nhuôn, cùng là vị thuốc nam đó nhưng tẩm ướp, chế biến lại là do con người, nếu ko đúng quy cách thì lợi biến thành hại là chắc cú, sợ nhất mấy ông nhỏ lẻ làm ẩu rồi mang tiếng cho cả một cộng đồng lớn khác :mad::mad:
@dashboard Thì gần nhà có cái phòng khám đông y, ra đó cho gần chứ lặn lội đi đâu cho xa, thế té ra là do phòng khám làm ẩu à, đang định mất niềm tin vào yhct, để lúc nào em ra em đào cho nó một bài cho đỡ tức
Banmaixanh19
ĐẠI BÀNG
7 năm
@yeucongnghexanh Nghe đàn bà đàn bẹt quớ đê, chửi bới chỉ tổ mệt người, hành động luôn đi cho nó sốt dẻo bác ạ :p
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
7 năm
@yeucongnghexanh hô hô sao bác trút giận lên người em ??
em có làm sai cái chi mô, em cũng có mần thuốc bán cho bác mô
Thoát vị đĩa đệm thì cụ thớt cứ qua Tâm Minh Đường nha, bài thuốc nam gia truyền hiệu quả, chữa khỏi bệnh cho hàng ngàn bệnh nhân rồi, nặng nhẹ qua bên này đều ok 😃😃:p:p
Banmaixanh19
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vienbachtri_Kigona hay quá bác cho iem xin cái địa chỉ cụ tâm minh đường với, bà già em hình như cũng có triệu chứng bệnh này, mới nhẹ thì chữa trc cho dễ, đa tạ bác
@Banmaixanh19 Vầng thế cụ qua 138 đường Khương đình heng, ngay mặt đường lớn, dễ tìm luôn, bên này cũng đông gớm đó, bữa em qua ngồi uống nc mãi mới đến lượt
Thuốc nam mà khỏi thiệt hử? có hư cấu không hế?
Adamas_spa
ĐẠI BÀNG
7 năm
nếu đúng như giới thiệu là lành tính, an toàn thì ngại gì không thử, bác nào có người thân bị thì làm một liều 😁:D
@Adamas_spa Chố nào cũng thấy mẹt bác, mà đông y mà dùng từ liều nghe thấy xàm quá
MinhMinh1122
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chữa khỏi thoát vị đĩa đệm thiệt hử bác? rứa có lành được gai đốt sống ko?? bà già em đi khám bị gai đôi 2 đốt sống lưng, cả nhà đang tá hỏa đây 😔
Hoinhanong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thuốc nam mà hiệu quả thế thì tốt quá rồi các bác ạ, xem qua video thấy toàn những vị thảo dược quý hiếm ở trong nước, phù hợp với người mình đấy các bác nhỉ
CuTiHeo
TÍCH CỰC
7 năm
@Hoinhanong Vâng bác thì em xem cả chục lần rồi cũng muốn chiến ngay lắm nhưng thôi cứ đợi các bác cho ti sý kiến thực tế cho nó chắc cốp
@CuTiHeo Cẩn thận thế là tốt bác ạ, chúc bác sớm tìm được giải pháp hợp lý cho mẹ của bác!
Em tàu lượn đây 😁
CuTiHeo
TÍCH CỰC
7 năm
@caothu_fifaonline2 Vầng cảm ơn bác, em đang ngày đêm nghiên cứu đây ạ 😃
TaoBiettuot
ĐẠI BÀNG
7 năm
bệnh gai đôi đốt sống bẩm sinh có chữa đc k
@TaoBiettuot Em nghĩ là được thôi vì mấy bệnh như thoái hóa cột sống, thoát vị đĩa đệm hay gai đốt sống chắc không khác nhau nhiều đâu, thấy nhiều bác chữa ok kìa, bác tìm hiểu coi sao
livebox.cmc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bài thuốc này ổn, 1 liệu trình sẽ điều trị theo phác đô dư sau, bác nào dính phốt thì tham khảo:

@livebox.cmc Giá rổ thía nèo bác? Hoặc bác phót em xin cái địa chỉ chỗ bán an cốt nam này với, ko thì sđt cũng đc em hỏi về tình trạng bà bô em cái
livebox.cmc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Shelton_English_Centre Đầy bác, kính bác qua mà tham khảo, em nghĩ bác đèo mẹ qua để lương y họ tham khám cho chuẩn chỉnh: Nhà 138 Khương Đình - Phường Hạ Đình – Quận Thanh Xuân
@Shelton_English_Centre số đây 0983.34.0246 hoặc 0903 876 437 mời bác chiến ak
@Coquenduocdau ô kê cảm ơn bác, mai em gọi hỏi xem thế nào nếu cần thì đưa bà bô qua tận nơi 😃
mong là ổn
thu hà1995
ĐẠI BÀNG
7 năm
cám ơn bài chia sẻ hữu ích của bác
Em không rành về thuốc nam hay phẩu thuật , nhưng về bệnh thoát vị đĩa đệm là bệnh hay gặp của các gymer, theo em biết cựu VDV Lý Đức có mở một phòng gym tại quận 4 và có chế độ luyện tập cho người bị thoát vị đĩa đệm, thể dục thể thao thì nam hay nữ đều nên luyện tập, các anh chị em nào quan tâm có thể tìm hiểu, riêng em thì cũng có ít vẫn đề về lưng và cột sống, tuy nhiên chế độ thể dục đều đặn đã giúp em vượt qua, mong có thể giúp được ai đang gặp vấn đề liên quan.
Tả Ngạn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào đau nhức xương khớp thì tham khảo bài thuốc từ cây xấu hổ này coi sao http://www.ancotnam.com/HA-GUC-CON-DAU-NHUC-XUONG-KHOP-KHONG-TON-MOT-XU-NHO-CAY-XAU-HO-435.html
Yomost00
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tả Ngạn kinh nhể, cây này ở quê em nhan nhản ra, nhắm mắt quơ tay được chục mớ, thế mà ko nghĩ nó có công dụng vi diệu nhể
Tả Ngạn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Yomost00 Chuận bác, Việt nam mình nhiều cây thuốc quý, nhưng nói thật chân đất mắt toét như anh em mình không nhìn ra đâu, chỉ những người trong ngành họ mới thấy, mình đọc được thông tin thì mới vỡ ra thôi ah
Yomost00
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tả Ngạn hic nhưng mà mấy cái cây thuốc nam trong bài thuốc ACN chủ top chia sẻ nào bí kỳ nam, trư lũng thảo, hương nhu tía ... thì chỗ em lại chả thấy mống nào chắc mạn miền trong mới có, quý hiếm nên khó tìm hơn hầy
tớ thì chả biết bài thuốc nào tốt nhưng tớ nghĩ bị bệnh này thì cố tìm cách chữa, đường cùng mới phải phẫu thuật nhé :rolleyes::rolleyes:
CuTiHeo
TÍCH CỰC
7 năm
@Diệp Minh Thành Vâng bác, phẫu thuật lợi bất cập hại, nên bản thân gia đình em đâu có muốn. phải tìm hết các cách đã ạ 😃
hóng các các để sau còn biết
Sapa229
ĐẠI BÀNG
7 năm
khi nào chủ thớt mà chữa thành công bài thuốc an cốt nam này thì nhớ chia sẻ cho anh em bít nhé
CuTiHeo
TÍCH CỰC
7 năm
@Sapa229 Ok bác, cuối tuần này em đưa mẹ em qua phòng khám TMĐ ở Khương Đình xem bệnh tình cỡ nào, khi nào có kết quả tốt thì em báo bác liền 😃 cảm ơn các bác nhiều!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019