Chúc mừng Tinhte.vn nhận giải "Diễn Đàn ĐTDĐ được ưa chuộng nhất"

cuhiep
26/3/2011 7:47Phản hồi: 491
491 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhkutj
TÍCH CỰC
13 năm
qua chuyện này càng tôn sùng viettel hơn..................đó là đánh giá khách quan..viettel không được giải thưởng nhưng người khác cũng phải ngước thèm.......
ủa,"viettel ko dc giải thưởng nhưng ng khác cũng fai ngước thèm" là sao? ko hiểu bạn ơi
Mình thì ghét nhất mạng Viettel luôn , vào của hàng của VT mấy em nv mặt cứ sưng lên như bánh bao , hỏi nhát gừng . Mình ngồi chờ nó giải quyết cho mình thì cứ ỡm ở nói chuyện dt . Thế mà có ai vào đóng tiền thì giải quyết nhanh thế. Khác hẳn nv của Mobi lúc nào cũng vui vẻ nièm nở với khách . Đấy là lí do cả nhà mình dùng mobi và mình trung thành với mobile dc 10 năm rồi
Ông dở hơi hay thằng Viettel nó cho ông củ chuối.
Tầm nhìn ở lũy tre làng mà cứ nói linh tinh.
Xin Chúc mừng Tinhte.vn!⭕️o
hôm trước em cũng chọn tinh tế. thế là tinh tế nhất. hay thật.
chúc mừng tinh tế nhé. chúc tinh tế ngày càng tinh tế hơn.
chúc mưng tinhte.vn. mình luôn tin tương tinhte vì ở đây anh em nhiệt tình vì diễn đàn chung. tuy là diễn đàn nhưng tinhte như 1 trang báo công nghẹ chính thống, ko bi hộ lốn như các diễn đàn khác! 1 lần nữa xin chúc mừng! Mong anh em có gắng giật cả giải vma2011 nữa nhé!:bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
VMA2011 là Video Muic Awards 2011 hả bác ;)
bác này vui tíng ghê!
Oxi
CAO CẤP
13 năm
Tớ ko rượu chè, cờ bạc, ko trai gái, chỉ có tinhte.vn làm bầu bạn giải sầu mà thôi!
thiệt ko đó, hehehehehe
Chúc mừng Tinh Tế. Chúc mừng tất cả những member TT 😃
hueanlovely
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay quá tinhte.vn là số 1 forum 😃
ko thấy viettel đc gì! mà cũng đúng 2 tuần dùng viettel với mình là 2 t khó chịu!
nncham
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác này nói chuẩn nhất
chúc mừng tinhte.vn
vote xong hết rồi mới đc giải mà, vote gì nữa các bác,
chúc mừng thôi 😆
chúc mừng tinhte 1 lần nữa 😁
(e có vote mấy lần) 😃)
Chúc mừng diễn đàn, chúc diễn đàn ngày càng vương xa, vương mạnh.
club_k
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đại hỷ của diễn đàn.Chúc mừng tinhte.vn
chúc mừng tinhte nhưng mà tinh tế dạo này khó vào quá rất hay dis
tinhte của chúng mình đấy 😆 thế cơ mà
bravo....!
tinh tế No1
hoan hô tinh tế 🆒
mình cũng có góp 1 phiếu 😃
Chúc mừng tinhte.vn ! Viettel không giành được giải gì nhỉ ? Đang dùng Viettel...
anh2sky
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giải rút bạn ạ,nhưng mà công nhận sóng 3G thì vina với mobile gọi Viettlel bằng cụ
Không ai bít danh sách khán giả trúng giải ở đâu hết à hic hic
billho
TÍCH CỰC
13 năm
Yêu thích nhất cơ à! Quá ngon! Chúc mừng!
Ông Viettel chẳng được cái giải gì hả? Cho chết, bản thân em đang sử dụng nó mà còn ghét nó vì lỡ sử dùng Sim này lâu quá rồi.
Mem tinhte thì đông đừng hỏi rồi. Da vote thì chỉ có "sập serve" thôi 😆

Tinhte có rất nhiều mem tâm huyết, trang tin cũng chịu khó cập nhật k những thông tin mới mà còn có nhiều thiết bị mới nên tin thường khá nóng. Có điều chất lượng bài viết ở trang nhất đôi khi còn thiếu chuyên nghiệp. Mem thì rất đông nên k thể tránh khỏi ít nhiều những mem lởm khởm, ném đá diễn đàn làm tinhte có tai tiếng ko tốt.

Có điều cộng đồng tinhte rất ổn. Và việc đoạt ngôi đầu năm nay k có j là bất ngờ.

Chúc tinhte ngày càng lớn mạnh và ngày càng tinhte hơn nữa! Bravo ....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019