Chung tay vì sự thất hứa của Yamaha - Exciter 150cc làm giá

684102
7/1/2015 10:52Phản hồi: 348
348 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Wave đi, Dream đi cho tiết kiệm xăng, ngày lúc xăng đang giảm, đi phượt vô tư không lo về giá hahaha
Đây cứ tẩy mà giá ngoài cứ tăng 😁
uronbkhn
ĐẠI BÀNG
9 năm
E đã lấy fz được 3 ngày, cảm giác là rất hài lòng các bác ạ.
@uronbkhn Hơn nhau đến 30tr ko hơn mới lạ
uronbkhn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nhuankhom Làm gì đến 30tr bạn, giả sử bạn mua Ex đc ở HN với giá 52tr. Tổng thiệt hại sẽ là: 52+45x5%+4=58.25tr, trong khi đó mua Fz hết 73.5tr sau đăng ký, như vậy tiền chênh là 15.25tr thôi.
admyluv
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác cứ yên tâm, em quyết định mua Sirius luôn rồi kaka =))
Sáng nay mới cập nhất gía ở TP. Vị Thanh-Hậu Giang, đồng gía 52tr cho tất cả các phiên bản...muốn hốt lắm nhưng vk mình nói mắc ko cho mua liền, qua tết mới cho mua.hụ.hụ...
@huuthaihg Bao giấy thì hốt đi
@nhuankhom Hk có bao giấy bác ơi!có là mua liền, ngay và luôn rồi...
@huuthaihg anh cho em sdt được ko.!!! giá đó có giấy tờ chưa anh..!
@huynhngoctan199292 Chưa giấy nghe bạn...sdt mình nè: 0939725467. Bạn ở đâu?
nếu chúng ta hãy cùng chung tay lại để bảo vệ quyền lợi tiêu dùng của chính chúng ta.
1 vote cho chủ topic.
riêng tôi sẵn sàng ký cam kết phản đối yamaha làm giá exciter 150cc
vession
ĐẠI BÀNG
9 năm
Theo mình nhận thấy dân mua thời điểm giá cao nhiêu củng mua thì đa số không phải dân biết xài net hoặc không nắm biết thông tin về T150 nói chung và ko phải dân tinh tế nói riêng. ( nói khó nghe hơn thì là chú 10 dưới quê ra 3s hỏi nhiêu về ôm tiền đi mua tưởng giá đó là đúng rồi )
Đừng tẩy chay mà phải tẩy não mới đúng 😃
Mọi ng ơi... mọi người có để ý là thằng yamaha trung tá đó đang kích động tinh thần fan ex bằng cách nói bán đúng giá cho ae. Và tung hết hình ảnh rồi clip ca ngợi t150... nhằm làm cho ae mê mệt ko chịu đc phải ôm tiền đi mua vs giá ngất ngưỡng...
Nó chỉ bán đúng giá cho những chủ hội ex ( báo nói z á)
Nếu đúng z thì thằng Trung Tá này hiểm thật.... ngay cả cái đại lý của nó cũng hét giá ko kém sài gòn.
Nó vừa đánh vừa xoa mà :eek:
@giovotinh_466 Thằng ttungtá là thằng bào mình chưa bao giờ nghe wa . Vu làm giá ex 150 này mới biết nó . Nó cũng chỉ là thằng tầm thường như bao thằng đại lý khác thôi.
Yamaha đang quá tự tin với đứa con cưng của chính mình. Đồng ý là exciter rất được ưa chuộng tại VN và exciter 150cc là mẫu mới nhất nhưng để đại lý làm mưa làm gió như vậy mà Yamaha không có chính sách hay hành động gì để bảo vệ người tiêu dùng thì sớm hay muộn gì đứa con cưng đó cũng sẽ bị người tiêu dùng quay lưng thậm chí tệ hơn sẽ bị người tiêu dùng tẩy chay thôi. Ngoài exciter 150cc ra còn rất nhiều lựa chọn trong phân khúc 150cc như: Suzuki En150cc, raider 150cc, Honda RR150cc, Honda X-150 Bulleting, generic code 150cc... Hãy là người tiêu dùng thông minh nhé các bạn.
MrC_plk
ĐẠI BÀNG
9 năm
@yeucongnghe2012 Vai bac nay that, be nguyen si noi dung binh luan cua minh tren Zing vo day luon :eek:
Hôm nay hỏi giá bản GP ở yamaha 389 Nguyễn Lương Bằng,thành phố Hải Dương là 52tr chưa bao giấy. Đắtx vãi ra. Thôi thì cứ tự sướng với con côn tự động ex 2007 + raider vậy. Raider còn hơn ex150
anhle09
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có tinh mật với anh em đây ... Bọn yamaha trung tá chủ mưu đường dây làm giá toàn quốc và tất cả các showm room toàn quốc cũng hưởng bắt tay nhau làm giá để ép người tiêu dùng chân chính vào thế khó.... ( Ngoại trừ mấy anh mạnh về tiền tệ chỉ chạy theo thời đại mà không biết chi tiêu cái 1 cách hợp lý nhất)
@anhle09 nó chỉ bán cho ng đam mê thật sự,éo ẹ ng cần mua ko đam mê mua làm éo gì
Screenshot_2015-01-12-15-48-46.png Screenshot_2015-01-12-15-46-58.png Screenshot_2015-01-12-15-44-20.png Screenshot_2015-01-12-15-44-09.png
@nhuankhom Thằng trung tá này nguy Hiểm Vãi lozz ra.... chửi mặt cmn đi
anhle09
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới đi hỏi mấy cửa hàng yamaha ngày hôm qua.. Sang năm chúng nó mới giảm ( năm 2016 )... xe tụi nó cất giấu trong kho hết.. Bọn cửa hàng nó có nghệ thuật nói để người mua phải gật đầu lia lịa... Chúng nó không dễ phá sản đâu.
khoa125
TÍCH CỰC
9 năm
quá nản với kiểu làm ăn thời cơ như thế này, anh em nào rành tiếng Nhật thì vào đây phản ánh vấn đề làm giá nhé, trang này của Yamaha Japan nhé, mình sẽ phản ánh vấn đề làm giá ở Việt Nam cho bên Japan biết, có ảnh hưởng mấy chú Yamaha Đại Tá, Đại Tướng gì ko nữa.

Link: https://inquiry.yamaha.com/contact/?act=24&lcl=ja_JP&_ga=1.52635496.1101206272.1421311872

Trang chủ Support của Yamaha anh em rảnh thì vào gửi hết nha, bảo đảm Yamaha Japan sẽ biết hết.

Link: http://jp.yamaha.com/support/about_yamaha
@khoa125 Yamaha đại tá, đại tướng cũng chỉ là 1 trong những đại lý bán xe thôi chứ có gì đâu mà ảnh hưởng.
yêu em này lắm. nhưng hum nay cưới em AB 43tr rồi. tạm biệt ex 150. chừng nào a ly dị a sẽ cưới e.😁
Có bác nào làm cho mấy doanh nghiệp nước ngoài đặt nhà máy ở nước ta không.mỗi lần nhận claim nó thế nào ấy nhỉ.bố tướng cũng là cái đinh nếu kinh động tới công ty mẹ bên nước ngoài.cơ mà cái này là cơ quan chức năng bên nước ta.
thqt1b
TÍCH CỰC
9 năm
NGhỉ chơi ex, chuyển qua iu FZ
thqt1b
TÍCH CỰC
9 năm
Thằng Ya đại tá trung tá này cmt FB tếu nhỉ. Chủ CH hay gì mà lật lọng đầy quần.
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
dành cho người đam mê thật sự ? ko hiểu câu này là sao , chứng minh thế nào mới được ?
thqt1b
TÍCH CỰC
9 năm
@minsun03 Uh. Nghe câu này thiểu năng ko tả nổi. Ít có người nào ko đam mê mà dám mua xe này cả. Bao nhiu ng có gia đình, có em bé. Những dịp đi xa, đưa vk con về quê,... thử hỏi ko đam mê, ko có cá cmn tính thì đi mua con LEAD hay Nozza rồi. Túm lại, gian thương thì chống chế thế nào cũng lòi mặt chuột của nó ra thôi, nhiều khi chống chế bậy bạ thì còn lộ cái thiểu năng trí tuệ ra nữa kìa.
anhle09
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thqt1b https://www.facebook.com/trungta.com.vn chính nó đây anh em
Các bạn đang nhập vào facebook là tìm kiếm được thằng trung tá này nó chặn , không đăng nhập facebook là không xem được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019