Chương trình thay pin iPhone giá 29$ sẽ bắt đầu ngay từ hôm nay

Duy Luân
30/12/2017 22:26Phản hồi: 333
333 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

6s của mình gần đây có hiện tượng có lúc 20-30% đã sập nguồn cml thì có phải do pin ko nhỉ. Dùng app test thì báo 1500/1715 mAh. Thấy bảo phải trai 20% mới dc thay giá 29$ ợ?
Thật buồn cười. Bỏ tiền ra mua sp mà đến khi hỏng hóc, bị kỹ thuật lỗi ( ko phải do người dùng) thay pin mà còn phải bị hành xác. Kiểm tra máy đủ điều kiện thay ko? Gửi máy lại 2 tuần, thay pin tốn những 29usd mà còn phải năn nỉ mới dc thay. Có lẽ đât lần cuối xài sp apple. Nói tóm lại thích nó thay ko thì từ chối ko làm dc gì nó cả. Người tiêu dùng bị thiệt ko biết kêu ai
Thật buồn cười. Bỏ tiền ra mua sp mà đến khi hỏng hóc, bị kỹ thuật lỗi ( ko phải do người dùng) thay pin mà còn phải bị hành xác. Kiểm tra máy đủ điều kiện thay ko? Gửi máy lại 2 tuần, thay pin tốn những 29usd mà còn phải năn nỉ mới dc thay. Có lẽ đât lần cuối xài sp apple. Nói tóm lại thích nó thay ko thì từ chối ko làm dc gì nó cả. Người tiêu dùng bị thiệt ko biết kêu ai
@PeKer142 Ko biết thì nên tìm hiểu hẵn comment.
luvatra21
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bạn nào thay rồi cho mình hỏi apple thay xong pin cũ có trả lại mình không. Mình thay giùm bạn pin HTC thì được trả lại pin cũ. Với cho hỏi mình mua về tự thay nó có bán không. Vì pin mình chưa chai.Nhưng thấy giảm giá muốn mua về cất
mrpham2589
ĐẠI BÀNG
6 năm
29usd cơ á
dx82
TÍCH CỰC
6 năm
Chương trình thay pin này ở Hà Nội đã có chưa @Duy Luân ? Có thông tin gì cập nhật không? Ở HN đi thay thì đến địa chỉ nào?
@dx82 Bạn ra những chỗ bảo hành chính hãng Apple là được nhé, có áp dụng hết rồi đó
abcde_123
TÍCH CỰC
6 năm
Iphone 7 plus lock sprint có đc tham gia chương trình này không các bác?e chat với apple thì các bạn ấy nói vẫn đc tham gia?điện 18001127 nói cứ mang ra kiểm tra thử chứ qui hãng gửi xuống kg nói rõ vấn đề này...
hienlanh
TÍCH CỰC
6 năm
@abcde_123 lock ko duoc nhé, nói rõ rồi mà
abcde_123
TÍCH CỰC
6 năm
@hienlanh Mình nt bên iservice xác nhận máy lock cũng đc nha bác
Xin hỏi,ipad air và iphone x thay pin có đc giảm giá như trên k bạn.
abcde_123
TÍCH CỰC
6 năm
@Lý Bá Thông iPad kg đc. iphone X apple kg can thiệp hiệu năng khi pin chai nên cũng k đc tham gia đó bác
Otano
ĐẠI BÀNG
6 năm
M thay roài, 720k, khoảng 45 phút. Nói chung ngon lành.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019