Chương trình thay pin iPhone giá 730k sẽ kết thúc vào ngày 31/12, anh em tranh thủ đi thay nếu cần

Duy Luân
1/12/2018 8:29Phản hồi: 653
653 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oldman20
TÍCH CỰC
5 năm
HN thay đâu nhỉ các chế?
LiemPT
CAO CẤP
5 năm
@oldman20 Thay được ở những địa điểm này. Vào link ở bài viết sẽ tìm được các địa điểm gần chỗ bạn.
Screen Shot 2018-12-04 at 3.01.02 PM.png
Pin mà đã chai thì anh em dùng cũng phải 3 năm rồi thay hẳn cái khác dùng cho nhanh hj
Dự là mấy con từ 7 trở lên thay xong mất luôn chống nước. Thấy cái chống nước nó tiện cái là mỗi lần đi đuơng mắc mưa cũng an tâm.
boys
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng SE pin còn 92% có nên thay không nhỉ?
*BeckBoss*
TÍCH CỰC
5 năm
@boys Thay ngay và luôn
sck84
TÍCH CỰC
5 năm
700k. Căng đét, thay cho 7p-8p-X còn hạp lý!
Dragonpro
ĐẠI BÀNG
5 năm
Các bác cho em hỏi là Máy Lock có được thay giá 730k không ạ?
6s 64 đổ ngược thì may ra chai nhiều chứ 7 8 10 mới ra tụt quanafl ắm cũng 10% thôi chứ
LiemPT
CAO CẤP
5 năm
Vừa gọi cho Thakral tại IPH Tower (Indochina Plaza) cách chỗ mình 1,3km thì bên đó thay được cả Ram cho iMac và vẫn đảm bảo bảo hành theo chính sách của Apple với công thay 770k. Mình có con iMac đang muốn nâng cấp SSD từ 128GB lên 256GB và ko dùng chức năng Fusion Drive để cài cả Mac OS và Bootcamp lên ổ SSD chạy cho nhanh. Dữ liệu lưu ở trên ổ HDD cũng được. Hiện tại Bootcamp chạy trên ổ HDD nên tốc độ khá chậm dù rằng chỉ thi thoảng mới dùng (khi nào cần dùng Microsoft Project và một số chức năng của AutoCad không hỗ trợ trên Mac OS)
Screen Shot 2018-12-04 at 3.01.02 PM.png
superock
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vừa thay tuần trước cho ip6+, pin trâu hơn hẳn
Ozil10
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chương trình có áp dụng cho iPad ko nhỉ?
hnimueih
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình gọi cho bên fpt nó bảo phải kiểm tra máy có đủ điều kiện để thay không là sao? còn phải đủ điều kiện mới được thay cơ à
TZang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hnimueih Đúng rồi với điều kiện máy bạn là máy qt nước nào cũng được và chưa hề sửa chửa ở bên ngoài (nếu sửa chửa mà trong fpt hoặc mấy trung tâm bảo hành ủy quyền thì vẫn thay được bình thường )
hnimueih
ĐẠI BÀNG
5 năm
@TZang sao lại có quy định khù khoằm thế nhỉ? cái này chỉ ở fpt hay toàn bộ các trung tâm được apple uỷ quyền nói chung
TZang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hnimueih Toàn bộ tt uỷ quyền 😆)
hnimueih
ĐẠI BÀNG
5 năm
@TZang nay đi kiểm tra thấy bảo thay pin ngoài là không được hỗ trợ chương trình này. vậy bình thường không có cái chương trình trợ giá này mà thay pin ben ngoài rồi thì không được thay pin chính hãng nữa à?
TZang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hnimueih Như mình nói đã bung máy ở ngoài là k đc rồi 😃))
Hôm thứ 6 tuần rồi mình mới thay cho con ip 6+ của mình, thứ 7 lấy máy vào 2 giờ chiều, sạc đến tầm 5 giờ chiều hơn hay 6 giờ rưỡi thì đầy. Máy đang xài Ios 9.2, thay pin xong như được trở lại cảm giác như khi mua máy cách đây 4 năm. Xài on screen khi pin chưa ổn định đã được hơn 7 tiếng. Máy hiện tại sử dụng được 2 tiếng 7 phút, còn 79% pin. Anh em tinh tế nên tranh thủ thay để còn kịp, mình thay tại Trung tâm Dịch vụ Apple:
Số 72B, Đinh Tiên Hoàng, P. Đa Kao, Q. 1
Tel: 028 3910 0068
Thời gian làm việc: 08h00 – 18h00: từ thứ 2 đến thứ 7 (Các ngày lễ, Tết nghỉ )
Gía thay: 630.000 đồng
Pin và các vấn đề trục trặc liên quan đến pin sẽ được bảo hành trong vòng 90 ngày.
@QPR Tốt nhất bạn cứ cầm về, nếu bên đó hẹn có để báo thì có gì mình cầm lên kiểm tra lại, bây giờ không có điện thoại sao mà làm công việc được. Không thì bạn thử chỗ khác xem sao.
QPR
TÍCH CỰC
5 năm
@man1606 ye
QPR
TÍCH CỰC
5 năm
@regnickvif33(v2.0) Mình đã qua cả 2 nơi fpt & khải thiên 55 bùi thị xuân đều k còn pin để thay. Để kiểm tra xem chỗ khác thế nào.
@QPR Ráng kiếm được, nếu có bạn hẹn trước và đến thay liền, bây giờ là cuối năm chắc sẽ có rất nhiều người đi thay.
VipNhoNha
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh Em review về pin pisen với ạ, máy mình đã thay pin lô rồi nên ko đc diện thay pin của hãng nữa. pin pisen so vs zin thì thế nào ?
*BeckBoss*
TÍCH CỰC
5 năm
@VipNhoNha Thua zin nhiều lam
nqstv
ĐẠI BÀNG
5 năm
help có ai biếtfpt shop bán điên thoại hay fpt nào ạ, gần hết tháng rồi. Tỉnh e chỉ thấy có fpt shop thôi, có thay pin giá 29$ được không?
quocky
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã ai thay ở Vietcomindo Hà Nội chưa ạ? TT này có đảm bảo không a?
Screen Shot 2018-12-05 at 2.37.13 PM.png
babybo1234
TÍCH CỰC
5 năm
@quocky Đặt lịch ở đâu đây bác ơi
Chiến thôi
trannam.uet
ĐẠI BÀNG
5 năm
hà nội ko có à các bác?
solyan84
ĐẠI BÀNG
5 năm
X cũng định thay nhưng nghĩ bung ra rồi thì chống nước ko biết sao nữa, mấy ông thợ hay ẩu lắm
Pearl15788
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ae nào đã bung máy rồi thì không đc thay với cái giá 730k đâu nhé .nhớ điện hỏi trước
@Pearl15788 bung rồi vẫn dc, nhưng mà phải chưa sửa ở đâu cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019