Chụp trái đất từ trên cao với camera 41MP của 808 PureView

Didu
12/5/2012 6:16Phản hồi: 397
397 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy ông kếu tốn tiền thừa hơi vãi. Tiền quảng cáo ở nước mình hàng chục triệu để được phát giờ vàng mỗi ngày không ai chửi, Nokia quăng 2 con 808 lên trời tính ra giỏi lắm hết 2000$ rồi up free lên youtube mà cũng kêu thừa tiền với đại gia =)).
Trời! n8 12mpx sx 2 năm về trc bi giờ vẫn trùm đó bạn! 8mpx à? Chấm cao ko lien quan đến chất lượg luôn mới sốc! 1.3mp = 41mpx.....háhá vậy mà cũng có 1 lũ nhảy vào cảm ơn cái cm vãi này! Mem tinhte..........
cái video này là do 808 quay ah? k pai chứ?
Các bác down ảnh 808 về nghiên cứu kĩ đi.thực sự là 41 mpx
nokia , đi đầu về công nghệ hình ảnh trên điện thoại , N95 được trang bị camera 5mp trên đt đầu tiên. Giờ tới 41mp . Đẳng cấp tạo ra sự khác biệt. Phải mất 5 năm nghiên cứu mới tạo ra được đó.
100 năm nữa sợ ko còn khí Hêly để thổi bong bóng nữa đâu! Từ độ cao như vậy mà rớt xuông đất, em Puview 808 vẫn chạy tốt. Người trả lại chiếc đt còn ấn tượng hơn. Mình chắc ko nỡ trả lại em ý đâu!
lnq2510
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói chung 41mp thế là quá khủng rồi, thế này chụp hình rồi zoom mới ko bị vỡ hình
chừng nào nó đc đưa qua WP đây?
Ôi, trò PR chán thật. Chỉ "bịp" được những ai chưa sài mấy còn dòng cao hơn mà thôi. Tôi xem thấy chất lượng chẳng hơn gì chất lượng video con SE Xperia Arc tôi đã từng dùng. Nghe nói N9 màn hình cũng hay ho lắm. Tôi sài được khoảng 24 giờ chán luôn. Nokia muốn đọ chất lượng ảnh với Sony hay Iphone thì còn phải chạy dài, chạy dài. Dù sao dũng đánh giá cao nỗ lực của Nokia để không hổ là top một thời. Chúc Nokia may mắn với dự án mới ở Việt Nam!
P_long_tiny
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ruanqingvn ông này giàu ác, ngồi mần N9 24h mới chán =]] chắc ngồi chỉ ngắm nó chán rùi vứt chứ gì, 😃 bác này sợ thật, mình ngồi vọc belle 1 tháng nay vần thích con 701, có cả con n9 ngồi mần suốt ko chán, bác này chắc bị ném đá nhiều đây, chắc fan and và ip =]] em cũng thích quả táo vì nhìn nó sang nhưng về công nghệ chắc bác fải xem xét lại lời nói na 😃
@blueseaN9 Chán thì cũng đúng thôi vì Bác ấy chỉ sài có 24g thôi.Mìng thì xài dc hơn 9 tháng rồi,cũng chụp hình quay phim đủ cả,mà chưa thấy chán.Còn Bạn thì sao chừng nào mới chán !hihihihih
@linhlantrang khi nào nó hỏng thì chán! lúc đấy xem xét wp. hehe.
@P_long_tiny
Cac bac chem nhau ac qua!theo em thi chup anh 41mp thi con gj bang nua!nhung bao gjo moj co tien ma mua em no co chu!hjhjhj!chi danh cho may bac dai gia thoi!
Nhiều troll kinh khủng, nổi bật là bạn "tinh tế sắc sảo"! Sắc vừa thôi, sắc quá tự bén tay mình thì khỏi nói!
Mình thắc mắc là họ làm cách nào để ra lệnh cho 808 chụp khi mà họ ko bấm vào nút chụp?
@kekk nghe đồn kết nối vs máy tính ở đất hay sao ấy mà .
công nghệ càng ngày càng hiện đại
ongdogia
ĐẠI BÀNG
12 năm
chụp 41 chấm xong resize lại 8 chấm tấm hình sẽ tuyệt lắm !
Khiếp nhìn e này thấy thèm quá
tungfnv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngon thật. Không có điều kiện mà thử cái nhỉ.
Đã có review nào so sánh 2 ảnh/clip chụp/quay bằng 808 và sp khác chưa nhỉ. Ai biết cho mình link với.
@duongthien1991 của bác đây!
đc có mỗi 1 tấm ah ??
Tuyệt vời. Mong rằng Nok phát triển thêm nhiều thiết bị đỉnh hơn thế nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019