Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chút suy nghĩ về Galaxy Note 10 và những người làm tất cả mọi thứ trên điện thoại

Duy Luân
10/8/2019 1:16Phản hồi: 443
443 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp long lanh và dễ vỡ 😆)
Ho0ver
ĐẠI BÀNG
5 năm
Và đây là ng chưa bao giờ đc đụng tới galaxy note nào.
Bài viết thực tế ko giống pr nên like mạnh 😁
Mod @Duy Luân làm 1 bài tổng hợp + đánh giá quà đặt trước của note 10 ở mấy cửa hàng thì hay nhỉ. Mình đang phân vân mấy store nhỏ như ddtm hay ddv không biết có đc như tgdd không? Xưa h mình chưa mua dt ở mấy chỗ đó bao h cả =))
@Phong Huynh Khanh Có lý 😁 mai mình xử
Bán thân mua Note 10 ai mua pm huhu
Âm thanh ra cổng usb type C là analog hay digital nhỉ.
masterss0
TÍCH CỰC
5 năm
Hiện tại thì dòng note có thể nói là dòng toàn diện nhất trong thế giới smart phone, có thể có vài thứ không đứng nhất, nhưng cũng không có cái gì dưới trung bình, 1 vài tính năng có thể nói là độc nhất. Perfect.
tính năng dex này có vẻ hấp dẫn, làm việc chuyển tiếp qua lại quá ngon. Hi vọng thực tế chạy mượt thì quá chất
@nguyenlinh712 nhìn vậy thôi, còn thực tế ra sao thì phải chớ 😁
wenquan
TÍCH CỰC
5 năm
@nguyenlinh712 Câu hỏi là có làm việc được với Win 7 không ?
Hy vọng anh em ở các tỉnh xa xôi sẽ sớm được trải nghiệm con note 10 sớm.
Tính năng Dex có vẻ quá ngon mà mấy năm nay Samfan ko chịu dùng nên ế trơ mỏ!
Mong một ngày cắm cái điện thoại zô cái hub màn hình bàn phím là làm ziệc luôn. Giờ cpu ram ssd điện thoại quá mạnh luôn rồi
Máy đẹp hiệu năng đỉnh chỉ là nó bớt đi vẻ nam tính vốn có của dòng Note , mấy mầu lưỡng tính thấy sao sao ý
quanghong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chờ nó hạ giá phải làm 1 con, tuy đẹp và thèm lắm nhưng kinh tế chưa cho phép.
[H][G]
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình là iFan nhưng cảm thấy Samsung giờ đang càng ngày càng hoàn thiện dần, có lẽ sắp vượt mặt Apple mất rồi
ducminh08
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình đang định đặt mua Note 10, đang phân vân giữa màu đen và màu cực quang. Từ trước giờ mình chỉ thicha máy màu đen. Lần này ra màu mới đổi màu theo góc cầm máy nên lưỡng lự quá. Theo anh em nên đặt màu nào ạ?
Mình đã ra FPT shop sờ thử, thực sự cảm giác rất giống XZ Premium mình dùng hồi xưa, chỉ là dày hơn một chút. So sánh với Note 9 thì cảm giác cong ít hơn và rất vừa tay chứ không bị "chới với" khi cầm. Tính quất Note bản nhỏ mà không biết pin có ổn như S10+ không?
@Dẻ Xương Sườn Giống là giống ntn nhỉ?
@lekhanhtrung123 Giống 2 cạnh sườn ấy, cảm giác liền mạch giữa khung và màn hình, chất lượng hoàn thiện rất tốt
tam3000
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sac 30 phút mà su dung dc hết ngày chắc chỉ la lý thuyết thôi nhỉ!! Minh sử dụng tần xuất cao chắc chi dc 6h la cùng!!
devil85
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vẻ ngoài đẹp
LuuVanCM
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không đủ lúa
làm việc trên laptop vẫn thoải mái hơn đt chứ, nhìn cái màn hình bé tí vài inch khó chịu lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019