Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chuyện cái camera của LG G3

tuanlionsg
28/8/2014 6:31Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

g3 vs 930 em nên mua con nào nhỉ ai bbiế giúp em với
@craynobi g3 mạnh về game và phần mềm giải trí, học tập, lumia 930 mạnh về sự ổn định và chụp ảnh đẹp
nét như N8
bác nào dùng LG G3 rồi thì cho em hỏi với .
sao cái camera con G3 của em quay để chụp trời tồi nó bị lag sao ý , máy em mới mua đc 2 ngày máy mấy bác dùng co bị ko ? mấy bác trả lời giúp em với để em xem còn đi đổi máy .
taycoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
minh85hp
ĐẠI BÀNG
9 năm
minh85hp
ĐẠI BÀNG
9 năm
taycoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minh85hp Bạn vào phần information có đấy
Ở đây toàn thánh,không biết chụp sao cho đẹp trên G3 rồi hô xấu,ai nói là bệt,thiếu nét qua đây đọ nhé
BB Tran
TÍCH CỰC
9 năm
thật sự em không ngờ cam G3 tốt thế!!! đọc xong bài này quyết định mua G3!!!
G3 của em tự nhiên camera bị mờ các bác ơi, chụp gần thì ngon, chụp xa là mờ tịt, em nghi cái lare của em bị hỏng, vậy liệu có thay được ko, đã thử up rom gốc vẫn bị, máy mới mua, mặt sau ko bị xước hay mờ đâu ạ
G3 của em tự nhiên camera bị mờ các bác ơi, chụp gần thì ngon, chụp xa là mờ tịt, em nghi cái lare của em bị hỏng, vậy liệu có thay được ko, đã thử up rom gốc vẫn bị, máy mới mua, mặt sau ko bị xước hay mờ đâu ạ
Có anh chị nào bị như em ko ạ.. Em thấy camera của G3 nhà em nó cứ mờ mờ và màu thì bị nhạt ko được tươi và rực rỡ như của samsung hay sony.. em cũng thấy khi để màu xanh đạm chụp thì nó ra màu tím ...
fireghost13
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình chụp vẫn bt mà. Nói chung LG nên mua hàng chính hãng cho yên tâm. Thèm LG G4 quá.
Mấy anh cho em hỏi G3 gì đây ạ? em không rành lắm, em thấy G3 D855, hay F460 gì gì đấy. Em cũng thích G3 này, mà ko rành loại nào hết trơn á, mong mấy anh chỉ hộ em cái 😁 em thích cái G3 của bài này lắm 😃
bài tést rất tốt, thanks
Lg thì phải từ G4 camera mới thật ngon , rất ngon.
vậy là đẹp rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019