Chuyện cái camera của Lumia 930

tuanlionsg
15/7/2014 5:35Phản hồi: 475
475 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

stockplayer
ĐẠI BÀNG
10 năm
lâu lâu mới đọc tiểu thuyết, nhân vật chính (có thể là nữ, hot girl, lãng mạn, khám phá) ảo diệu và cái kết là e nó cần 1 anh đẹp dzai Microsoft Lumia 😁
Bài viết của người am hiểu nhiếp ảnh. Nhưng chê 808 lỗi thời vì lý do dùng hệ điều hành cũ thì không liên quan gì đến nhiếp ảnh
Em cảm thấy bài viết "sặc mùi PR" :v
em đọc xong thì chẳng có cảm xúc gì nhưng cũng chỉ biết bảo là bác này viết hay, tự thuật tự biên tốt thôi 😁
hình của anh tuy không đẹp nhưng rất có giá trị vì chúng đầy cảm xúc.
lúc trước chơi ảnh, chơi máy, e cứ tưởng máy phải ngon, hình phải sắc nét, màu phải rực mới là đẹp.
sai lầm, nó chỉ làm cho chúng ta bị gò bó lại bởi những cái định nghĩa mà thôi.
chụp và cảm nhận được cảnh vật nơi mình chụp mới là cách chiêm nghiệm nó sâu sắc nhất.
và hơn nữa, thiết bị càng cơ động càng tốt !!
😃 cảm ơn tác giả vì bài viết, ko cần biết có nhận tiền hay tự cảm xúc viết ra nhưng 1 bài ntn có trả tiền cũng đáng để đọc

😁:D mong bác tiếp tục phát huy
Tuyệt dời ông mặt dời
moi mua lumia 930 dk 5 ngay roi, dung rat phe...
natomedia
TÍCH CỰC
10 năm
Quá đẹp cho một em phone camera.
Bảo kiếm hội ngộ anh hùng 😃
bác ở Nha Trang à? Thấy có pic ở Lương Sơn với đường biển
@Củ Lạc Giòn Tan Đi ngang đó!
mang lại cảm hứng cho anh ấy là được, bài viết nhiều cảm xúc quá anh ạ !
Hình chụp kinh quá :eek::eek::eek::eek:
Xác nhận là CEO mới của Microsoft đã sang tận nơi, gặp và ký hợp đồng trực tiếp cách đây hơn hai tháng, họ đã gởi nhiều lần mail, và cuối cùng cũng thành công khi thuyết phục được Anh Tuấn lionsg viết bài này. Dự là anh Tuấn nhận không dưới 5 con số khong tien Mỹ. Các bác hết thắc mắc rồi nhé. Tiền chỉ là vấn đề nhỏ, vì trình độ và khả năng mới quan trọng. Sao người ta không trả tiền cho anh hùng bàn phím các bác mà chỉ trả cho số ít người, vì các bác thông minh, khéo léo bắt câu chữ như đàn bà ở chợ, và cãi bướng giỏi như bà vợ ở nhà.

Bravo lần nữa anh Tuấn
@mrnguyenthanhto Đọc xong không biết bạn khen hay chê nữa 😕
Bài viết công phu quá! Cảm ơn bác thớt. 930 đúng là nối tiếp truyền thống nhà Nokia <3
donaka
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bài viết rất chi tiết, thỏa mãn cho nhu cầu cần biết về Lumia 930. Tuy nhiên nói gì thì nói, vẫn mang hơi của PR 😃
ngoctanhy89
ĐẠI BÀNG
10 năm
bài viế chuyên sâu..ảnh đẹp phản ảnh đúng...thưc trạng của 930
Thích câu nói " cái camera tốt là cái luôn ở bên bạn lúc cần"
Mình có cái súng 50D, nhưng hiếm khi mang đi vì quá cồng kềnh
Những khoảnh khắc đẹp thì cũng chỉ cái IP4 thôi, theo như lý thuyết thì nó cũng là cái camera tốt của mình rồi chứ không phải cái 50D nhỉ
Anh No mà đọc bài này chắc chắn anh ấy lại hạ giá 1520 xuống tiếp 😁
chaungocman
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình chỉ biết chụp auto với lấy nét tự động. cũng có tìm hiểu cách cân chỉnh lấy nét và cân chỉnh thiếu sáng nhưng mà khó quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019