Chuyện gì sẽ xảy ra khi bạn Block người khác trên Facebook?

TDNC
2/5/2013 1:11Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác ui em hỏi tẹo...e vào fb thì xem ở các bình luận thì nick của ng ấy bị đen không kích vào được???hơn nưa cả em và người ấy gõ tìm kiếm tên hoặc mail đều không ra là sao vậy ạ????có cách nào khắc phục được không ạ????
@mạc can hình như nick fb đó bị deactive rồi đó bro. muốn hết thì đăng nhập lại vô nick đó như bình thường là nó active lại như xưa. mình nghĩ vậy 😃
cho mình hỏi thêm là khi Block 1 người nào đó trên Facebook thì face có hiển thị thông báo ngay lập tức có người đã block mình cho người đó biết không ạ
TranAnz
TÍCH CỰC
10 năm
@tuantuan880 Ko
Ra đi trong êm ắng 😃

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Cho mình hỏi..minh bị bạn gái chặn và mở ra lại rồi..nhưng ko hiểu sau tin nhắn lại mất hết..có cách nào lấy lại tin nhắn ko..
Cho mình hỏi..minh bị bạn gái chặn và mở ra lại rồi..nhưng ko hiểu sau tin nhắn lại mất hết..có cách nào lấy lại tin nhắn ko..
HuyHayHoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
bây giờ fb không cho mình thấy người đã block mình dù có chung một nhóm chat (không thấy người đó nói gì) cũng như tự động remove hết tag của người kia nếu 2 người có chung 1 tấm hình, hic hic
Mý Rưỡi
ĐẠI BÀNG
9 năm
m.ng ơi.cho e hỏi với..cái ng e block là ad của 1 nhóm..e cũng ở nhóm đấy..e vừa post bài lên..n bài e fai chờ..thế là 1 lúc sau..e k tìm thấy cái nhóm đấy luôn..đăng nhập = nick khác thì tìm đc..thế là nó cho out khỏi nhóm đúng k ạ..có cách nào vào lại đc k ạ
@Mý Rưỡi Có 2 cách: làm hoà với ad rồi bảo hắn bỏ chế độ block hoặc lập nick mới 😃
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
kangkuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho m hỏi 2 người block nhau trong 1 group thì bài post của mình trong group chung đó có hiện notification lên face của người kia không nhỉ ( thấy thì vẫn thấy được rồi mình chỉ hỏi có hiện notification thông báo trên face của người mà m block ko thôi) tks all
kangkuru
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho m hỏi 2 người block nhau trong 1 group thì bài post của mình trong group chung đó có hiện notification lên face của người kia không nhỉ ( thấy thì vẫn thấy được rồi mình chỉ hỏi có hiện notification thông báo trên face của người mà m block ko thôi) tks all
Banmaixanh19
ĐẠI BÀNG
9 năm
block mà vẫn còn cơ hội nhìn thấy cơ à? hay nhỉ.
Kinhhongx6
ĐẠI BÀNG
9 năm
đã block là phải mất tích luôn chứ. vẫn có cơ hội nhìn thấy nhau là sao?
mình đã block 1 người, sẽ chẳng bao giờ thấy nhau hết.
vậy có cách nào để hủy block ko? trả lời mình pls.... mình đang cần lắm...
mình bị E .. chặn fb, làm thế nào để hết bị E chặn. ai biết giúp mình với
S777
TÍCH CỰC
8 năm
@Dương Thành Chung Cạo râu và bỏ điếu thuốc đi là hết bị chặn
nguyentaka88
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhân tiện, chủ thớt nên chỉ block khác gì restricted list với ạ hihi.
Nhớ trc hôm nào mệt mệt ko muốn đi đâu là block fb con sư tử cái, thế là có 2 ngày yên ổn (unblock sau mấy ngày mới kết bạn lại đc ko nhớ lắm), gần đây chán chán block tiếp, đến h đã 3 năm chưa un, và nó đã đi lấy chồng, may vãi =)).
Đang bị @taitinhte block sau sự cố lãng xẹt 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
Block fb xong tự kiếm nhau giữa chợ trời có phải hay hơn ko. Vote!!!!!
Nếu bình luận vào trạng thái của người đó xong mới block thì người ta có đọc được dòng mình vừa viết ko ạ?
@LinhCamTuCau Nếu người đó ko kịp đọc trước khi bị Block thì sẽ KHÔNG đọc được sau khi Block nhé 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Sao tài khoản fb cua một người mình chặn.giờ lại không thấy trong danh sách chặn nua vậy ạk?ai giải thík e biết với ạk?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019