Close

sangbmt
28/7/2012 3:33Phản hồi: 1.537
1.537 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iri
Trứng
12 năm
kindle có chơi đc k thế các bác
Android/data hay android/obb vậy mấy pro ???

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
@nguyen duy sinh Android/Obb nha.

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
có máy nào không giật tẹo nào không mình dùng s3 khá mượt nhưng đôi lúc vẫn bị giật 1 phát 😔
HIC Cai thi ok, nhung ma khong dieu khien bang sensor duoc. phai dieu khien bang cach touch vo man hinh. Co bac nao bi giong vay khong?

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn
Bạn nào có file mod .xml full hiệu ứng cho mình xin với
Fix mấy file .xml đưa vào data nó toàn tự xóa
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
@TRuoNG2352811 Mình biết chỉnh đồ họa từ khi được bạn chỉ nhưng lại phải quay về với khi chưa sửa vì chơi giật quá với giảm khung hình trầm trọng, chẳng hay bạn có thể chỉnh cho mình 1 file phù hợp cấu hình của I9000 không vậy bạn, game tốc độ mà xảy ra giật thì cũng khó chịu, thank 😃
@galaxy572 Bản chính thức mượt hơn đấy bạn :D
@kiloo http://www.mediafire.com/?iawcjdn9bdidn6m 😁 i9000 xml này vừa đẹp vừa mượt, nếu ánh sáng chói quá hoặc màu sắc mạnh quá thì bạn false dòng use_gamma_luminance là ok
@TRuoNG2352811 Bản chính thức mình thử đủ kiểu vẫn không chơi được,toàn bị đen màn hình,chỉ chơi được bản tàu này với bản test thôi
Thanhlonggt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giúp em với. Dth của em bị hỏng cảm ứng phần Create Account trong phần Mutiplayer. Bác nào có thể creat giúp em một tài khoản được không ạ. Xin cảm ơn các bác nhiều.
sy&yuna
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngon lành cành đào nhưng vào game lâu quá :|
neo_666
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix, nook tablet của mình ko chơi được, cài xong vô nó check, rồi xong nó bảo xin lỗi rồi văng ra ngoài, mình đã thử cả hai bản AS7 mà vẫn ko được ! 😔
Cũng mới mua ủng hộ Gameloft. Có 1USD, khá rẻ
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
Là sao vậy bạn ? -_-
@kiloo Là file của mình mà 😁
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
@TRuoNG2352811 Vậy mà tưởng của ông kia, mình tin tưởng vào bạn hơn 😃
HTC Sensation của mình ko chơi dc.
giúp mình.mình làm đúng như hướng dẫn,mình cài vào máy HTC Sensation nhưng khi vào tới chỗ "check license" là nó thoát ra.ko vào dc game. làm sao đây
@tungmaster122 Copy lại file obb xem có được không
@TRuoNG2352811 làm lại 2 lần rồi mà vẫn ko dc bác ạ
angel0931
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tungmaster122 Chắc bạn cũng bị giống mình. Sau khi cài apk, mình copy forder "com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM" vào đường dẫn "sdcard/Android/obb/". Vậy nhưng vào game vẫn bị out ra và báo lỗi "Unfortunately, Asphalt 7 has stopped". Thử copy lại file .obb vẫn như vậy.
@tungmaster122 Xóa đi :

Coppy dalta vô máy trước

sau đó cài APK rồi bấm mở luôn >> chúc thành công
@tungmaster122 Bạn kiểm tra lại xem copy data đúng đường dẫn chưa nhé
mrkool120
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mình chạy trên kindle fire vào lúc cop xong data bật lên thì đến checking license là nó cứ đúng im chỗ đó chả nhúc nhích gì mà cái vòng vẫn xoay xoay đến tận 30 phút chả thấy gì 😔
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
@mrkool120 Bạn chịu khó ghê, ngồi chờ đến tận 30 phút, game nào khủng lắm chỉ load 60s là cùng, gặp mình là del cho nhanh rồi
mrkool120
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kiloo thấy trò này hay quá lên muốn chơi giờ bât cả wifi lên check rồi mà nó vẫn cứ checking license mãi nản luôn :mad:
note chơi đc ko mí bạn?
đã test trên note ngon lành , down app và data về , ko cần mở wifi ,install app , xong thoát ra đừng mở game , rùi chép data vô đúng thư mục , xong way lại mở app lên chơi thui , ko nên mở wifi để nó check là tiêu ^^
teok4
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mr_klins ai ko dc cứ làm như bác này xem tắt mọi kết nối internet đi
jayzu2512
ĐẠI BÀNG
12 năm
chơi ngon trên galaxy SII mà sao đồ họa xấu quá. thua xa asphalt 6. thấy trên youtube đẹp lắm mà
Sao trog phần control cái vô lăng ảo bị lỗi hay sao.mình đua toàn đâm vào tuờng hay do bản trung quốc bị vậy.bác nào có bản chính thức share e với
teok4
ĐẠI BÀNG
12 năm
phải nói là mượt,thank bác chủ, galaxy s i9000 đang dùng room gamerxrom (chuyên chơi game) cài phát 1 ok liền.đẹp âm thanh sống động ko lag tí nào
:rolleyes:Tui bi fc văng ra
làm theo hd trên appstore ý, mình dùng x play 1 lần là chơi thôi, hình anh "xém" HD, nói chung là khá nét, nhưng game play thì hay hơn A6, chơi đến cup 6 rồi mà chưa thấy lỗi vặt nào 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019