Có 4tr nên chọn MTB hay Zenphone 5?

Võ Mạnh Hùng
31/8/2014 12:25Phản hồi: 18
Hiện em đang là sinh viên năm 2, 1 năm qua em cũng tích lũy được 1 số tiền nho nhỏ dưới 4tr.
Giờ em đang có nhu cầu mua 1 trong 2 em Asus Memopad 8 180A vs Zenphone5 để vọc. Thấy 2 con này giá tương tương nhau mà 1 cái bỏ sim để gọi vs 3g đc, 1 cái màn hình nó to hơn, 8 inch lận!
Các bác cao nhân đã từng dùng cho em lời khuyên với ạ!
Vì hiện em đang dùng 1 chiếc FPT F2 cùi mía, cài 2 game là máy treo cứng nên muốn mua em nào mạnh tý để nghịch. Nhu cầu của em chủ yếu là giải trí và học tập 1 ít.
E xin cảm ơn các bác trước!
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bibica_q
TÍCH CỰC
10 năm
Đã có điện thoại rồi thì nên mua cái máy tính bảng. Màn hình to làm gì cũng đã hơn nhiều.
@bibica_q nhg mà điện thoại đg có cũng cùi bắp, nếu nó dùng OK đáp ứng tốt thì ko nói nhg đã như vậy kiếm con nào xài OK đi em. a thấy 4T em lựa mua đc con LG GX đấy, zen 5 cũng ok nếu là hàng mới nhg tổng quan lại ko bằng GX đc đâu,màn cũng to loại phalet phần nào đáp ứng tốt hơn nhu cầu
@nbgiang88 LG GX giá gần 7 củ mà bác? 😃
E đang phân vân mua điện thoại hay MTB thôi bác 😃
@bibica_q E cũng nghĩ như bác, nhưng mà lúc đi ra ngoài chỉ cầm đc cái điện thoại, mà điện thoại cùi bắp dùng muốn đập máy ##
MTB chỉ mang đi học vs ở nhà thôi bác nờ, đi chơi thì chịu ##
bạn quất cho mìnhc ái sky 860 nhé................................
@shine_kizz Sky 860 5tr bác. :3 Mà vốn em chỉ 4tr trở xuống thôi ##
@Võ Mạnh Hùng SKY 860 LÀM GÌ MÀ 5 TRIỆU BẠN
ĐẦY CHỔ BÁN 4 TRIỆU LUÔN, dưới 4 triệu là khácnhes
qua vegaviet.com
CON NÈ NGON.. VÙA MÁY TÍNH BẢNG VƯAG NGHE GỌI
@shine_kizz 4tr trở xuống toàn 99% bác, Fullbox 5tr ak! Híc. E muốn mua máy mới, ở chỗ uy tín để còn bảo hành :3
@Võ Mạnh Hùng Mua 99% rồi cũng có khi bạn ôm hận đó. Máy nấu lại. Mấy máy bán 4tr cũng toàn máy đẹp mà

Sent from my iPhone using Tapatalk
@shine_kizz Rất cảm ơn bác! Nhưng em đã suy đi tính lại lâu rồi và chỉ phân vân 2 con ở tiêu đề! 😃
Zenfone 6 luôn đi em
@Debian.VN Zen 6 ẩu hơn Zen 5 bác ạ! Mà zen 6 5,5tr lận, em chịu :3
max5800
ĐẠI BÀNG
10 năm
[QU OTE="Võ Mạnh Hùng, post: 43022128, member: 1696867"]Hiện em đang là sinh viên năm 2, 1 năm qua em cũng tích lũy được 1 số tiền nho nhỏ dưới 4tr.
Giờ em đang có nhu cầu mua 1 trong 2 em Asus Memopad 8 180A vs Zenphone5 để vọc. Thấy 2 con này giá tương tương nhau mà 1 cái bỏ sim để gọi vs 3g đc, 1 cái màn hình nó to hơn, 8 inch lận!
Các bác cao nhân đã từng dùng cho em lời khuyên với ạ!
Vì hiện em đang dùng 1 chiếc FPT F2 cùi mía, cài 2 game là máy treo cứng nên muốn mua em nào mạnh tý để nghịch. Nhu cầu của em chủ yếu là giải trí và học tập 1 ít.
E xin cảm ơn các bác trước![/QUOTE]
Bán chủ nếu có nhu cầu mua mtb e bán lại con hp 8 nguyên seal giá 3t8. Do máy đc tặng mà mình ko có nhu cầu sd .giá thị trường hình như là 4t99
[/QUOTE]
Bán chủ nếu có nhu cầu mua mtb e bán lại con hp 8 nguyên seal giá 3t8. Do máy đc tặng mà mình ko có nhu cầu sd .giá thị trường hình như là 4t99[/QUOTE]
Hp 8 độ phân giải kém hơn, chất lượng camera cũng kém hơn bác!
Em chỉ có nhu cầu mua 1 trong 2 con ở tiêu đề thôi! Cám ơn bác!
Mấy bác cho hỏi , sao em dùng Zen5 chạy Facebook ngon nhưng cứ comment gì, ấn nút gửi comment là văng ra ngoài luôn
@iiivampireiii Bạn vui lòng qua thread khác để tránh loãng thread nhé! Thân!
Zen 5

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019