Có ai bỏ quên đăng ký gói cước C90 MobiFone chưa????

ManhCuongHDD
20/3/2018 2:51Phản hồi: 32
Hiện tại, gói cước C90 MobiFone đang là một trong những gói cước mà khách hàng MobiFone lựa chọn đăng ký và sử dụng sim chính để sử dụng. Ưu đãi gói cước C90 mang lại như sau:
- Gọi nội mạng miễn phí với toàn bộ cuộc gọi dưới 20 phút
- có ngay 2GB Data tốc độ cao mỗi ngày (Tương đương với 60 GB Data mỗi tháng)
- Mỗi chu kỳ có ngay 50 Phút liên mạng nhé

Gói cước quá rẻ để có thể đăng ký lựa chọn, Cùng tìm hiểu tại: http://dangky3gmobifone.vn/dang-ky-goi-cuoc-c90-mobifone-duoc-ngay-60gb-toc-cao-thoai-mien-phi/

Gói KC90 Mobifone, KC120 MobiFone và KC150 Mobifone DATA cực khủng - MobiFone3G

Gói C120 Mobiffone thay C90N Mobifone và C90 Mobifone. Đăng ký gói C120 Mobifone, C90N MobiFone 120GB Data, gọi nội mạng miễn phí, 50 phút liên mạng.
dangky3gmobifone.vn
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TTN_HB
ĐẠI BÀNG
6 năm
Được có 60 ngày đầu cước 90k (45k/ 2 tháng đầu), mỗi ngày được có 2GB... Từ tháng thứ 3 phang 90k/ tháng mỗi ngày 2GB! Hẻo hơn Vinaphone, 3 tháng đầu mỗi ngày 4GB, từ tháng thứ 4 mới về 2GB/ ngày. Các nhà kinh tế MobiFone chặt chém khách hàng dã man vừa vừa thôi... Nhà mạng to mà không dám đột phá như một nhà mạng bé tí mà trước khi chưa có gói cước TS thì gần như chẳng ai biết (VNMB)... Ăn dày quá đi!

Bóp đắt quá thì 20 - 30% thuê bao dùng, rẻ thì 40 - 60% thuê bao dùng, rẻ giật hết cà là mình thì 85, 95 thậm chí 100% thuê bao MobìFone nó đều dùng... băng thông dư thừa cuối năm các bố có chia nhau thưởng tết hay ăn được không? Hay xác định chặt chém để lấy tiền mua ba cái ngoài ngành đẻ trứng ung như kiểu AVG?...

Một thuê bao dùng MobiFone 18 năm mà phải muối mặt mua sim VNMB lắp bộ phát Wifi 3G cho điện thoại dùng sim 0903....... cho biết 😁
Phải thuộc đối tượng mới đk được cơ mà
Ưu đãi gọi liên mạng trong nước thì CK đầu tiên: 50 phút/60 ngày,C K thứ 2 trở đi: 50 phút/30 ngày
Chu kỳ là bao nhiêu ngày bác ?
Thì lần đầu tiên là 60 ngày, lần tiếp theo là 30 ngày bác ạ
Nếu dùng hết ưu đãi mình có chủ động gia hạn được không bác ?
officials
ĐẠI BÀNG
6 năm
Được bác, bác soạn GH_Tên gói gửi 999 nhé
nkn1506
TÍCH CỰC
6 năm
Mình dùng gói DN145 trả sau khoảng 3 năm rồi. Không biết giờ muốn chuyển qua Mobi Q trả trước rồi đăng ký C90 được không mobi?
officials
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nkn1506 Chuyển chi không biết , tui muốn đk gói DN145 mà không được nè. gói này được miễn phí 10 phút đầu, tối đa 1.500 phút
nkn1506
TÍCH CỰC
6 năm
@officials C90 miễn phí 20 phút đầu, không giới hạn tháng + 2GB/ngày + 50 phút mạng khác = 1/2 tiền. Vậy có nên đổi không? Nếu có hối hận thì chắc là sao không đổi sớm chút thì có
amazonmini
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đúng rồi, chỉ có doanh nghiệp mới đăng ký được, mà giờ trả sau còn được thanh toán km 50% chứ trả trước làm gì có
nkn1506
TÍCH CỰC
6 năm
@amazonmini Gói doanh nghiệp KM trả sau là gì có KM dù chỉ 5%
officials
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em cũng đồng quan điểm , chuyển rồi chuyển lại không được đâu.hối hạn ko kịp
chxa
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mới ra gói cước em đã đk rồi, gói này xài rất thoải máy. thích nhất là chổ gọi nôi mạng hầu như ko tốn tiền
nkn1506
TÍCH CỰC
6 năm
@chxa Bạn xài được bao lâu rồi?
Engadget
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gói này hết dung lượng nhà mạng dùng kết nối, 90k dùng được 1 tháng rất rẽ!
nkn1506
TÍCH CỰC
6 năm
@Engadget Mình đang dùng HD70, 2,4GB/tháng tạm ổn vì giờ ở nhà, công ty, quán ăn, càfe ... đều có wifi rồi. Gói này 2GB/ngày thì tha hồ dùng.
heromanVIP
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nkn1506 hế dung lượng có sợ bì trừ tiền ngoài gói không bác, HD70 ấy
nkn1506
TÍCH CỰC
6 năm
@heromanVIP Hết dung lượng nó cắt kết nối bạn nhé
hết dung lượng thì nhà mạng ngừng kết nối . bác an tâm nhé
nhanct
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giờ em nghe nói có gói 12C90 nữa cơ
nkn1506
TÍCH CỰC
6 năm
@nhanct Cơ bản giống C90 nhưng C90 thì trong 2 tháng đầu có 90k thoai
officials
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gói này giá nhiêu chủ thớt ?
ManhCuongHDD
ĐẠI BÀNG
6 năm
@officials 90.000đ/tháng bạn nhé
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
6 năm
1.080.000đ dùng 12 tháng bác ạ, khỏi sợ hết tiền không gia hạn gói cước bác ạ
officials
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình soạn tin sao bác ?
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Soạn tin đk không đươc đâu bác ạ, cái này phải đăng ký ở cửa hàng Mobi, ngoài ra phải thuộc đối tượng mới đk được cơ
Thời gian reset dung lượng là khi nào vậy chủ thớt ?
ManhCuongHDD
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Something Alone Cứ 0h là reset thôi á bạn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019