Có ai xài qua samsung YP-K5 rùi cho em chút

vampire
14/5/2007 14:45Phản hồi: 10
diễn đàn mình có bác nào đang sử dụng máy nghe nhạc Yp-K5 của samsung ko? con này nhìn cool quá, lại có loa ngoài trượt, nghe quảng cáo là âm thanh loa ngoài cũng good lắm mà nghe bằng tai nghe còn tuyệt vời hơn. Bác nào sử dụng rùi cho chút ý kiến nha. E định tậu e nó.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vampire
ĐẠI BÀNG
17 năm
diễn đàn mình chả bác nào biết con này hết àh? 😔
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
bác nói thế này thì em thấy hơi bị chạnh lòng đấy, em đang dùng samsung P2
cái samsung YP-K5JQB thì ko biết bên Vn bán nhiêu ?nhưng bên này thì cái đó khoảng 2USD....cái đó thì xài cũng good nhưng có điều hơi dày và lộm cộm khi bỏ tui....tui cũng mới mua cái đó nhưng thấy ko hợp lắm nên để sang 1 bên và mua cái loại samsung YP-K3JQR nó vừa tốt hơn vừa mỏng dễ dàng bỏ túi, giá tiền lại rẻ hơn gấp đôi mà cũng 2GB.....
he he các bác đừng nhầm .E đã dùng cả 2 loai sam sung va sony và bi giờ đang có 1 em sony hạt đậu và 1 em K5 e thay k5 loa ngoài nghe cũng tạm nhưng tai nghe đi kem của nó nghe quá tuyệt những loại máy nghe nhạc e đã nghe thì bằng giá tiền với con này ở hãng khác ko co con nào hơn được cả theo e là thế

ah còn về pin thì của K5 là 25 h tai nghe và 6h bằng loa ngoài .Sạc thì mình có thể mua sạc ở ngoài cắm trực tiếp vào nguồn điện cũng được mà
bậy, K5 loa ngoài nghe hay đây chứ bộ, rất tiện lợi mang vào phòng tắm
Cứ tưởng tượng đi, thả mình trong bồn, 1 bản nhạc giao hưởng, rất ư là relax

Mà nghe đồn K5 ngưng sản xuất rồi vì có thế hệ S5 bluetooth gì gì đó mà

Rất hân hạnh khj là 1 trong những người đang sở hữu K5
1 đồng chí gia nhập phái cổ mộ
Nixy
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thấy cái máy này thì cũng thích nhưng ko bik nó nghe loa ngoài như thế nào 😁 .
Em đang dùng con này mà chỉ có sạc bằng cổng USB, bác nào biết chỗ bán sạc ngoài chỉ em với.

http://www.samsung.com/sg/consumer/learningresources/s2s3/index.html
kian244
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em hiên đang xài K5 nè.Em nhận thấy K5 và S5 là 1 máy nghe nhạc tích hợp loa ngoài hay nhất mà em từng nghe.Loa ngoài nghe rất hay,các hiệu hứng như bass,3D,... đc thể hiện rất rõ và chi tiết.Nghe bằng tai nghe zin thì phải nói là khá hay,có thể so sánh đc với sony.Có 1 điểm hay nữa là khi bác nghe FM gắn tai nghe vào rồi trượt loa ngoài ra thì máy ko khác gì 1 máy casset chuyên dụng khác(nghe rất hay,ko bị rè,nhiễu).Nhược điểm là máy khá dày,màn hình ko nét,nên xem hình cực tệ,load hình ảnh lâu.Nếu bác bỏ qua đc những nhược điểm đó và thật sự chỉ dùng máy để nghe nhạc thì K5 là 1 sự lựa chọn đúng đắn đó bác.Tặng bác tấm hình K5 của em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019