Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có bác nào vẫn mong doanh thu Endgame vượt qua được Avatar như em không ạ?

Tùng Sứt
10/6/2019 4:15Phản hồi: 2
Có bác nào vẫn mong doanh thu Endgame vượt qua được Avatar như em không ạ?
Screen Shot 2019-06-10 at 11.24.33.png Hqua em có lượn lờ vào mục điện ảnh của forum và xem được bài viết này về iron man của bác Hauvu34 thế là ngồi cày luôn cả bộ Iron đến tận 2h sáng 😁:D:D
Em xem lại mà bồi hồi quá, không chỉ là cảnh hy sinh đầy nước mắt ở cuối Endgame của Tony mà còn là cả quá trình cày và nghiện phim của MCU. 10 năm để từ những đứa trẻ dậy thì giờ đã trưởng thành, từ những chàng trai tuổi mới lớn giờ đã có vợ con. Hơn nữa nếu thật tuyệt vời nếu doanh thu của Endgame vượt được qua Avatar, nó sẽ như là để đánh dấu 1 kỷ nguyên mới cho điện ảnh thế giới. Hôm qua xem lại thấy hay quá nên em mới viết lại vài dòng cảm xúc ạ hehe :p:p à tiện thể các bác fan Marvel vẫn còn hy vọng endgame vượt được avatar vì vẫn còn đang được công chiếu. Em cũng đóng góp dc 3 lần đi xem endgame rồi kakaa
2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói chung là endgame chỉ đua vậy thôi chứ ko xứng tầm avartar.
Thứ nhất, cần 10 năm với 34 phim end game mới thu hút được đủ lượng người xem để chạy đua
Thứ hai, endgame chỉ hay vì hoành tráng, lấy nước mắt ở đoạn cuối chứ nội dung chẳng có gì. Giống lord of the ring phần 3 hoành tráng, nhưng ko có nội dung. Chủ yếu vì phần 1 2 kéo khách từ trước. Nội dung avatar thì hay hơn nhiều.
Thứ ba, avatar dám mở ra đột phá mới, tạo ra thể loại fim 3D, nghe thì có vẻ đây ko phải là yếu tố vượt trội nhưng cũng giống như iphone ấy, là có thực lực mạnh nên xứng đáng dẫn đầu.
cati99
ĐẠI BÀNG
5 năm
2.7m năm 2009 tính trượt giá thì và lạng phát thì end game k bao giờ so được đâu bạn. 2.7m năm 2009 đêm bỏ ngân hàng việt nam chắc giờ có 5.4m rồi bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019