Có cách nào để cài Clash of Clans,Boom Beach trên máy Lumia 640 XL

torchicken
3/8/2015 5:28Phản hồi: 9
Mọi người cho mình hỏi, mình đang tính chuẩn bị mua một máy Lumia 640 XL, mình khoái mấy game như Clash of Clans, Boom Beach, nhưng nghe nói hệ điều hành window phone chưa cài đặt Clash of Clans, Boom Beach được. Vậy mọi người ở đây có ai chơi trên Lumia 640 XL được không, nếu có cách thì mong chỉ mình với. Mình cảm ơn nhiều😃
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chờ win10 đi bác.
torchicken
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nơi đảo xa Win 10 nó có cải tiến gì vậy bác?
@torchicken win10 có rất nhiều thứ hay ho để kéo dev sang làm phần mềm cho win.một trong số ấy là nó cho dev chuyển đổi app từ androi.ios sang win mà không phải viết lại app từ đầu.thế nên muốn có COC thì phải chờ win10 bác nhé.
torchicken
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hê hê thế thì ngon rồi, dòng Lumia 640 XL của mình lên win 10 được, vậy đợi khi nào tậu máy về rồi mò cách chuyển đổi ấy xem sao. Tưởng bỏ phí mất nick hall 9 max def chứ :p:p
@torchicken tin xấu là công cụ chuyển đổi thì chỉ một số người được sở hữu.vì vẫn phải sửa thì mới dùng cho win được mà bác.nó chỉ giúp 90% công việc thôi còn hoàn chỉnh vẫn phải viết tay.em đoán thế.
torchicken
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ôi vậy nó có dễ dàng cho người dùng để chuyển app không nhỉ? Mình chỉ cần C.O.C với boom beach là đủ bình thường pin trâu với chụp hình, nghe nhạc chút chút là được 😃
ba
bạn vào đây này:
http://www.winphoneviet.com/forum/threads/cai-game-apk-co-yeu-cau-download-data-tren-windows-10-mobile.166194/
http://www.winphoneviet.com/forum/threads/cai-apk-len-cac-may-khong-ho-tro.166010/
torchicken
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ausau123 Thks bạn, nhưng cái này chơi COC nó ko có gamecenter hay gmail, mình dùng link device lấy code sang app trên windowphone có chơi đc Ko nhỉ? Xoá app đi có mất ko ta?
@torchicken hi...cái này ko rành...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019