Có cách nào để chuyển tiền từ thẻ cào điện thoại thành tiền mặt không nhỉ?

donglo
25/9/2012 3:20Phản hồi: 12
Em đang cần chuyển tiền vào 1 tài khoản ở vietcombank nhưng vì 1 số lí do nên em không thể ra ngân hàng được, em chỉ có thể mua các loại thẻ cào được thôi. Em có biết 3 trang là nganluong.vn, gamebank, baokim, 3 web này nó cho nạp thẻ cào vào tiền của nó và có thế rút tiền vào tài khoản ngân hàng nhưng chi phí của nó hơi cao tầm 20% . Vậy em xin hỏi có bác nào biết cổng trung gian nào có thể nạp tiền vào từ thẻ cào mà chi phí thấp thấp chút tầm 5%-10% chỉ giúp em với.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phí chuyển từ tiền thẻ cào thành tiền mặt thì ở ta chỗ nào cũng thế cả mà thôi, bác xem thằng nào nhanh nhất, uy tín nhất mà tiện nhất thì sài thôi
Mình thường xuyên dùng dịch vụ này và đã sd qua tất cả các cổng như Ngân Lượng, BK, CardPay, Gamebank và một số dịch vụ khác thì thấy ngân lượng là nhanh chóng và tiện lợi, hỗ trợ cả thẻ cào có hoá đơn (phí thấp hơn) và không hoá đơn (nhận tiền ngay vào tài khoản, ko phải chờ đợi.
@gentleman88 Mình tìm bên Ngân lượng sao ko có vậy b ?
donglo
ĐẠI BÀNG
12 năm
không biết là thật giả thế nào mà em gúc gồ thì thấy cái này các bác ợ: http://sinhvienit.net/@forum/threads/199616-baokim-vn-lua-dao-nap-tien-bang-the-cao/3/ hoang mang quá
donglo
ĐẠI BÀNG
12 năm
thank @forever9x
Bạn có thể vào trang doithe66.com để đổi thẻ cào thành tiền mặt .. được chuyển trực tiếp vào ngân hàng bạn nhé ... Mình cam kết 100% uy tín .. Facebook của mình là xuongitnd Bạn có thể pm hỏi trực tiếp nhé
duongvn2011
ĐẠI BÀNG
6 năm
google 1 vòng kiểu toàn web cá nhân lập, khéo toàn lừa đảo. Mấy trang lâu năm đã có uy tín như Ngân Lượng, Bảo Kim... thì phí hơi cao.
Có khi nào bị nó lấy mật khẩu tk khôg các bác
Thecao123.com là trang lừa đảo mn đừng tin mình gà quá đã bị lừa khi chưa đoc được bài viết này
Bạn có thể sử dụng dịch vụ đổi thẻ cào thành tiền mặt tại website : doithegiatot.com nhé . Phí đang là 10% - 15%

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019