Có câu hỏi về điện thoại, xe, camera, laptop, máy game? Hãy post lên Tinhte.vn, bạn sẽ được giải đáp

Duy Luân
1/8/2018 23:21Phản hồi: 119
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không biết tự bao giờ, vào tinh tế mỗi sáng bên ly cà phê thơm lừng đã thành một thói quen không thể thiếu 😆
@Trần Trung Long Thói quen rất dung dị, mình cũng vào Tinh tế thường xuyên, hàng ngày nhưng ko dùng Cafe :p
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry PASSPORT.se 
@crazysexycool1981 mình thì nghiện cà phê như nghiện tinh tế v á, cả hai đều không thể thiếu
@Trần Trung Long Cafe chắc đi liền với thuốc lá chứ? 😁
Có bác nào vào được tab Android trên Tinhte k vậy? không hiểu lỗi hay do gì em vào đều thế này?
@phồng tép2 Đã fix, cảm ơn bạn
Ok quá hay Tinh Tế ơi
duckvy
TÍCH CỰC
6 năm
Mình thấy bác @crazysexycool1981 là nhiệt tình nhất. Đi đâu cũng gặp bác ý, từ ios tới android, từ xiaomi tới samsung, lg...
Chắc bác đang sử dụng một lúc nhiều hãng đt nhỉ? Gặp vấn đề gì bác cũng comment đc. Có gì nhờ bác tư vấn cho một vài vấn đề.
@duckvy Mình đam mê công nghệ nói chung chứ thực chất chủ yếu gắn bó với BB, trước đây mình cũng từng có dịp được làm trong môi trường về máy móc như điện thoại, MTB, laptop, phụ kiện... và cũng có duyên làm trong nhà máy Microsoft bên VSIP, Bắc Ninh! Chuyên sâu thì ko nhưng mỗi thứ nắm chút, việc nhiệt tình trong thời gian này cũng dễ hiểu, ai cũng biết mà, trừ khi bạn ngủ quên mấy bữa nay (nhất là hôm 30/7 vừa rồi) 😁
duckvy
TÍCH CỰC
6 năm
@crazysexycool1981 Em biết mọi người đang kiếm điểm. E chủ yếu lướt tinhte đọc tin với xem mấy comment chửi nhau thôi. Lâu lâu chọt phát chơi. Giờ trên này mà phát biểu hơi hơi nghiêng về một bên nào đó là xác nhận lũ tay sai nó tới cho gạch xây biệt thự, thấy bác comment nhiều thấy bác dũng cảm quá 😃
@duckvy Vui chơi lương thiện mỗi ngày thì lo chi 😁
Thắc mắc là @duyluan ăn gì mà mập vậy hay do hít khí trời
felixduong
TÍCH CỰC
6 năm
@Bão Sài Gòn Luân mặp là do thích ăn ngon đó bác... haha hãy down app LUGAGI của Luân , sẽ biết làm sao được như @Duy Luân
@felixduong App hết chạy rồi 😆
HuyAndroidX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân muốn hỏi đáp về lập trình di động android/ios thì vào đâu vậy cậu?
duckvy
TÍCH CỰC
6 năm
@eleven8x Vào google bác.
HuyAndroidX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duckvy Google sao bằng các thánh ở Tinhte.
duckvy
TÍCH CỰC
6 năm
@eleven8x Google sẽ dẫn cho bác vào tinhte.
@eleven8x bạn ấy nói đúng đó haha
HuyAndroidX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân Lạc đề rồi các thánh ơi. Có những vấn đề mà mình tìm trên google không ra, thay vì đặt câu hỏi trên stackoverflow thì mình vào tinhte đặt, biết đâu có anh hùng bàn phím nào ra tay cứu giúp.
Tai Vuong
ĐẠI BÀNG
6 năm
tình hình là bcs "đu rách" thu hồi tới đâu rồi mod & mấy bác ..😁:D:D:D
@Tai Vuong VN nằm ngoài thị trường bị thu hồi nhé, nên nếu đang sở hữu trong người loại bao này thì cứ yên tâm mà xài, ko lo trục trặc phát sinh đâu :D
có nhiều câu hỏi mà khó người trả lời và không biết vào đâu hỏi như: nghề nào kiếm tiền nhanh nhất chẳng hạn hehe
@killerman2005 Kiếm sách liên quan đến Jack Ma hoặc Bill Gates mà đọc nghe bồ 🆒
thieuvcu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tinh Tế đa năng quá.
1 like
Câu hỏi của mình là:"Đợt vừa rồi mình thấy trên Tinh Tế có lộ Poster Phim Avengers Vs Tinh Tế-Cộng Đồng Khoa Học Công Nghệ 😁 xin hỏi anh chị em Tinh Tế có đi xem Rạp khi bộ phim này được công chiếu không ạ?"
Film Tinh Tế.jpg
IQ52
TÍCH CỰC
6 năm
đây mới đúng là khác biệt của trang tin và diễn đàn
Chúc cho tinhte.vn sẽ trở thành diễn đàn công nghệ số 1 Việt Nam !
duckvy
TÍCH CỰC
6 năm
@quanganh9726 Theo tôi thì nó đã là số 1 rồi. Có trang nào chuyên công nghệ ở VN có số lượng thành viên và lượng truy cập bằng tinhte.vn. Tinh tế cũng là nơi quy tụ của các anh hùng, phe phái trong giới giang hồ công nghệ. 1 bài viết có hàng trăm, thậm chí hàng nghìn comment, trong đó 2/3, 3/4 là comment đấu đá nhau giữa các phe phái.
osamabilanau
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhiều khi đặt bên diễn đàn con cả tuần k ai giúp
Mình có 2 con đt.
ip7 chính hãng mua ở fpt, mình thấy dùng như shit.
Ss s7, cũng chính hãng, dùng thích vô cùng.
Mà dùng ip thid trông nó sành điệu hơn.
Mn tư vấn xem có nên tống con ip7 đi ko ạ?
vinh0203
TÍCH CỰC
6 năm
cho mình hỏi Asus Zenphone Max M1 giá 4tr3 mới ra ấy thấy quảng cáo chạy Android gốc, tức là Android One sẽ được cập nhật thường xuyên như Xiaomi Mi A1 và Google Pixel, phải k???
Rất ủng hộ ý tưởng. Nên chia trong các mục: Android, ios...., iphone, macbook.... Có các lựa chọn: giải đáp thắc mắc, ipa, apk, phần mềm Windows... Thủ thuật... Để ai có nhu cầu thì down về, hoặc xem hiểu thêm, học hỏi. Mong triển khai sớm. Hiện nay thấy khó theo dõi những vấn đề mỗi người quan tâm riêng.
đề nghị có thêm chức năng report.
như bác này, vô spam tào lao, mod cho ra đảo dùm cái, vô
#hiepsi là nó ra bài của bạn này không.

@PhanDat123BL Đã chén, cảm ơn bạn
IQ52
TÍCH CỰC
6 năm
có vài thành phần đang spam nhảm và đăng link kiếm tiền bên cộng đồng, đề nghị nên thêm nút report bên đó hoặc mod kiểm duyệt kĩ hơn
@IQ52 Cảm ơn bạn, sẽ bổ sung nha
ChipHero
TÍCH CỰC
6 năm
ngon, khi nào cần hỏi sẽ lên đây 😁
G.Vic
ĐẠI BÀNG
6 năm
Post lên chẳng ma nào giúp. Các mod là chuyên gia nhưng hiếm khi giúp đỡ cộng đồng bằng cách này. Chán rồi lâu chả hỏi gì nữa...
@G.Vic giờ giúp lại hihi
@G.Vic Tránh spam. Mình suýt bị ra đảo. Tốt nhất là mọi người không nên spam.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019