Có nên bán Note 4 mua G4 xách tay không ?

kozeprotion
16/10/2015 13:9Phản hồi: 14
hiện tại em đang có phân vân đôi chút, em mua note 4 từ năm ngoái lúc mới ra là 18tr , nay nếu bán máy cũ lại khoảng được 8tr @@( còn bảo hành 1 tháng ), thấy G4 cũng ngon, xách tay khoảng 9tr , các bác tư vấn em có nên không ạ?, nếu không thì nên chọn máy nào
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có tiền và thích thì cứ đổi thôi
Nếu chán note 4 rồi mà muốn trải nghiệm cái mới thì đổi thôi bác
fireghost13
ĐẠI BÀNG
8 năm
Theo mình thấy thì ko nên, Note 4 vẫn còn tốt chán!!!
tớ thấy Note4 vẫn ngon hơn cậu ạ
nếu quan tâm đến Note 4 thì mời ghé m cảm nhận xem thử nhé. Cảm nhận cảm thấy thích thì ủng hộ, ko thì ko sao cả. Anh em dzui dzẻ là chính. Chúc bạn ngày cuối tuần dzui dzẻ và hạnh phúc bên người thân.😁;)
@thienminhmobile Bác này không đọc kỹ người ta hỏi gì :D . chắc theo thói quen
@maycuibap hihi, hơi sơ suất, tưởng đâu nên mua note 4 hay g4 😃 mong bác chủ và các bác thông cảm, chắc giá rùi nên mắt hơi mờ:D:rolleyes:
saitori
ĐẠI BÀNG
8 năm
có tiền cũng thích nhỉ, thích thì đổi qua cái mới xài. G4 và note4 mỗi cái đều có thế mạnh riêng of mình. lý do sao lại đổi từ dòng note vậy?
mình có 1 đồng nghiệp cũng vừa xài G4 vừa xài note4, để ý thấy him use note4 nhiều hơn (thấy cái vụ ghi chép nhanh của note rất hay, chắc là vì lý do này o_0)
g4 cam tốt hơn và màn đẹp hơn nhưng ngoại hình theo mình thì nhìn ko cao cấp lắm, do viền thấy dày hơn g3.Note nó cũng có cái hay riêng của nó mà theo mình vẫn đứng đầu trong android, rảnh mời bạn ghé qua mình tham khảo, chúc bạn tìm dc máy ưng ý
Bác thienminh còn g4 ko ạ giá bao nhieu vậy
Khoảng 1 nam truoc mình có mua cua bac 1 con g2 va sky 850 bac co mua may cũ lại ko bác
@To thanh binh 1504 còn hàng nhé, MỸ Hàn đều có đủ, ngoài ra còn có S5,6 Note4,5 nữa.
bác cứ thu xếp ghé trực tiếp nha
@thienminhmobile Ok ma bác co thu mua lai may cu cua bàc ko bác
@To thanh binh 1504 cõ hỗ trợ cho khách hàng đang sử dụng sp bên m nhé
@thienminhmobile Co ban g4 hàn chua anh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019