Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có nên lên ios 7.0.4 cho iphone 4s ?

Phuocsangg
17/12/2013 10:0Phản hồi: 35
Cho mình hỏi iphone 4s mình đag ở ios 6.1.3 có nên lên ios 7.0.4 không ?

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Help meeeee

Lên đi
vuchoan
TÍCH CỰC
10 năm
o_OLên là lên đi
Cho mình hỏi về pin và độ ổn định có giật gì hay k. Ae nào lên r cho mình chút khả quan cái 😁

Oke thank bạn 😁 vậy ngồi đợi jb ;))

vuchoan
TÍCH CỰC
10 năm
😁 4s chạy ios 7 mượt mà ( k mượt thì Tắt giảm chuyển động xem có mượt ko )
Load game ko chậm - Dùng ko hao pin - Đẹp+ tiện lợi
-----------------
p/s : Apple hơn các hãng khác là các máy đời cũ vẫn có thể update dc các phiên bản Cập nhật mới hơn - nên cái bản cập nhật nó sẽ dành cho từng máy ( cái này bạn có thể mang 4 con( 4-4s-5-5s) ra so sánh xem cái file cập nhật của mỗi con trên cùng 1 phiên bản ios nó khác nhau nhé \

- Chả dại gì mà nó để cho máy bạn cập nhật được rồi xài kém hiệu năng đi đâu - Nếu kém hiệu năng vậy thì nó đã k cho thiết bị đó cập nhật
😃Tin mình đi vì con 4s mình cho lên ios7 và chơi game alphast 8- balde2 vô tư @@
Cứ thớt nào có thánh Phong xuất hiện là mình lại khoái,nhiều khi lướt tinhte.vn mà cứ ngỡ mình đag lướt hài vl,gạch đá ầm ầm

vuchoan
TÍCH CỰC
10 năm
:rolleyes:sao bác ấy có thể bá đạo đến mức so sánh độ mượt của 4s và 5 và rồi 5s . Nói ở đây độ mượt của 4s lên ios7 ở mức OK dùng k cảm giác gì khó chịu nhé

Và em cũng éo thừa time lên đây rảnh chém với bác - bác cất dùm mấy con 4/4s/5/5s đi nghe mệt lắm - mà bác lớn rồi còn đú bọn trẻ con đi khè iphone sao :eek:
Em nói thật với các mod là từ cái ngày ban hành cái luật ban nick những thành viên chửi nhau, nói móc nói đểu nhau trong diễn đàn là em nghĩ bác phongunlock bị xử lí đầu tiên mà chả thấy j cả hic
gianghoacma
ĐẠI BÀNG
10 năm
thông cảm cho nó đi. ở biên hoà mới về muốn hoà nhập cộng đồng nhưng chưa bình phục hẳn
Lên đi bác, nó rất ổn không giật đâu
Chỉ sợ tội giật vs hao ít pin thì đc tất nhiên lên ios cao thì sẽ hao pin r

linhpjico
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ip2 của mình lên ios 7 mượt vãi cả ra

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM