Có nên mua 9000 vào thời điểm này ........

nghiemkhai90
5/9/2011 16:46Phản hồi: 21
Có nên mua 9000 vào thời điểm này ........ các bác tư vấn cho e với nhé. e xin chân thành cảm ơn các bác hội bold ạ
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cadicktran
ĐẠI BÀNG
13 năm
"Thời điểm này" còn ko mua thì đợi đến khi 9k tuyệt chủng mới đi tìm chắc :banghead:
linkduy
ĐẠI BÀNG
13 năm
chính xác .... nếu " thời điểm này " đủ tiền là lấy ngay còn thừa thì làm 97 978 còn k 9k là lựa chọn hay vào " thời điểm này "
Hỏi câu hỏi cùi thế cha nội... Thời điểm nào ko mua đc chứ, quan trọng là có lúa ko....? Vãi luyện nhỉ...
Bây giờ không mua thì đợi đến bao giờ. Mua nhanh lên kẻo hết máy ngon đấy.
ksez2002
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ông bạn mình đi qua hàng điện thoại tận Xuân La Xuân Đỉnh gì đấy thấy một em 9000 trông ổn quá, ko kìm hãm lại được ham muốn quất e nó liền với giá 3 củ kia kìa. :showoff:
langtugl
TÍCH CỰC
13 năm
Đang xài 9780 còn mua 9000 làm gì nữa?
mình nghĩ nên mua 97xx chứ ko nên mua 9k thời điểm này, hi hi
Luffy95
TÍCH CỰC
13 năm
Em hỏi ké với đỡ phải lập toppic 97 dùng có ổn không và giá hiện nay cuả em nó là bao nhiêu thế các bác
thích là nhích thôi , sao phải xoắn .
Thui đợi 3 năm nửa 99 bang 9k thì hẩy lấy lun.Sao phải xoắn
shiva_ndt
TÍCH CỰC
13 năm
chuẩn :banghead:
riêng BB, nếu đã yêu thì chả có chỗ nào dành cho chữ " thời điểm " cả. Hay ý bác là đợi 9k xuống giá thêm chút nữa ( vì thời gian này Nhân dân tệ đang lên --> máy nào cũng tăng giá ) thì mới mua?
mrlinh.ftu
ĐẠI BÀNG
13 năm
có lúa thì cứ mua thôi bác ợ, sao phải xoắn 😁
Cứ tưởng 9900 chứ 9000 còn chờ đợi gì nữa.Rẻ,bền đẹp,manly.Hô hô
Luffy95
TÍCH CỰC
13 năm
Các bác giúp em với. 97 bây giờ có giá bao nhiêu thế ạ
chuongmap
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua đi chứ đợi ji nữa
dungsl4x
ĐẠI BÀNG
13 năm
vụ này được đó< mình thì mình vẫn kết em 9k hơn 97 nhưng nhing em 99 thì nước chảy ròng ròng.....
Mua tốt!:rolleyes:
không hiểu đầu óc chủ thớt nghĩ gì mà lại hỏi vậy. Không lẽ thời điểm này 9K đang bị dịch bệnh à?:hot:
9k là mẫu hot nhất mà! nếu không qua tâm nhiều đến pin thì 9k quả là 1 lựa chọn sáng suốt 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019