Có nên mua hàng trực tuyến tại Lazada không ?

pham duc quyen
5/3/2015 1:50Phản hồi: 388
388 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình mua ở lazada khá nhiều lần rồi, chất lượng hàng hóa đúng như quảng cáo, chỉ tội nhiều khi giao hàng hơi lâu. Nói chung là nên mua, thúc đẩy thương mại điện tử
Laptop Asus X453SA-WX138D 14.0inch (Trắng) giá chỉ 69k nè các bác.

Các bạn truy cập vào đây để xem nhé: https://goo.gl/hjV4Ng
virtue255
ĐẠI BÀNG
7 năm
em vừa mua 2 đơn hàng từ Lazada, một cái cục sạc dự phòng Romoss và 1 tripod cho điện thoại;
1. Sạc dự phòng thì báo là chính hãng, đến lúc gửi đến thì là 1 cục pin, cũng có chữ Romoss nhưng không vừa nạp năng lượng vừa xả sạc được
2. Tripod thì báo kèm cả remote blutooth, mà đến lúc nhận thì không có
Chán không tả đc
nobita.123
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang định mua đôi giầy adidas ở đây, băn khoăn quá,
bác nào mua giầy rồi cho ý kiến với ạ, liệu chính hãng không hay face .😔:(
felixmargat
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nobita.123
Hên xui thôi bạn ơi, mình chỉ mua hàng rẻ tiền ở Lazada thôi, gặp vấn đề j đỡ xót tiền (thực tế mình cũng đã bị như thế rồi), ko dám mua đồ nhiều tiền ở đây. Nó như cái chợ mah bạn
nobita.123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@felixmargat Thấy bảo hàng của chính lazâd bán ổn hơ n không biết phải không,
hnay liều làm đôi giầy rồi mấy hôm nua nhận dc hàng review cho câc bác xem thế nào,hihi
felixmargat
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nobita.123 Uh nếu có chứ bán và giao hàng bởi Lazada thì có thể tin tưởng hơn
Qua trung gian khó kiểm định về chất lượng lắm. Bạn nên tìm nhà cung cấp sản phẩm mua trc tiếp còn bảo hành
Mình thấy hàng của Lazada tốt mà
nvdung_ak5lp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ngày mai Lazada lại sale, bác nào định mua gì tham khảo danh sách sản phẩm này nha
https://docs.google.com/spreadsheets/d/1kZF3wbbtPppBlXPOMn3TwHs2orazwQiskv_wCC3dKs4/edit?usp=sharing
ui dùng chán lắm
TRên hình 1 kiểu. Về nhà 1 kiểu.. Em bị nó nhét cho cái đồng hồ hỏng ~~
Lazada nó đang khuyến mãi lễ hội mua sắm Tết kìa các bác: https://goo.gl/xmlQ2x

Đến ngày 13/1 là hết hạn rồi nhanh tay mua sắm đi mọi người
felixmargat
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trước còn có tí niềm tin, giờ thì hết rồi, cũng chả thiết tha j với Lazada nữa
Bác này hên xui lắm
Đã đặt xong cái tivi rẻ hơn thị trường1,5tr mà không biết thế nao? Hàng ghi bán và giao bởi lazada mà không biết có lởm không.
Mua online kiểu này thì giống sổ xố quá. Ông Lazada này nằm ngủ trong trang tinhte.vn rồi. A em phản hồi qua trời mà không có lời nào ở trang để khách hàng hoang mang hết.
Kiểu này phải hủy đơn hang ra điện máy mua cho rồi. Làm ăn thế này thì sẽ đến hồi " cạp đất mà ăn" chứ không ăn "vàng" như NTrinh đâu nhé Lazada.vn.
felixmargat
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mylovedx2005 Hehe Lazada ko dám trả lời mấy comment như thế này đâu. Vì sẽ nhận vô số gạch đá, mà toàn gạch đá có chứng cứ hẳn hoi, lại thành to chuyện hơn. Nhân viên của Lazada rất nhiều đó bạn, các comment khen ngợi hàng trên website của họ toàn của đội ngũ nhân viên hàng ngày ngồi cặm cụi gõ đó, bạn cứ để ý trên web của họ là sẽ thấy toàn comment tốt và comment của nhân viên Lazada rắc thính, còn các comment chê hoặc mang tính xây dựng thì rất ít (do bị xóa). Bạn mua thì cũng hên xui thôi, chúc bạn may mắn.
nobita.123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mylovedx2005 Rẻ rẻ mua ở đây chứ vài triệu chắc nên ra điện máy xem cho chắc,
@mylovedx2005 tốt chán mà nhỉ
Bác cứ nên thử dịch vụ của Lazada
thang hat
ĐẠI BÀNG
7 năm
chị em cũng mới mua một bảng son trên lazada thấy bả dùng cũng đẹp lắm 😃
Cứ phải thử một lần mới biết được dịch vụ có tốt hay không 😃
nobita.123
ĐẠI BÀNG
7 năm
đặt mua đôi giầy lining, giảm 30%, hẹn 10 ngày mới có hàng,
chờ lâu qua ra store lining mua, hix nó giảm hẳn 40%,
hay vãi.😁
Cơ bản là đừng ham giá quá rẻ mà mua, lazada nó cũng chỉ là phân phối cho các shop nên khi chọn hàng thì xem cho kỹ, mua trên lazada thì nên luôn suy nghĩ câu " tiền nào của đó ", còn về đóng gói giao hàng thì cũng ổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019