Có nên mua lg optimus l9

DTHT308
23/11/2012 13:23Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bạn chú ý là ngày 2/12 ở topcare sẽ bán l9 với giá 6.288 tr nhá,chỉ 1 ngày duy nhất
@Dũng Thuận Thiên không quảng cáo nha,mình vừa nhận dc tin này trên fb
@Dũng Thuận Thiên em ở miền nam làm sao mua 😔
@Dũng Thuận Thiên nhân sư kjên j ma laj co môt ngay ban re vay ban.
@hangtrinh89 bạn vào trang web của nó mà xem,mnhf cũng không rõ lắm,thấy giảm giá 3 ngày đầu tháng
anh em cho hỏi LTE là gì vậy ?
Có tiền thì cứ xúc đi bạn . Cùng giá thì con L9 vô đối rồi .
Có khi chơi chiêu rao giá sốc mà khách hỏi mua thì bảo hết hàng rồi, giống như các siêu thị điện máy hay quảng cáo đại hạ giá khủng mà kèm 1 câu số lượng có hạn, bà con kéo đến thì hàng KM đã hết mời quý khách chọn mua các SP khác :p
@lionsthi chính xác đấy
bác nào muốn mua thì đúng giờ mở cửa vào mua côi tụi nó nói sao😃
@sadec1 đợt trc mình nt "săn"em này vào 0h01p mà nó còn nói là đã hết slot,bạn cũng hiểu là nó chơi đều ntn
@Dũng Thuận Thiên thế thì pó tay với tụi này rồi😁
em đang máu con L9 lắm, mà chỗ em chưa có hàng tụi TGDD này nhập hàng chậm vãi
vohphuong
TÍCH CỰC
11 năm
e cũng thích e này lắm, còn lăn tăn là LG hình như ko có kế hoạch cho em nó lên 4.1 😔. Trong khi LTE2 thì có
L9 tầm trung , cũng hem so zới S2 chính hãng đc nữa =.= S2 mắc hơn
em này mới ra , nên cũng chưa nghe nói đến nhiều về kế hoạch update
mà về update , thì LG chậm nhất , tuy thix nhưng chưa vừa lòng về phần update of :G
mjnh chi can lay 1 ngay ko pit em no co chu noi ko nua
Nếu ít vào 3G, game, wifi thì được 1 ngày tốt.
@binhyen76 nếu chỉ đọc báo ,xem video off thi tru dc bao lau,minh đọc báo bằng cả wifi lan 3g
Tuỳ thuộc vào thời gian vào mạng bằng 3G lẫn wifi, xem video off cũng vậy. Nếu online liên tục thì chỉ được khoảng 4g-5g là kinh lắm rồi.
mua chưa bạn sadec1
@Dũng Thuận Thiên đang chờ TGDD ở chổ mình có hàng mới mua
không có thời gian lên xì phố để mua😔
Hi mình bữa trước tính sút em L9 mà lăn tăn nhiều điểm nên ra cellphones quất con Ion Đỏ, đến giờ thấy quyết định vậy lại chính xác, Ion có bản update 2.68 mới giúp pin xài Ok hơn, máy ko còn bị nóng khi sử dụng, cảm ứng mượt hơn, màn hình của Ion rất đẹp và sắc nét 😁
@lionsthi sao sút thế bạn
Hi ý mình là tính tậu em L9 đó (chắc bạn hiểu nhầm là mình tiễn em nó ra đi à) vì mình dự tính mua máy trong khoảng 7tr5-8tr5 nên L9 cũng là 1 lựa chọn với ưu thế hàng công ty màn hình to nhưng duyên số đưa đẩy mình lại chọn con Ion Đỏ :p
@lionsthi có thể nói là bạn đã chọn 9.xác

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@lionsthi Ion nghe nói pin kém lắm hả bác>
@dearboy2015 ngày trc bạn mình dùng cũng nói thế,pin hình như cũng là điểm yếu của sonny
haiha8386
ĐẠI BÀNG
11 năm
Fpt đang bán trả góp đây. Bác nào mua thì súc thôi lãi 0%. Em đang tính làm phát không biết có nên không ?
@hangtrinh89 Cũng bt thôi nhưng mà nếu hộ khẩu ở TP thì sẽ duyệt nhanh trong ngày lun, còn ở tỉnh thì lâu phải mất 1 ngày. 😃
@AppleStore28 thủ tục gồm những j :p
haiha8386
ĐẠI BÀNG
11 năm
@AppleStore28 Vây à, hay thật đây nhỉ..... Chắc phải quyết thôi. Đang lăn tăn giữa nó với NOTE N7000 vì đằng nào cũng nợ thì làm ngay con to cho sương.
@đi đâu cũng có Tự tìm hỉu đi 😁
Ion up lên bản cập nhật 2.68 thì pin dùng khá hơn nhiều - qua đêm 8-9g chỉ mất 3-4%, cảm ứng mượt hơn và máy cũng ít bị nóng.
Nếu bạn nào muốn an toàn 100% có hư hỏng gì thì có hãng bảo hành thì chọn L9 công ty là chuẩn rồi. còn chấp nhận mua hàng xách tay thì Ion hay LG LTE 2 là sự lựa chọn tốt.
Ai thích chơi games thì L9 có bộ nhớ trong 4 GB quá ít nên cài games nặng ko OK lắm (mình Ion 16 GB mà cài 3 games bản quyền ở Cellphones đã chiếm 5,5GB rồi :p)
@lionsthi Mình đang dùng L9 nè bộ nhớ 4G nhưng bộ nhớ lưu trữ chỉ còn 2G3 thôi haizz. Còn thẻ nhớ mình dùng 32G Class 10 lun mà ko chép các ứng dụng wa thẻ nhớ dc. Mún vậy phải root full quyền Admin mới có thể dc haizz. Phải chỉ các mặc định của game nó đều trên thẻ nhớ đi thì tốt quá, sao nó chứ thích ở bộ nhớ trong ko ah.
con nayg chưa cầm nên không biết. nhưng khoản pin thì dòng L seri khá tốt đấy:p
@NhimBeoqn Dc về pin con L9 thì khá trâu đó, sạc thì nhanh, dùng thì lâu hehe 😁
sao ở thế giới di động bên em chưa có nhỉ?
muốn test thử nhưng không thấy đâu cả?
@NhimBeoqn Ngay cả bên FPT Shop cũng đâu có hàng test đâu. Phải mua mới có thể test dc. Hàng thì trong kho hết rùi.
thế hóa ra tụi nó lớn thế mà chơi oder àk😆:eek:
nickson94
ĐẠI BÀNG
11 năm
LG L9 so với xperia P thì nên mua cái nào hơn ??
@nickson94 LG L9 sẽ tốt hơn nhìu đó bạn 😃
mình đã mua L9 và rất hài lòng
@ngotrongtien Uk nhưng bộ nhớ trong thì mệt đây, cài game nặng thì ko đủ bộ nhớ, chuyển sang SD thì ko dc haizz. Root thì hiện tại chưa có cách nào dc cả hix.
@AppleStore28 mặc định L9 nó đã thế rồi thôi thì cứ theo nó vậy.hy vọng trong ngày ko xa sẽ có bản root,chứ thị trường L9 cũng đang rất hot đây ^^
@ngotrongtien Chờ đợi là chết 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019