Có nên mua Sky A830 không các bác ?

daiduongxanh_283
22/3/2013 18:4Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SaoPhaiSo
TÍCH CỰC
11 năm
Thích là mua , tư vấn cái khỉ gì @@

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 2
@SaoPhaiSo thật mình là người có tiền sợ gì chúng nó chơi đểu
3chai8 nak ae
830L o Hanoi em ko up dc link len ... nhung mak em thay re lam mak hoi lo.... bac nao kiem nghiem zum em cai hehehe
con này nếu lướt web 2.5 giờ và chơi game 3 giờ thì có được từ 7 h sáng đến 7h30 tối không ạ?
@ourstylorswift y học pó tay với 1 pin😁
@hoangcavalli Eo ơi.dùng có thế thôi mà ko kham nổi ạ. Căn bản là em ngại vụ lắp pin lại phải khởi động lại máy . Không biết kđ máy này lâu không các bác ?!
@ourstylorswift đến G hay lte3 hay s3 hay gì gì đấy....thì yêu cầu của bạn nó cũng đập đầu vào tường vì đòi hòi quá cao@@
2,5 tiếng lướt web 3g vói 3 tiếng game mà bảo từ 7h sáng đến 7h tối thì chắc chả ai tư vấn nổi bác😁
@hoangcavalli
@ourstylorswift Cái khoản này người chơi còn không nổi nói gì game (điện thoai|), chời ơi là chời muốn vậy gắn bình acquy vào mai ra còn được. Sức người có hạn chứ đâu pải sức dê, pin đt cũng vậy?
Ặc. Em đang dùng nokia c3 mua ở pico đây mà nó lướt web được 6.5 tiếng một ngày + nghe nhạc + tgian chờ nữa
@ourstylorswift đi so c3 vs smartphone khập khiễng quá bác ơi.
nhanduyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
âm thanh con này có hay không các bác? đang phân vân với HTC do có hỗ trợ beat audio. tầm 5 - 6 chai mua con HTC nào ổn?
@nhanduyen Cam với nhạc k phải điểm mạnh của sky
@hoangcavalli 3m5 cam vs pin thì chọn e nào bác nhể 😁

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
@vipdraigerss K cần cấu hình thì quất arc bác ah :D
s2 mới trên 6tr
bên mình có bán máy new 100% 2pin dock sạc.
bạn tham khảo ở
ismartphone.vn
nên mua chứ
Đang dùng sky a830k đây.ngon vê lờ.bác nào có rom hay chia sẻ với

Sent from my IM-A830K using Tinhte.vn
3tr5 mà thích game và xem phim thì sky a830 2nd ở didongmango, chụp ảnh thì cố thêm 200k mua sony arc fullbox ở hoangcavalli
ồh! thanks 2 bác... vậy em có thằng em thích dt nhưng nó chỉ có 2tr thôi! em thì cũng không chuyên về dt lắm. giữa 2 con iphone 3s vs sky 770 nên mua con nào? và có con nào tầm tiền đó mà ngon hơn không?
@theanhdk.hp sky đi,ip dùng chán lắm...

Gửi từ IM-A830K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@nguyendunght Nhưng con 770 dùng có ổn không bạn?
@nguyendunght với giá 2tr còn con nào ngon hơn không ^^
Mua giúp thằng em mà nó chỉ có 2tr khổ quá bác ạ!
@theanhdk.hp ổn bác ah.bác lên didongmango xem giá bao nhiêu

Gửi từ IM-A830K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
"theanhdk.hp, post: "ồh! thanks 2 bác... vậy em có thằng em thích dt nhưng nó chỉ có 2tr thôi! em thì cũng không chuyên về dt lắm. giữa 2 con iphone 3s vs sky 770 nên mua con nào? và có con nào tầm tiền đó mà ngon hơn không?

2tr mua cũ N8 khá ổn, ko thì sky a760 cũng đc
Ùm! thanks bác nhìu^^ sky nhược điểm cam va pin hơi kém
Bác nào dùng sky a830 g cho e xin ý kiến nha... e đọc bài của mấy cửa hàng nó review quá đáng giá ... tâp bóc như gì ... e chưa thây e android nào mà trụ dc 6 tiếng choi game cả z mà mấy bác ấy khoát nói 6-7 tiếng chiến game wed vô tư...... bảng nào tốt mấy Bác... pin + màn hình + nhạc + wed + camera + game .... hinh như màn hình e nó bằng kính thì phải
@kawasamaaha đinh chính game thì đc tầm 4-4,5 tiếng là kịch sàn....dùng liên tục bác nhé
@hoangcavalli bác nói như gì e chịu ... chứ mấy cha kia nói 6-7 tiếng kìa ... android mà làm gì trâu như 1280 z phải ko bác ... :
@hoangcavalli Wed là công nghệ mới à bác:eek:😁

Gửi từ Sony C6603 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 4
"kawasamaaha, post: "Bác nào dùng sky a830 g cho e xin ý kiến nha... e đọc bài của mấy cửa hàng nó review quá đáng giá ... tâp bóc như gì ... e chưa thây e android nào mà trụ dc 6 tiếng choi game cả z mà mấy bác ấy khoát nói 6-7 tiếng chiến game wed vô tư...... bảng nào tốt mấy Bác... pin + màn hình + nhạc + wed + camera + game .... hinh như màn hình e nó bằng kính thì phải

Lenovo P780 trụ đc 6,7 tiếng đấy, cả P770 nữa
@ptvd1994 pin của lenovo e ko biết cái thứ gì ... 3500 mah ... nhìn mà phát ham... như pin laptop... nhưng làm gì trụ dc 7 tiếng liên tục bác.. nhất là vào mạng = 3g
pin lenovo P770 là 3500mAh, theo như bên Box lenovo P770 thì ngta lướt web bằng 3G đc 8tiếng vẫn còn 10% pin. 10% pin vẫn nghe nhạc đc mấy tiếng liền

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019