Có nên mua sky vega iron chính hãng

hao.style
21/4/2014 3:39Phản hồi: 40
như tiêu đề, mấy bác cho em ý kiến ợ, giá 7.800.000
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ntmh92
TÍCH CỰC
10 năm
bán rồi mà bạn, hình như ở smartcom thì fải
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
7tr chính hãng bác nhé em gom đủ tiền củng làm 1 em đây
hàng xách tay giá khoảng 6t5, quan trọng là xách chuẩn ko, hàng chính hãng bản chất là 870k
2 như 1 và đắt hơn 1 củ bạn chọn e nào
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
@QTComeBack hình như có nfc , ko có 4g . Mà cần gì 4g bác nhỉ
@QTComeBack Có bt bác ah
@spec1al Rom hãng gì. Là rom cook từ rom gốc Hàn thôi bác.hj
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
@kangjin_mobile hình như chính hãng vẩn lỗi reboot máy khi chuyển từ 3g sang 2g đó bác, và củng hay mất 3g phải đi máy bay ^^.
giá ấy mua LG G2 xách tay ngon hơn
hao.style
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chỗ mình k có tiệm nào bán hàng xách tay cả
@hao.style trên Hn có msmoblie va di động thông minh bảo hành 12 tháng ca nguồn và màn hình đó bác đã góp được 6 triệu lên em cũng đang tăm tia em này😁 nhưng mà em định lấy xt. thấy các cao nhân trên này tư vấn thì 870 trâu bò ko sợ chết yểu, với lại 870 xt giờ cài được bản room qt y Như CH lên ít lỗi lặt vặt😃
hao.style
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nói chung là chỗ mình ở không có tiệm nào bán xách tay hết, toàn chính hãng không thôi đành chịu vậy.
@spec1al bởi vậy nên em vẫn cãi cùn đó bác.😁 nhưng mà nói chung mình củng thích em này,viền siêu mỏng,hiện giờ độ mỏng viền vẫn no1 bác nhỉ?
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
@Vincent Vuz em thấy nó là con androi đẹp nhất ngang ngửa z2 , one mặt trước đẹp sau thì xấu 😃 em đang phân vân 870 với g2 isai, xperia z , htc one j .nếu ko vì cái thiết kế nam tính quá đẹp của nó thì em đã ko khó nghĩ thế này :D
@spec1al Z2 đi bác
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
@Vincent Vuz em chỉ đủ khả năng chơi z thôi chứ z1, z2 đều ko đủ đạn 😁
Nhầm 😁 z là quá đủ r 😃
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
@Vincent Vuz nhưng dù sao em củng thích 870 nhất 😃
hao.style
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngghe nói bản k VN thực chất nó là bản hàn rồi cài room tiếng việt zô à, thế sao bản hàn có ăngten bản k VN k có ăngten nhỉ
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
@hao.style bác kiếm cho em xem con 870 nào có anten. Ăngten nó đập dẹp ra quấn quanh máy rồi bác 😁
máu lên não nhanh quá không nhịn được lên hôm qua ra mobile store hải phòng rước 1 em 870 k brandnew về rồi do mới sút em ấy về được 1 ngày lên chưa đánh giá gì được nhiều nhưng nhìn chung là wifi con này chiến vãi ngồi dưới cửa hàng cách cái modem 50 bước chân mà vân 5 vạch lươt wed với sem youtube ầm ầm .trong khi con ss s4 quốc tế của thăng em nó kêu thi thoảng lag vãi mía😁 .Còn về màn hình thì đúng là như quang cáo cầm con 870 nay so với s4 thằng em nếu ko zoom vào gần thì mắt thường ko nhìn kĩ khó phân được khác biệt . pin thì em chưa dám tư vấn gì nhiều vì mới mua hôm qua zzz:D
@duytuan8x Tiền nào của đó bạn ạ.Cái này so với s4 thì ưu điểm của nó chỉ có mỗi cái viền màng hình thôi.Nói chung tầm tiền mua dc em này là khá ngon rồi.mà bác mua nhiu vậy?
@Vincent Vuz em mua là 6 triệu 3 + thêm 300k phí bảo hành nguồn và màn hình 12 tháng con này được cái la lướt wifi sướng ko nóng máy ma mát rượi chỉ ấm lên thôi nhưng em hơi điên khoản pin nếu dùng nhiều nhu cầu cao thì xác định là ngày phải cắm sạc vào lỗ em nó 2 phát😁
Wifi mà nóng máy chắc em nghĩ bác nên vức máy đó đi.Hì,máy nóng lên nhìu chỉ khi chơi game hay xem video = 3g thôi.Sao bác ko mua thêm 1 pin + cốc sạc nữa cho tiện. 😁
@Vincent Vuz em mua hàng bradnew có sẵn cốc sạc + 1 viên pin nữa rồi nhưng lười tháo cái nắp lưng máy lên toàn sạc 2 lần 1 ngày :D.
@duytuan8x Như vậy sẽ làm giảm tuổi thọ pin đó bác.Chịu khó mở nắp lưng tí đê 😃
@Vincent Vuz ôi dào lo gì bác ới mua về còn hứng thú ngich. ngơm. liên tuc. chứ 1 tháng là chán ngay con này em đánh giá là nếu sủ dụng ít thì pin dư sức chạy 1 ngày vì gánh mỗi cái màn hd😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019